lo habari mambo vipi bana ni ajese mi naitofout naona kukaribisha kwenye podcast yako pendwa kabisa ambayo iko twitter ikobastwitter naizungumziaonec asante kwa wemba unanisikiliza kupitia google podcast apple podcast spotify na platform nyingine ikiwa ni siku moja kuelekea tot bonanza ambapo ni bonanza ambalo linawaputanisha watumiaji wa twitter wanakutana ndani ya siku moja Ideas, fun, na kuweza kuzungumza mawili matatu yanao wausu wao siku ya jumaa tarehe th25 mwezi huu ni tt bnanza ila leo hii kwenye call nipo na mwandaaji wa maudhui ya mziki na vilevile anazungumzia vile mambo ya burudani na amekuwa akifurahisha watu wengi sana kwa uzi ambazo wamekuwa akiandika kupitia twitte namzungumzia chapo moja nimpigie simu tuweze kupiga story kibao Hello? Yeah, salama vipi iaiwaaia imutoaaumanaongea na, na chapo yes, yes. na mambo uh, yes. nah, mungu anasaidia nashukuru sana kwa kutenga muda wako leo hii tuweze kuongea mawili matatu kwenye kwanza kwenyewana uniambie asili ya jina chapo na kwa nini uliamua kutumia jina hilo afiriaajina ah, eh, chap katokana na jina la jamaa ataha guzman ambaye alikua ni a aa isa kuwa aaadmaishaashida ana i e nyini sana smi kama kijana pia yes mwenendoto alimvutia kamalooocha nakaoa safari yako ya kuandika uzi nataka uniambie ilianzaje na kwa mara ya kwanza kabisa mapokezi yake yalikuwaje safari yano ya kwanza bwana ya kuandika uzi kwanza kabisa labda watu wajui kwamba mimi sikuanzia pita au iliikuwa mara ya kwanza kama nilikuwa nilikuwa nilikuwa nafanya nafanya youtube youtube yangu mwaka na nane. YouTube. Na, saa, account yangu mwaka na zile, kwa na na account baadaye baadaye kabisa kuweka zile kwamba fees nikapata kazi yu, sana niko mara kwanza aan waa ya mario ambao vud yake adaa kugumu ilifanyika bule nalifanya adamjuma kwahiyo nitakaamaiara feedback ni kubwa kwa ani siendelee mapokezi yakawa hivyo mwanzo bwana kama hivi hioaazaauakuamini i nataka uniambie yani na na yeah, mtu wa kwanza kabisa aliyekupokea twitter alikuwa na wengi akakupokea akawa nazako lakini pia kuweza ku kwamba kitu ambacho nakifanya mzee ambaye vizuri alikuwa na wengi yake ambayo kwamba nafanya kitu kizuri sana tofauti sana ile yake bwana ya mtu tofauti sana sana sana na na kupambana lakini wa jamaa zaidi pia bana miitangia umeanza imekuongezea kitu chochote kwenye maisha yako imeniongezea vitu vingi sana kwanza na na na watu watu watu watu pia imefanya nikutane ambao ambao kwenye yangu kama tv nao lakini pia isan eea kiao kwamba nafanya matangazo awasani At least, naona tofauti na <laughs> yeah, na na so, kwanza ni connection lakini pia kidogo aya muda mwingine umekuwa mtu wakutoa info za ndani sana ndugu yangu je hii ishaw kuletea matatizo yoyote namehusikaa ii mbili mbazo fanyagokwakea kwamba a lisa walikuaeana nafkiri n ifana alimaind sana mbayo nasema pata kesi polisi kama na kitu kama hivo lakini kita macho kwa juu ni kwamba mi i yake na na nasi zake na ngoma zake tangu mkimbishi anaimba kama hei kimbih nachana kama nataka nataka tuzungumzie kesi ilishia wapi jamaa tulishia maana lakini lakini kama kazi kinasonga yake ma, shi, mitari, mm. tabia za baadhi ya media kutumia info zako kama nilivyosema muda mwingine wanatoa info za ndani kabisa wanazitumia lakini hawatoi kredit yoyote mwanau bwana sana kwa shasa, kwa sana na sababu sababu sababu nafanya kidogo kwa kwa kwa sasa kuandika kitu sioni ya mtu anatumia zangu hakuna au kone, credit hata tu mm-hmm. inasi bana inaniumizasanasaaufaa sana kama mtu iasi uiza naumiza kichwa muda pesa kwa kwa hivi hivi So, naumia lakini watu wanashukulia afaum kitio mbacho kikubwa ambacho nakionat ni kwamba watu wanahisi kwamba na ni kitu kirudi zaidi kama kijana unahani ni muda upi sahihi wa kijana wa kike ama wakiumi kuoa ama kuolewa na kuanza uh, kama kijana, mwana, hakuna muda lakini kuna yaani kwa ya ndani bwana bwana mzee uoe hiyo na na kwamba umri umri hapana kabla sah tu yako yeah. oh, yako nakwambiaje kwa kwa sababu kumlaumu hiyo ndani bwana oa unaoa olewa unaolewa lakini sio factors <laughs> au <laughs> bado mtoto hapana yakonakamiaje nini iaa ndugu iykaaguya chochote mudaisakifika mtoto wetu au ndani ya ndoa kwa sababu sitaki mwanangu aje kama kwanza ni barakaa mi na so mwanangu asahaa kwanzaa wananguwaajiraiwaoneaangau kama kijana pia nataka hivi tuzungumzie mambo ya ujana ujana sasa kijana mwenzanguhivyo nafikiri nini kimefanya vijana wengi kutangaza nia ya kuongoza lakini pia kushika nafasi za ubunge safari hii cha anachukua basi pili nafikiri safarihii ni... ni... ni... ni mweshimiwa raisi kwanza katika ekyake anaepata na nafasi vijana na kwa kwa pia kuna kitu ambacho kimefanya kama vijana waone kwamba kumbe bwana ifaya siasa na uongozi sio mtu mmoja kila mtu anaweza kuwa lakini pia nafikiri mafulaih le yao tndo ambayo imekutambulisha kwa watu wengi sana ila tarehe nne mwezi wa nne kama unakumbukumbu mzuri uliamua kujiongeza mpaka zile pande za insta ila kwa sasa kule naona kinya tena nimtatizo ako lakini maudhui yako zako au taarifa zuri lakini so sana sana ya na na na kama kwamba kuna kazi wa kitu ao taaazuikama io ia hatua zamwisho aiisa kila kitu mashabiki au gani iakuaya emtu wakku ia zako ene nyaoa okay Mi na miaicha zangu lakini lakini na kwa sababu kwenye content lakiniazimauolakiniuo wanwajsaamiamineneamshjimoja naambi kwamba mtu wa media wa kubwa im ao kubwaakanaambia kwambabskuhizi kwa unajakuwa redio au uwe yani na o, mina, Kusabu, na tv kwa content kitu maisha naakaishame aina fa wengi waafmsini na watu wakiniua yeah. aa na kwenye rofil picha yako yat kuna picha ya msanii wa nigeria wa mziki nameingelea feakuti na hii imedumu kwa yeah. muda mrefu sana hako kwanii ulichagua picha hiyo na si picha nyingine uh, na na abina, na ile yeah. yeah. so, so, a kila siku kila matukio la dadaadshane d ni mwailishi wa mziki wa nigeria au kwa Koyo, mimi kama mimi, na kama akua wa wa wa mm. wa so, watu wamekua wakimaaki sana banabo moja ya wasani ambao wanafanya vizuri kwa sasa sasaafrika kwamba anamwiga sananahani kuna ukweli wote yes, ukweli yeah. uh, labda ni kwamba yake na, na alikuwa yeah. yani, bakuwa, yeah. Awe, mziki wa sawa baa b kwamba ya alikuwa ni lakini pia wa wa ule nigeria kwa o ashiwamzki lakwaafkwa ne na mziki wa afrika anukisema okay, okay. utaji wasanii wa kike ambao wamekua wakisaidia kufikisha mziki wetu wa tanzania kwenye o kubwa nikiwa na maanisha kwenye list yako hutuacha kumtaja anessa mbee apo utazitajatataakwenye kubwa za kimataifa na kahalika sasa nataka tuongelee maamuzi yake ya kuachana na mziki nalizungumziaje hioi uh, kama mdau au mpewa mziki wa ae wa uumlaasan kuna vita kubwa kubwa sana kama tu hini, shara, kandini, mbe, kama ilivyo biashara kazini ni mtu kuna kuna wa media na shaa kae aaziikubwa lakini aele heshima tu ule sana hiyo kubwa lakini tanzania ambayo kuipata za hsa a ni dar daresalam ni nairobi ni wanba ni marekani ni ufaransa inaumiza mcheza kwao atakua wni uliongelea so. so. kuhusuyakokaniambia kuna mshikaji uliongea naye na watu kuhusu kutengeneza identity yako tukagusia jambo la wakuambea sasa nataka kujua mtazamo wako juu ya ongezeko la online tv na content content zao je kifanyike ya laa bongo kwanza mi nafikiri na na za na, so, na, na, mm-hmm. content content taarifa lakini lakini kuna kitu kitu kibaya sana sana mtu ni kufanya kama kwanza store kizuri lekini, mba, ba, diamond, yabia, alikuwa baada ya mwezi aaa kibaa tena so hiyo weo lakini wataa anytait zui na ambazo, difenza, kreitele, na mimi, na, na walete ambazo mtu atakuwa kama hata maoi tau anya tmii mitano eni mdao wa burudani lakini pia nanajuana na baadhi ya wasaniihivi yeah. kuna ukeli wowote kuhusishwa kwa i za mapato kwa wanamziki ongelea mtoni hapa kwenye shughuli ya mziki wetu a bongo fleve na matumizi yao ya vilevi na madawa ya kulevya kwa wasanii wetu yeah, nzima aaa aiaa kwamba ehemu mapungua ata mtaani hawashtuki auongeleiunguakima a aaeazamani wasanii walikuwa wanatoa Yeah. ikafika miaka ya katikati kama kasi ikapungua hivi alafu sasa naona sasa hivi imerudi tena kwa nguvu zinatolewa nyingi sana unazani nini kifanyike ili lb hizi zinazotoka ziweze kumfaidisha msanii na kwa namna moja ama nyingine hii ni mfumo mzuri, mzuri ya mauzo na serikali a mfuo mzui ui amauzo ka zuri ya kusimamia mauzo wa famiyo, ya hata uh, studio pesa kibao na mazaiakiao serikali nzuri hi anakaahake akaaol eikai aidie a u mvii kosoa kosoa unaanza anaingia aaaa auutukistk hapo apo kwenye kukosolewa muda mingine kuna makosa ya kimaandishi ambayo ni kawaida mudakienakosea herufi na kadhalikahivi nataka kujua kwanza unakwa kutumia kifaa ganieni mwenyewe unafanya hivi vyote ukuna mtu anakusaidia aimeandika na alamu mb e vizuri vizuri kwa wakati na maoni yako kama mzalishaji wa maudhui ya mziki miaka ishirini ijayo unaiona wapi bongo fleve itasonga mbele zaidi hapa ama tutakuwa kuna mbadiliko i wae macha au watu mao i wasanii wazurieeeamba aazui amshaji yako najiona wapi miaka mitano mbeleni hasa kwenye malengo yako ambao mejiekeaatia uh, upande wa aji mauui au mwandishi ambali ya, ya, wengi na na kidogo kubwa wengi hai idogaa ubwa wtwn majina yako kamili na sehemu ulipozaliwa uh, ma hivi tulisomama tunafanya tu kwa sababu ni uw sabu amwisho kabisa umekuwa mdao mkubwa wa wal unadhani nini kiongezeke kiongezekekwa ulivoona msimu wa kwanza na saiv tupo kwenye msimu wa pili <coughs> unazuumza aawasa wadwnele da natofauti no na nashkuru na mm. na sana kupe nafasi hii napasaa mashabiki zangu sharatu nand kuapoti chapo kama chapo intafti kubwa aii na zaidi pamoja sana mwanau asante sana ni kutakie mafanikio tele kwa hicho ambacho unakifanya na kiwezi kufika mbali huyo ndo chapo ambaye umetoka kumsikiliza hapo natumai kuna mambo mengi sana umejifunza kuhusu mziki na burudani tumepiga story kuhusu tuzo tumepiga story pia kuhusu nessa md kuachana na mambo ya mziki na mambo mengi sana na i hope umeenjoy kwa namna moja ama nyingine nikukumbushe nasikika vile vile kupitia google podcast apple podcast apple spotify na platform nyingine ila kama huo unaona ni mzunguko mrefu sana unaweza ukaenda google pale ukaandika phone call with huyo mtu ambaye nimefanya naye kwa mfano chao ukishaandika pale ukisearch yatakuja malinkilinki kibao utacheza nayo kiaina alafu then unaweza ukasikiliza kuanzia mwanzo mpaka mwisho asante kwa yo ambayo ameamua kuchukua time yako kunisikiliza kuanzia mwanzo mpaka sasa hivi tunafikia mwisho minaita4 tukutane tena yajumaa hijayo