helo habari mambo vipi bana ni aje semine tofauti najua ukiskeo salamu najua kwamba hii ni na tumerudi tena kwa ajili ya msimu wa pili baada ya msimu wa kwanza kuisha na kuwa na mapokezi mengi na msimu wa kwanza kamaona kumbukumbu tulianza episod ya kwanza na miriam mkanaka ambaye ni mwanadada tuliongea story nyingi lakini vile vile akafata mpambas akafata abdurazak akafata mudi mabiriani lusao grec ama fiona huyu unamuita alikuwepo georga mbangile lakini vilevile vile tulifunga na kodineto wa tot bonanza hapa na fred kavishe kwa wewe ambaye utambui tot bonanza ni nini hii ni tanzania on twitter bonanza ambao linawakutanisha wale watumiaji wa twitter wanakutana na sehemu moja wanaenjoi wanapija story lakini pia wanaweza kujuana kiundani na kukaribisha kwenye msimu wa pili wa phone call ambao utakujia ijumaa hii kwa hiyo tega sikio huweze kusikiliza atakaojiri kwenye msimu mpya wa phone call msimu wa pili minitofot nikishirikiana na timu yangu nzima ya phone call hapa namzungumzia jamaa wangu wa grai anaitwa jackson namzungumzia edita wangu wa kipindi anaitwa dj kinye namzungumzia produsa wa kipindi anaitwa reward mina lakini vile vile this time around nimeshirikiana na washikaji wengine hapa namzungumzia lakini vile vile vilevile fantastic 1 asante kwa kunisikiliza utrr