yo what's good mambo vipi karibu kwenye podcast ambayo inasikika kila siku ya ijumaa big bigkwakowewe ambaye sio ijumaa hii tu ila hata ijumaa ambazo zimepita uwaga unatenga muda wako kuweza kuhakikisha unasikiliza nc kuanzia mwanzo mpaka mwisho Spotify, podcast, apple podcast, na n ni ambazo ambazow unaweza ukanisikiliza vizuri kabisa lakini kwa wale watumiaji wa iphone ambao wanatumia application ya apple podcast kule unaweza uka unaweza uka rate, lakini ukai unaweza unaweza ukadrop yako lakini kwa ambao kupitia anchor, unaweza ujumbe wa wa sauti nitausikiliza alafu mrejesho Sisi mara nyingi time yetu ambayo inabakia ama muda wa free ainika kwenye mitandao ya kijamii so maa inaweza ikawa instagram ama twitter na kuna watu kule ambao wanatupa nafasi wanatua nafa yakutufurahisha makutucekeha mojawao ya hao watu ni mwingine kama nyonyoma. na leo nwngienamjua kmonomaaleii mwasa mgoja nimpijie simu alafu tuweze kupija mastori hey, mtumbadi kama kawa, kama kawa mambo vipi ese esesafese nashukuru na, na nimefurahi sana we kuhusika kwenye onusku leo tukiachana na matumizi ya simu yako kupija na kupokea mm. lakini vile vile labda kutuma message au kuingia kwenye social media simu yako unaitumia vilevile kufanyia nini mm, simu yangu kuna ki idea. okay. kwenye simu kakiekodiaka d wauakka kazi zangu azia ntaa kuniambia hivi hautumii tena simu kufanyia kazi zakoziia auatuzungumzie kuhusu safari yako nataka utuambie ulianzajianzaji mpaka kufika hapo ulipofika mpaka sasa hivi watu kama mimi na wengine kibao wanakujua kakuchekesha si kwanza ko kwenye family pia babu yangu alikuwa nacekesha sanaaoaa a u i mkubwaiamaha kaii kuia kumina biikumi na moja nelfumbili kumi na nne n kaeda enda fu bii kumi nangaifu mbili kumi na nane kumi na aaa egine na na kujua watu wanavoitaka wengi basi hata hata naambia nikimtengeneza siwezi kwenye yangu vitu nkaini onakuza akhanmbaat kitengenezahhah changamoto kidogo nini na jamaa mambo wazan kama jaaata uchizi bana owwk hiki project kuweza hata haina hicho. Niweza kucheta hata hero sana hichi. Kwa nini kwani usanye? Ndaza ni post. Nianze kupost. Toto sio jari. Nikaanza kuelewa mama Megan anataka niposti. Bimkupa anataka niposti. Alafu ndio wao watu ambao nawapea most in kwenye mambo ambayo hata akisema kitu na ninakona unajua uwezi kwa experience uwezi kaufanya mwingi kwenye hospitali na kusema vibaya sikia aibu kutokana na wewe jinsi tunavyofanya. Lakini kama wanapenda jinsi ninavyofanya, ndio anapenda the way I am. Ah, haina shida. Mamangu damn bless. Nikaanza kuposti moja aea imkubwa nulza kwbaa an mwanzoni coent na kua tano kumi iuso nyingi watukesheakuweni na ishinina tano aobaikaamsini neshao elfu mbili kumi na tisa mwezi wa kumi na mojaelfumbili kumina elfu mbili na ishirini a mwezi wa pinli wa tatuziao and waauti imewategeeauhusikakaa nyonyoma naenda kumtambulisha mcumbake naeekameaaawaauaaiiha katalia likna comenti mia sabashauwaaaha mwaauafrianforest yangu kwitumi a nyonyomaaa mpaka a nnaa kia maka nnaa Nyon waaakutuia aaaoa okay. a mazingiauaoamaziga asili yako haswa ni wapi kabisa akati unanipa story kwamba ulikuwa unataka unatakauwam kutoka kwa mtu kutoka kwenye familia yaukaniambia ulioongea na shemeji freshi iende mjini mm. ukaongea nabimukubwa ila ujaniambia kuhusu mzee yee alichukuliaje hiyonjua asilimia kubwa familia za kiafrikataaakuongea yeah. na yeah. mzeetnaananamzena mambo kama hizi mzee zju mzee ataoka tnakuani shule umeenda shleineyn ndohubwauaitu vini ana aa aaii e aaaa oaiana watu wengi wana mtindo wa kumtafsiri mtu kutokana na kitu ambacho y anakifanya sasa mtu mtu mwingine akiangalia page anaona kwamba ah labda huyu ni mshikaji tu ambaye hana kazi yupo anafanya ana, ana, ana, ili kuchekesha kama kitu cha kijinga ila umeniambia kambae ni afisa misitu manake una kitu ambacho unakifanya nataka uniambie mwanzo wakati unaanza kazini watu walikuwa na marafiki watu walikuwa wanakuonaje kipindi kile wakati unaipeleka sasa mjini watu waweze kuitambua <coughs> basi na sikosea. Lakini kwa sababu unajua unajua waja kiono kile kitu ambacho kionao wewe. Wanasema kwa kiasi mtu anapata vision yake, mimi ana hiyo vision. Ah, lakini inatokea ile ah, ujamaa hizi zimeenda uchizi. Because ah, inasikia hapa amekwaje? Mwingina mionono hapa kaona ni hivi ah, inasikia hapa amekwaje? Mbona afanye kitu kidogo kiasi? Unajua zile, lakini kwa sababu watu karibu nje ambao nawakea ambao nadhani ndio ambao kwenye sekwa yangu sana ambao wako ndani na nini? Self, Lakini, ya kakapo, wa, bae, wako proud katika miongoni watu na, najua wengi walikuwa wamekwambia kwamba mshikaji huyu anazingua mshikaji mbona umekua hivi umekua hivi ipi m kauli gani m isha kwambia sana kakukatasanani kakuingia ulijisikia vibaya sana So mazingira hmm. p- so everything- aae <connectas> kionyaoni. Kisha baadaye kaanza kuonesha watu. Naona cashier mingi. Ah, jamaa, eh, jamaa. Shey ya jamaa. Ei. Doktata yale mambo mtu akwambie, "Yo hizi 30 ina siri, wanabara hiyo, anakuambia maswada ya 30 line natia genius za chizi. Ungezingua mambo, mambo ningezingua mambo asivenda ujamaa chizi kabisa ujamaa. Ila ukimeja, ningezinyenyenzi, ujamaa chini chizi lakini hivyo najani Lakin, kwamba wao wao walikuwa na lengo baya labda kusema ah ni, ni kitu ila hivi imeshaanza Tastav- mm. kuingizia pesa basiamonaenda hio lakinii kwamaiaaenobaya pesa nataka kwanza uniambie maana ya mwaisa, vile uniambie maana ya nyonyoma mwaisa ni neno lenye asili ya kinyakusa manaake mtu wa karibu aonyoma jina langu yangu kiasi, hakika ili nyonyoma ligina la babu yangu babu yake babu yangu okay. mm. linashuka kwenye generation enye ushaekuuliza labda maana ya oh. nyonyoma ni nini maana yake nyonyoma nyonyoma nyonyoma oyonyoma maana kama m- mtu kwenye yake mtu fulani kama kale lake kamakaumiliki fulanikaeneolake k asemakaumaafyale fulaniauchiu fulanindo okay. mm, nyonyoma, nyonyoma okay niambie kuhusu siku ya kwanza unapata hmm. mchongo ambao unakuingizia pesa kwa ajili ya hiyo ishu ambayo unaifanya ulijisikiaje na mchongo mzima uliupata vipi na ilikuwaje yanichokwaidaza kawaidaa lakini ah, na pei inalipa mnaliaak waaua fu kumi na tano maa wki wa baadayesautaidi eh, eh, kukua naitenda kaegineaakaumeaknikae nijua beabasi ikatengezabe yangu akatnakadaanikapata ila yangu nurikasofauiua wakatiunaanaa kaa a ka akn afae sina u nae kena oa din aaa a aea a e iko vipi kuelekea kufikia lengo lako loakuhakikisha kwamba unaingiza una, una sauti kwenye animahen ambayo ndo moja ndoto yako kubwa kwamba mtu an niwena kitu mtu aiona o kitu moja aaaeoayaaa ia wenye ningineningine oaa ambayo tayari ani zipo kujipanga ya kiachana na kutumia wanyama wale nyani sijui sokwe kama namna yako wa wakuchekesha vilevile unatumia watu saaaniambia ajawai kuletea mshkidogo Say, kama ni snamtu weweliniambia ah, okay, e, wewe, okay. mm. mwanzo unafanya kazi lakini pia iishu unaifanya nijua unaweza vipi kugawa muda wako kazini sehemu ambayo inakuingizia kipato na huku kitu ambacho mm. nakipenda na kwa namna yake na kuingizia kipato pia kwa, mba, mba, mba, mba, <gibu> kwa inye, Yeni, ni ni ni ni kwamba kwamba kitu ambacho hata nikipata au khkaaambacho akitenda nakakafanya mambo yangu ya kazini toka kazini nikapumzika kidogo paa nikaangalia ba nikafanya diemu gani ambayo ulipata kutokea kwa mtu ikakusisimua yaani ulisoma uli, uli ile demu ukuitegemea lakini kutokana na kitu ambacho unakifanya akakuandikia labda kukusifia au labda kukushauri ufanye kitu ilikiweze kufika mbali zaidi alafu wa ilikuvutia sana na naikakupamasayaachnaaomasha aiiza aa aea sule o ea nada mwngine naka we ni kum... mchekeshaji kama wachekeshaji wengine na pia unafanya watu mtandaoni wanakuwa wnafurahi sasa nataka nikuulize hii kwa, kwa uelewa wako ama kwa unavyona wewe zamani wachekeshaji walikuwa wanavaa wana uhusika wa kike ama kuigiza kama wanawake lakini lakini wao hawajibadilishi kabisa kabisa kabisa waka wakawa kama kama wanawake wanawake wanavaa tu ule husika ambao ambao kutokea sasa sasa hivi wale watu watu wanataka wa kike wanajibadilisha kabisa wanakuwa kama namna kama moja ama nyingine watu, ama nyingine kuwachekesha kuchekesha hadhira nataka na wewe we, unaionaje kwamba mtu anavaa husika wa kike anajibadilisha anakuwa kama mwanamke inadhani ni njia tu ya kufikisha ujumbe lengo lake anataka fikisha ujumbe wake lakini lakini yake tofauti kuna kile ya atafikisha kirahisi zaidi kwa, kwa kwa vile sidhani kama kama ni, ni kitu cha kuchukulia negative sana mwingine ne na njia yako ya kufikisha a tumwigine njia yake ya kufikisha japo mimi sio mdau wa kufikisha kwa naamini mwingine isiikama ni kitu kibaya kamtu anayeaminikta mtdhu mahusiano yako na wachekeshaji wengine kwenye hii tasnia yako vipi mm. kwamba mnachekiana kwamba kuna mchongo huu kuna mchongo huu imekaa vipi auokpekeako peke yako tuwezan ukiachana na kazi unaoifanya pia mimi nimependa akili yako ya kujiongeza unatumia sana fursa kwa sababu mwanzo wakati unaanza nilivyolijua jina lako nikaona umetoa zile na watu walikuwa na kwa namna yake lakini vilevile juzi vile umeachia ambayo umeshirikiana kwa pamoja na mm. na track imeingia mjini sana sana bathi, sana watu wanaipiga kidimbwi naona bath anaipiga niambie nini sanwatuanapi kuingia kwenye m na ileile nini ambacho kilikufanya kwamba kilikufaya maujia mm, limekuwa kubwa ngoja nitengeneze brand ya t-shirt na niweze kipato kwa namna moja ama nyingine mm, ni kitu ambacho nilikuwa nakipenda na pia fanya, pia nafanya oantengeneeana iwee kuniakipatowanamnamojaa miaka yafo ofo mwani fo mwani fo mtuu kwanjia aa fomwani fomtuushafanyafanya mpaka matamasha naenda mpaka form kadogo matamashamatamasha yambeaakufanaeneedaaoash <laughs> tuchikena namsamia tka maengo mke kn b t aeda kaana kitu mbaya a aaesikuaa badoi sikua najichoio ana kaautenda sana siku yona sana ila wenzangu kameaonaaaka hivo nembe kusu mchongo wa sht ule id ilikuja vipi na nani mbay likusanua kwamba tuingia kwenye hpaak t t aaaiaadgwa liua taki kuwa na kaa wauwegine wanaajieu do ue mapokezi ya ngoma ambayo meachia juzi nayo yako vipi unavona mapokezi ni makubwa sana mtumunu mapokezi ni makubwa n nnunajua ngonanan ni nyingi atuminawatnyingi hatu anaua huko halafu naona ngoma napigwanmacimbo kanaona kidimbunapiga naona abathukowatu wanapigannawakubali kwa ambaye ndo anakusikiliza kwenye lmbo mwambie sasa hivi ngoma anaipata wapi na anaipata kwenye platform zipi na zipi ili kusikiliza, na adio, kumbana kumbana nafusema, aweze kusikiliza na ajue kwamba nnachokiongelea kwamba nnavyosema ngoma ni nzuri aweze kuisikiliza na aweze kutoa feedback yake naye hilo ngoma linaitwa mwaisa ni nyonyoma endi msamiati ametengeneza na kisochali znapatikanayub ukilik linki kwenye bao yangu pale instagram au audomaia uiaaaanonyoma nait na mitandao mingine ya kijamii watu wanakupata vipi wasamtumbadibabaaaononyono facebook haiko sana ila inapo ya ja. neno lote la mwisho kwa shabiki yako anaokushabikia lakini pia yule kijana ambaye na nayeye kuingia kwenye kitu ambacho unakifanya wabadi kama kama kuna kitu kitu kitu kizuri kufanya tiihna hata kama mtu itaikia tamaa lakini kama una kitu hivi ile unakitu nakionakkkchotofauta hakikisha mara yingi aoakuzugua ni watu ambao wanamini katka waaa lakini aanashukuru yani wa wa like, aa, aa. sana kwa timu yako na nimenjoi sana mahujano hayanduuyanija aaiamke wa kunaa mi, mikono wa maiakungiia mambo ya watu woa sabuni aaa nginna barakowa zainaaa mwaisa ametukumbusha kunawa mikono kwa maji pamoja na sabuni vilevile usisahau kuvaa barakoa yako asante sana kwa wewe ambaye umetenga muda wako kutusikiliza kuanzia mwanzo mpaka sasa hivi tunaelekea mwisho vile unao nafasi ya kuniambia chochote nini tuongeze nini tupunguze nani ana kuhusika kwenye episode ambayo inafata yafono cha kufanya s kwenye dm yangu kupitia twitter ama kupitiait aman na tumia40 alafu nas mwishoni tuongee tuzungumze njotuongee njotuzungmze