hapy nyereretainia mara mwishosms mas miiunafanya mahoiano kwa, kwa njia ya sim na watu tofautofautinaezaukaniskilza kuitiana habari nzuri sasahii pia unaweza ukaniskiliza kupitia pamoa nas euma jmaap leo hii nataka nimpijie sim mtu ambaye amejichukulia umaarufu mkubwa sana Twitter, kutokana na kazi ambao wanafanya kutengeneza memes na vilevile vile kwa utofauti ambao unaweza ukachekesha watu totofauti kwenye maishatnapitia vitu vingi sana kwenye maisha ya kawaida tunaangai kuzitafuta esa lakini vilevile tunaangaika kuitafuta furaha tukiwa kwenye mitandao ya kijamii inabidi weherafiki sisi kuweza kufurahi na kuinjoi maishale hii i Wow. a wangu kama kawa vipi vipiakaivpsafi ah, ushiki simu ndugu yangu ah yanguelisnimefurahi sana wee kupokea ya simu yangu lakini vilevile kuhusika kwenye msimu wa kwanza episode namba moja kwenyeafurahi sana a kwa mtu wakwanzakufungua hapa kwanza hongera ongeramz wangu kitu ambacho unakifanya unafanya kitu ambacho ni kikubwa sana unajua kwenye maisha watu wanapitia mambo mengi sana watu kutafuta hela stress za maisha lakini awakija mtandaoni unabadilisha mambo yanakuwa sio magumu unafanya mambo yanakuwa rahisi kwa hizo memes ambazo unazifanya watu wanafurahi unajua tunahitaji afayamambo naah eh? ndo lengo moja la mtandaoya kijamii mtandao kija akuwekwa kwa lengo la watu w unaweka simu yako wapwa unaeda kulala sio wale watu ambao simu mnailaza kwenye chaji ukiamka asubuhi ukute likiamkasubuh ukut kutokea kwamba umechomeka simu yako kwenye chaji ili ukitegemea utoke nayo ala wakat uichomoe uondoke safari ukakuta haukuwasha chaji iweze kuingia unafanyaje ah, na- na na na na yangu moja mchongo inakuwa muda hivyo connect simu naendea kwenye tukiachana na bigi ambaye sisi tunamuona twitter kitu gani ambacho yeah. mimi pamoja na msikilizaji ambaye anasikiliza hivi hakijui kuhusu bigi bigi ah, bigi ni mtu mmoja kawaida sana bi na bigi wa bwana mtaananaundo bigi kawaida sana san kawaida sana umezungumzia umri wako kwani una umri wa miaka mingapi umri wangu kidogo siri kwa mkidobo mkidobo, ah, mtoto mdogo mingapiw nini kweli jina saa hii kabisa bigi yeah. bigi lilitokana na nini sio mm-hmm. e, ni watu so, ambao so, ni, ni, yeah. nasoma nao mtaani anasomanamt saau sinamji mkubwa sana kitambi kitambi uh-huh. kitambi kikubwa hapana sina wasifaakitambikiuwaiamiakamtaamdogo mdogoaan dogo mdogo awanene mda wngine kwa waitu wanene, waitu lile kuna e, ile ile hapo nimekujulia twitter Ndia. na nimekujua kutokana na, na shughuli ambazo ulikuwa una, unafanya maanaake una edit picha lakini hata siku Ndia. moja sijawahi kuona identity yako kwa nini identity identity yako hapana na kuna nao nija kabisa ii uko hivi ko hivi anafanania hivi hata ukicheki ni kabisa kabisa picha picha picha zangu picha zangu zangu na ya ya kama sema watu wametaka kunifahamu baada kuona uh, jamaa uh, nani Ina almost mwan kawatanifa uh, jamaa anafanania vipi mbona yuko hivi aoawanafundiahaasha nguo nifahamu nipoje ndio natamani kufahamu ni ni ndugu khabisa, husi, nduwe, ndugu ndugu zako kabisa kabisa kabisa yaani yangu iko kndugu sababu taa tenganishe maisha yangu ya nji ya mtandao naya mtandao ovitu v tofauti a utegemea e, siku kuona picha yake ya mungu mengi, ipo siku bichangu, ipo siku nitapost yoote katika hizo kazi ambazo oh. kwenye graphic kwenye uh, to kwa nianze ni ni kuna mmoja kai mbazo nazifanya wenye jamaa nba naingia alikuwa kazi zake kama na fundi. Mutagi, mba, hivi mba, hivi anaedit anaedit zakekma a kitu mbaya kama nakiweza sababu idea nayo naweza nikakifanya hata yani, kama saizi ani ni za kitoto sana sanando alafu kuna le jamaa moja mm-hmm. e, na na na na na no, no. anaitwatnamfaamua kwanza naangalia na na na, na mm-hmm. mani, picha yake mwenyeo nangaya maeneo naa ametakaaatia hali nyingine hali picha yake a ni itaka eh namiekti zangu t ni kama memei fulani hiadat mbalimbali ya kutumia atakwambia suti suti suti picha hapana mm-hmm. kwa aktmifgsehekapigepahpana mengi hapo google google picha nini kitu kitu fulani fulani kitu fulani ntasaaina mbalimbali zasuti naasaipata a na ile picha nitaichukua nitaanza kuifanyia na kazi zote hizo hua unafanya kwa simusema kwa masaa ishiina nne ya siku basi simu e, nayo kwa masaa ya basi ishiinimsaamanne a kwa hiyo brand ambayo umejitengenezea jina ambalo umejitengenezea una yeah. elimu yoyote kwenye graphics. kwa mfano labda umesomea mambo ya graphics, ama ni hizi za kawaida tu ambazo nazifanya nikiwa namaanisha naweza nikasema labda nna posta yangu ya biashara nataka nitafute logo naweza bigi akanitengenezea zaidi kutokana na muda ambao kuna nitafuteogonaweza kahebig akanitengenezeakbiasha zadatu vingine nifanya, nifanya, nifanya, ya, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa plani zangu ambazo nimeziweka mwenyewe kama zitakuwa ziko sawa mwakani atarehe moja mwakani mwaka sawa basi na nafanya hizo mwakninishamwakpbsi takua kazi bwana na mchesaji eh, wangu nampata eh, sana kazi bwana kuna kazi ait muruenianamsomapmaanyingi sannawachaa kauna kai yeah, siku zinaenda lakini nawe la unaweza kufanya zinaweza eh, kufanya zipo kazi zangu zingine kwenye kwenye zipo zimekaa tu napenda sana kujifunza nikiwa yangu nini ni vitu ambavyo kila siku kila siku umekuwa maarufu sana sana twitter ndugu yangu ni ni kawaida kawaida tu tu maarufu bado kwa sababu yanguuusaaukwa nini nimesema hivyo ukiingia twitter inaweza hmm. ikawa huu kwenye dunia ya kawaida watu hawakujui instagram At watu waakujui ila tukiingia t tutamzungumzia bigi japokuwa sio kwa ukubwa huo ila ilawa upade wake lazima tutamzungumzia umaarufu ambao umeupata japokuwa umesema sio yes. mkubwa sana kwa udogo udogohuo ambao unauzungumzia umekuletea faida gani lakini vilevile vile kwa upande wa pili umekuletea hasara gani faida kwanza, na natofama nambo unaweza kam bana na shida faida yaani kupata connection kazi sababu kwa kitu kitu gani afahamu yako elimu flaniafadpatmukaa k faaomedkimtu flani anakua nafahamu na nahiko kitu kwao ni mmoja wa faida ambao ndiopata ni kama connection za kazi nyingi connection mwadu, ya kazi kwa mfano kuna jamaa moja anaitwa mwalimu kama wapi niko kusini gani hapa kuna kazi huko sehemu kuonakehemu an uko hizo revu za elimu bado siasirikali nikifika nitakutafuta ntakutafuta wezak bado na kanisaidia nika nikapata nika kazi na kwa upande wa sara saaassiyaona saa ilaopata kupitiata siyaona abdavitisho aandambayo mepatavitisho akati unanitajia faida bwana nilikuwa nategemea kwamba kwa, kwa sababu unajua umaarufu nakuja na usafi na uchafu mwingi sana kwenye uchafu ndo unazungumzia yeah. uko vitisho na nini lakini nilikuwa ntegemea yeah. labda unaambia wachumba ninia haijawai kutokea hata mara moja toto mzuri akaruka nini Bigi, vipi safi naomba yako tuzungumze na jimbo liko ioiumezungumzia vitisho umezungumzia vitisho eh. naomba tuambie hiyo yeah. inakuwa vipi kwa sababu tunajua nchi yetu ni nchi ya amani na mtu anavyokuwa amepata an, vitisho sio kitu kizuri na uhakika imekuwaji nipe s vitishoosoka mtu ataelewa mtu mtu kuna muda muda utafanya kitu fulani akaja kukutisha noya yeah. kwa mfano ilikuwa mwaka jana ile kaka pia yule nakumbuka, nakumbuka. nimejua ni taeeamfoiamwakajana kifkaa naoomukau mdamamaaau ni kine, minasikiliza. Minasikiliza kina, minasikiliza, na kama kama nafanya update inachoendelea jamaa from naskilizaaanajadilinachoskiliza kaasiaaaoendeeaoendeachoendelana kaaa ajadimu katisha mambo ya che ano bado mdogo wakikusinyi tu kwa wazazi wako nimekosea wapi mbona cho kitu ikitu cha kawaida ambacho watu wanaongea sana kanambia, aga wazazi wako <laughs> yaani <tempi> kukutisha <laughs> nini akiandikawaaziwaskumoa d akatofuta sehemu aa anitisheskma hmdog ahead wana... kunifanya kama tu na hii imetokea mara mara mara ngapi zaidi ya mtu anakuja kwenye timeline hatua ukasema unataka unataka kufanya kitu fulani labda kuipoti sehemu unahisi ni vitisho tu ambavyo vina ukweli ndani ndaniyae wamba hatofanya ni mtu tu anajaribu kuzungumza yaani yaani yaani ni ni mtu mtu mtu upoje upoje kwa anakuja huyu gani hivyo tu kumfahamu anakuwa kuna moja siku free zangu akisu na oashunambiao kuna kipindi kwa hiyo mwesimu wa spika aliepita yeah. aitaga kauli fulani hiv ga navotengeneza memezi zangu mm-hmm. na situation ni, ipi inaendelea situation inaendelea kupitia situation ambayo na create, na post kwa diema, muda twiti, free bigi inaendeleamalme nitakamatwa ntaenda polisi futanga kutti frig fg kaba niachie so, aeiaskisaekamatwaaboakusk mnuoapagaa ni watu wengi ambao na ni ni kawaida mtu anakuja kitu kitu kama kama hapana la la kushukuru mungu nalo. La kushukuru nalo sababu kinapangwa kwa vitu kama hiv yani bigi kuna wakati unazungumza vitu vyenye mai sana ndiyo alafu kuna wakati unazungumza vitu ambavyo vinakera watu wengi upande wako upande wako haswa we ni upi naangalia na twitter ipoja, twitter twitter twitter siku sababu sana maisha bana bana nitaishi nitaishi hivi hivi maana watu wengi na naenda t naenda kutafuta umaarufu taa maarufu tafanya vitu ambavyo watu hawatapendeza navyo umekuta kuna maisha ya watu wanaishi kwafano kwa nataaaiomoja le mada ambayo imetolewa vile siku unaunga nayo nayo kwenye kuunga ile mada kuna mawili vtua vitu sensitive au vitu vya jaguajabu ile ile mada tuye kunoge, mada tuendelee tu tu madatundeleekungme maalumanu ategemea na watu wenyewe kwa wawenyewe kwskuhoana upepo gani kama wao ni vitu sensitive vyaoomfano kama vitu vitu vya ovyo mfano kama wiki mbili kulikuwa na ya tozo itatupitaanandika yeah. eh, uzandika kama wiki mbili nyuma yake nimeandika nimewacha tu at hada siku yyote nikiwa akijisia popotetatkajaishu yatozo watu waelewi naendajeendaje kwenye mamlaka anavyosemea aieleweki wakisema niposti uzi labda watu wataupokea vipi mapokea akawa mazuri gi a kudifin sana stiki na content sababu na na sehemu moja sehemu zingine zinakupita zina kupitaea tu kwenye kuedit yake watu wangenichoka wangenchokambona kilasikuanaiditu magauni magauni magauni kwa jiti vitu vingine nongelevitu vingine nategemea siku ipoje watu ana, watu wanataka nini kwa hiyo atwnataka watu wa twitter wenyewe watu nini kwa wanachodeliver pale, pale na, na nyamanyama inavoonekana ni kwamba kama unabifu hivi ama ugomvi na mar wengi wa twitter. shida haswa ni nini bigi hapana hmm. sina sina beef na na bro yote yote na twitter twitter twitter twitter kupitia si, si, si, si, mtu kujiunga twitter. kuna barba, tu kujiunga twitter. Fano, kuna ambao kujiunga mfano madenge madenge madenge madenge watu post zake whatsapp kuna status, insta mtu yeah. ya vizuri wengi sana edenge sana, sana, sana kuna muda akanti yake ilizingua ile amerudi tu watu wengi sana ni mavuki yake ni makubwa yeah. kwa na appreciate sana sana sababu wao wanafanya twitter twitter twitter kuna watu wengi kujoin kujoin nani ambaye ambaye alikuinspire naweza kama nakupanga ila mtu makubwamiiauayoyote miaaaaaaaueniaay kiukweli ki, ki, kabisa ni connection aea utauka jangu moja naye story connection nyingi sana ndiyo ya ni, ya bandua aionakaaanyingi sanawebandika banduaanaaau 500, 600, mdora, mdora, mdora, mdora, na fungua fungua hapo hapo hivi hivi nishafungua tayari nikafungua tumiianguafnataataunoa kwanza najita mtaalamu e kuna arobain na saba Mm-hmm. ni kwa sababu ya connection. ya mambo nataka tuzungumzie mitandao salama mtu maarufu ma- mtandaoni kwa sasa sasahivi uenda wakati unaite haukuwa maarufu lakini sasa hivi ni maarufu na zako zinakwenda zina sana nini unafanya kuhakikisha mitandao inakuwa salama kwa kila mtu uh, nianze ni mwanzoni mwanzoni mda kuna, kuna kipindi nilikuwa yani, yani, so, uh, ni iasiangalikoktkegetthokifanya hba si, kitu ambacho nakifanya sitamkwaza Sita mtu au mtu tofauti mbona, Sabi, mingae, to, na kuna, ile post post post na tu situation ostiapost kuna kwa mfano mwaka jana ilikuwa kipindi cha ile msimu wa krismasi ni wachaga waga wanaendaga mkoani kwawnahitajiwachaga wenyew mm-hmm kwa utani utani wanasemaga wanaenda wanaenda kuhesabiwa kuhesabiwa nikasema watu watu tu nikafanya kama kama twaamaaaa sabaaaihuula kitucha kawaida sana yaani uh-huh. e, utani wa kawaida ila kuna watu tna yaani analiopokea tofauti e, yani. an hio wengine wakani maindi ile, ah, ile tu utani mtu ile kitu mtungia nakja na ah yaakawadaataftahakmba ombu hvodojitutumuandomeyomba siwezi kuomba au ajamaakaonajmaskii sana mpaka no yeah. kitu, kitu kwa kwa mtu skelektaaakimzuri katu tamkwaaa moja mingine mm. na nacho ukula mfano mmoja ui picha picha ue alipostipiaasa kama mbili akao ile picha moja anaonekana kama na kovu, so, watu kumdisi, watu nilikuwa online online yule muda na naona mtu anaambia la kamanaku kumulmdausikinaembeleakataialamodoet kuna mii kinaendelea kamtagimtuambtweee kuonesha ou ambayo ni kubwa namna ile kwamba kona kile ambacho ali wa ali ali udiasiri, kovu. na kovu na ni ni ujasiri ujasiri wa juu vitu vingi kuna mtu ali, ali, ali- kwenye takioneshan ngineonaake ya maisha ada alipata aali kuwaaiuwa ki mebakia ko ni kumbukumbu yake anaonesha a niujasiri anajaminiuslikou ana maana yake hapana sababu ningesema baada kupitia tena kuna watu wengine wengine mwenyewe mwenyewe kitu ambacho kinafanya nione nilikuwa ah, yakeptatuwengine kuka, kukataa ukataa kuh picha sababu yeah. ningeediti mwenyewe angejiskia vibaya ni anaajaa kwa lengo lingine kabisa Sae, kabisa nimependa jinsi ambavyo umeizungumzia hiyo jinsigani ambavyo unajitahidi kuhakikisha mitandao inakua salama kwa kila mtu ambayo anaitumia na nikuibia siri pia hiyo twit ambao unaizungumzia yanei mi nilikuwa na kuangalia nione utafanya nini nakwa muda huo nilikuwa sijakuweka kwenye list ya watu ambao watahusika kwenye phone call. Na siri. Ila pale kwamba anajua anachokifanya anachokifanya tu kama nikaweka imoji ya ubongo kasemajamaa anajua anachokifanya sababu tunabidi sisi tuhakikishe kwamba mitandao inakuwa salama kuna kitu ambacho unaeza ukazungumza mtandaoni ambacho unaeza ukachukulia ni ca kawaida lakini mtu kinamumkusamba kama unanipata vizuri sababu ni nzuri kiwa ametokea kwa mwenzako lakini kuna leo na kesho kesho kutwa itatoka oen ya dada Sui, ya yako utajisikiaje watu wakati wanasambazauu wako wakaribu na jamo ka hili jambo lipungue nini watu wafanye mimi nawewe tujitahidi vipi ama tufanye nini kuhakikisha ili jambo linaisha connection inavuja kuna process mbalimbali moja kuna chukulia mfano mm-hmm. kuna connection ingine ukisikia wale ambao connection yake imevuja bana hii kitu niliambiwa mtumia wanaujiwameeujakitumekuada iphone umeona kitu kama hivo kula mwingine koetana konehen ya mwanaume na mwanamke na wawili bana au tuangalie tukifanya kitu kitu kwepo kwepo ni uongo ni uongo sababu kunawatukuna watu kuna wengie ndo maisha yao akijirekodi ya akimoshia ya mtu mu apenda e ailiauaae achanena jina lakea ambavyo kuna, uwe, kuna uwe mdada nani ish zake zilivuja tatu zake tuachane na jina lake ehe yeah. sababu kwa jise ambavyo zilikuwa nyingi kwa muda mfupi kaaake ni mtu mwenyewe anapenda li siendelea kuwa nyingi kwanza elimu kwanza kwa, kwa bwana kizuri hii video imevuja hi video imefika kwa watu kwanza kuna wazazi wako ya yawazazi wakomefariki sawa yatimaaca ndugu ndugu ndugu zao kujisikia mdugu, una kaka dada haya si anapigaan kuna nonnu weewemda wakufanya yale mambo wenyewe wawili simu pembeni mtu wako ukijisikia ukijiona utamuona tu kila siku mpigie simu waji fanyeni mambo yenu malizeni masawa kwenye mwanake aa moja kwa kwa moja moja mtu atafuta kwenye mwanamke kamojaa nani na, na, ile vido ilishafutwa kumbe akoajafuta baadaye anata wenye tashi anairudisaanm seae na ni kwa muda mfupi umepata wengi sana kitu ambacho kimekufanya uwe maarufu kama nilivyosema kwa nini unalichukulia vijana waovyo kama uh, ujia, ujia audio, audio, vijana vijana vijana ni jambo la kujivunia kwanza vijana vijana vijana vijana vijana ni kama kama kikundi tu fulani wapwa kujivuniavjana wova jawlivowalivow km unajua He, na vijana ovyok si tunajivunia kama vijana o ni watu ambao tita, ekotita, yani, ta kajikupoteza mda tuunajivunia ikoktpoteza tu, muda mambo kwa kwa tunajivunia tu hivyo binafsi unajivunia unajivunia kupoteza kupoteza muda muda muda sababu niko ni free sawa umesema vijana ovyo ni, ni, ni, ni kama jina kama tunavona mabro na nini ila kwa nini nywe mnaonekana washari na mnapenda sana maneno hapana uh, ujanaovesa washari ani sisi ni kama watukaa watu titowakunobesha kitu fano so, ikitokea vita mwana watuee aaa tta sababu ya vita ikitokea mm-hmm. vita ili vita inoge lazima kukuwe na mtu wa katikati ambaye kama anachochea ndio Ye, ye, yote ni ote nikufatupakie ap iye nafuraha tbo napenda vita um, anapenda zile za kwenye vita meme mee aknye vitaae mnyie ambao upo kwenye vita ukaifurahia ukaifuraiaaliaa kutengenezahii sabbuawengine haikwazi yani. n yeah. unangaa na unatengeneza memezi kinaenda kabisa kabisa ni sababu na vijana wa kama mm-hmm. ukasema kawaida sana sana sio sio mbona mpole yani vipi kuna mtu ambaye mtuambae kuja akakwambia kwamba hiki kitu ambacho mnakifanya vijana waovyo sio kizuri yeah. kitakuletea matatizo na mambo mengine kama hayo wapo wengi sana wengi, wengi uona wasekudisa djna uona wajibuama vijana sio wavyo imazia nginejibu yangu ni moja tu sana ia kitusa sanaankata kijana waovyo ahykneaaoikama tu nikakaa nikaongea vijana tu kitu tu ni kama content nataka tumzungumzie kigogo kigogoanoje nini kilitokea mpaka ukaanza kumfanyia kigogo ah kama kumfanyiakigogokama ulikuwa makini sana kati ya watu ambao walikuwa mwishoni kabisa ambayo aliingia moni mwishoni kumtania ni mimi sabu ile mwanzoni anaanza kuitwa mwizi kwenye spesi watu anam ak huyu ia mtu wa mtu ikatokea kanapigaak wamwele sakatoktuaf alitoaga mawazo yake kwenye space alikuwa anamshauri mshauri tundulisu bwana chama sio so ya twitter husu chadembani kaambiaadsao undeshaambayo aliambiwa ni kama ilimkea sababu kuna yule hata kama ia saata kamandiosaatuweleenakifanya kat ao anakifanya miaka tano iliyopita utawala wakwanzia efumbili na kumi na tano ai elfu bili na ishirini asilimia kubwa saa aanakifaya sababu kusimama yake yake vile kusema kusema vitu ambavyo ni ni ujasiri ndio kwa kwa sura mtu fulani huyu huyu uhakika kama au sio bado tulikuwa hiyo nayo wakati pekeyake kuma itu omtfaau kgo ya Kwe, plake, mpeneza memez, mpeneza mpeneza fanya, panya panya hstari mwingi unafanya mmoja amebanwa na yule panya ilitrend ilitrend sana sana hata kabisa na bado naendelea kinatokea tu ako mefikia tu anaitwa mwili mwizi akeidamambo anaenda ai akaa kaipai kwenye tti yangu muda ukirudisha hapo kidogo tu na kutunza kwenye faster kama hivi na watu so ile ile nakindizwaaakemba f saandani alisatu imetembea haraka asinhekakatkatakbat jamaa ah, jamaa mwenyewe sio sio kivile kwamba utani sababu kama kama boom, kama hiyo zaidi hapa ulikuwa vizuri kitu chochote kivieawei kustaim kit oekiaetukamin fuani shoga nina video nina chatig nina nini afkirti chati feki na watu watu shoga shoga shoga we kama kile kwamba kwamba kitu hivi wanyonge hivyo ambacho au tukamini kamaamaa shogatuakuhalau kl shogaoaai an unavofanya hivi anafanya ndio na ni sawa ambao eh, kwa wanafanya no. amba na ndchokifanya mimi ndohikohikoaneskituambacho nakifanya wee kwa watu wengine ndio nanojiskia ndo wtngmbao la wanajiskia hoho watu wengi walikuwa wanamwogopa sana kigogo lakini uh, we kama hauna uoga uwe kabisa n yani, ujasiri wapi yani kwa nini wapkwanini uh, owei kuchukua credit sababu sababu sababu hivi atakuta siku kwanza akaja pekeangutahakila mu tahaagpkogop wanlwengka fafa kumfanya wiki mzima dat fanamfanya meme hiyo nimekaa nimekaa na tu hii itakuwa gani na na na ni wyo... Mita, ili, ili na Kuni, nikifuna, Mi kila kila Kokem, mtu na kila mtu mtu mtu ogoekega baada ya kupishana maneno wena kigogo alikuja dm labda kuambia maneno mengine uno uh, mi ni shi kuchatina kigogo na kigogo kuna, kuna tijaanamba nimwejitie nikamwelitia tukaongea mawili matatu Kone, eh, DM, kuni- kunitisha labda asabu sahizi ukipichana naye kauli anakuja anakutukana na vitu ana. mm-hmm. kama hivyo kama kutana na hizo ita anatukana watu ogonatukana watuaekua kuitukana labda yakunitisha basi kwa nanitukanaarodi zake labda sababu kaasaaukutukanwa kwa siku mara mbili matatu matatuni kitu cha kawaida kueushamauskitu kizuri sana Sae. hata kama atkmanmambo ya kimtandaoa matusittugani umi ni yaani hakuna siku kabatini onga yani, kabatini akuna kabatini mwaka huu yeah. yeah. eh, kabatini jana ia hiyo tu kipi kinakokera kwa watumiaji wengine wa twitter ama watumiaji wa twitter tanzania uh, matusi matusia kwa mtu anakkaaomnoya japo mi mwenyewe nilikuwa hivyo mwanzoni ujue minamini wapwa a naomewa sana abda na matusi wapa na hivi ako hivi wako wakovile sababu wamekuta ndo maisha ambayo tumeyakuta yale ya matusi japo sio maisha mazuri kitu ambacho mii ni kinaika kina niiko ni tu matusi wapo amekuta maisha yeah, nakinavotukanana a matusi yao yanaona na watu ya wengi mtu akishaona matusi akiangaa akanti yate kwa kwa matusi Kemudian apa ya, ya, sikipendelea kwatua tanzania japo ni ngumu sana kuambia watu wachini matusi a mtu nastali yake mm-hmm. makusudi tu ya aone ita, ita kama umwnginekka amaa moja kanitukana sana na hiyo ndio matusi mtu utapata utapata a i kt aho aua kushoania ungepewa nafasi ya kumshauri miliki wa twitter kuhusu maboresho ya ap yake nini ambacho kwa ungetamani twitter ibadilishe ama nini ambacho ungetamani twitter waongeze na ni kwa nini sana kwa ya video, video chat ninii akasaidia kupunguzaangektm lpnginendo hzo nimefungua kama kama tano zingine backup kuna kuna kuna moja nimefungua juzi hapa akanti anazkamatano sa ingei na meme za mpira sana kama aanmaanti za nje zaa ngapi mia nneisina mbili zi ndio hiyo kama moja kwa akanti a wtuooamibanti ingine ya yawengi ya ya well, kidogo uanaendesha mdogo mdogo akanti zinginezo mbili ni ndogo wilicha kuwa na zu... kuwa na wengi sana twitter na umaarufu ndani ya muda mfupi vile vile sikuoni ukiwa umpata e. madili ya matangazo ndugu yangu watu wanabana wanabwpmnachoamimi uh, kwenye matangazo ni kwa tunasema kuna wale sabu kampuni maningi sana ifati watu watafata kuna wale wale mtu ambaye wanaftabaahi watuwe kitu ambacho kitu ambacho emaaa sina mi sina mazoea na mabl wengi hapa mepata i mbili kwa siku sina na ile Miesi, nesina, msina, msina, nao fani hata kama wakanifata mi naamini kwamba siwezi kila kitu kuna vitu vingine viko yeni, yeni viko kwenye nje ya uwezo wangu kwa mfano mtu ishu za kwa mfano za maji salama au ishu za pedi atea pedimi mwanaume tkimao ya ei mfate mwanamke dkftkuna kazi yangu, kuna nafate, kazi yangu ya sana hivi <mezuri> kitu a kweli na ko akai yangbaufanyitampat zangukazi mojasinyongee na kazi yangu naomba tufanye zangu za ni kazi moja, didi, ya kazi kubwa amadio ya yake madogo zangu za bwana posti kwa kubwa sana yangu ya, tapaanmoa kubwa kubwanaea kamcheki flani fulani fulani nshindnaae e ga nawacheki kwa mfano nasa jangu ena kuna kiuduwe wakapusheakapush vizuri ata zadi yangu mimi kuandika maneno ambayo tamutia mtu mtu asome i endei watu wengine wasome wapate apate nikipaji nachoyaeynebanaiaelikuu sanaaustaisoailosomaloo kawakidato cha sita meshi hapo kumbukumbu kumbu gani nzuri ya utotoni ambayo unaikumbuka kumbukumbu mzuri ya utotoni aniliiisia kupanda ndege bwana mara moja mwakagani pana ndege bwana elfu mbili fumbili na nne kama soei toka mtwara ya kupata ndege ulikuwa darasa bado bado liodaraara ngapibdobdo elmu aleeki o vidudu na tu bado nakumbuka mpaka sasa hivi ndege ndege baada hapo leo sababu kwa ile miaka ya kusini kidogo ilikuwa ni mbovu mm-hmm. kwa hiyo kwaiyo alikuwa kidogo chenga chumichmipigipigicenga ya ndege nikaruka naye tanga kwa basi kitu cha cha ndege bana una nini kumwambia mtu ambaye anaichukulia mitandao ya, ya, ya kijamii poa kama ni twitter twitter instagram yeah. mtu ah mtandao kitu cha ajabu tu tu ambacho na ni wa kijamii kijamii kijamii sana uheshimu sana sana anau watu wa twitter na instagram na facebook ni tofauti a katokea ishu labda kunaishu naendelea serikalinihumtkeeakenda a twongeekkie ukakuta watu nakiongeea kile in details kituwanakichambua nafanya nini Kwenye mi namshauli mtu achukula mitandao ya kijamii poa sana sababu mtandao ya kijamii naweze mkubwa kubadilisha kitu yaani uongo ukawa ukweli ukweli ukawa uongo aumtandao ya kijamii sinyewekaje mitandao ya kijamii naza k uovu ukafichuka uliojificha ani kupita mtandao ya kijamii kwa mfano utaona Kita, jambo yani ya mi, subuhi, abijio, neshi, kita saikali, ya asubuhi bwana serikali serikali tamko tamko tofauti sana na kwenda instagram mambo kabisa akasaaoubnawa e kila siku aen mwenyewe mtumiaji kama utatumia vizuri wachukulia mfano uh, hi, hi, posti ni postini yajana iyo jamana ta bongo sidema inamsoma naajimnampata maarufu sana bofuna eh, eh. bongo, bongo sidemaanemcheki na mavo mpuni ya movie ne, ne, ne, ne Ye, ya movie mavonesi tokanaisaamukalyam wamemcheki daditel zake content alikuwa tiktok insta UFD na kama sababu kwanza jamaa kuna kubwa akapata akwnmauaosiblit kwenda kuangalia na tae ishina tanowaaala opportunity sababu baada pale atakutaa na watu wengine kwenginewatabadilishana amba watabadilishana contact a zote kila kitu atabadilisana watafmiana zaidi yake na na nje tanzania wa kule anapata aakaishwuada maisha yako kibakia hapo hapo kwenye mitandao umezungumzia vizuri sana kwamba faida ambazo watu wanaweza wakazipata kutokana na mitandao ya kijamiiutandaoni mtandao ya kijamii watu wanafanya utapeli akini mtandaoni vilevile un utaeli wa hali ya usda a ongezeo la watu wengi kutapeliwa su ambazo zinazidi kuenda wtu wameteiw na sio mara anafa, mara ya kwanza namaraywazimara kwanza inafanyika kitu kama hichoua kitapeliwa jambo nimkua likijirudia mara kwa mara unadhani nini ambacho kimechangia kuwa na ongezeko la utapeli safari hii moja kwanza vijana sababu tunapenda za, za, za, za sana Yanu, kuna kitu fani, kiasi sani, bada fani, unapata kiasi ya una, unapata pesa hiiman ana hata siku moja mtu anailaamikiaseikai twlisaat mtandani uu i ki haa napale watu wengi aa mtaingia mtapata mta, tafanya kazi hizi ponzi anasema e, ni, we, ni mfanya kazi Kwa hindi, kama ni mfanya kazi ya mfanya kazi hmm. usiingia ukafanya ukawa mmoja mmoja mmoja ataita uipayakungiiaknfna kangtna knakuekeaheaaataeoatata mingine takuna biasharaa namna hiyo n ongezeko la utapile mtandaoni san kanza na ugumu wa maisha a vijana vitu rahisi kujituma na vijana kweli kuna kijana, kwenye, kwenye kwenye kipongi, zingine, kuna kwenye ponzi sehemu zingine mambo hayaendi ya bwana ngoja niingie safari apenda teem zingineao na watu wa mwanzoni sa miezi mitatu miezi minne baada y hapo tak oi yoyote ma anapigwa mda wwoteuchapiwa mtandaoni tgie na ugumu wa maisha ambao vijana tuko nao ndio pekea yote aede kutokea pnaatarahisifanya shughuli zingine ufanya biashara kasa kichwa kama mtu skufanya biashara akaangaa tumwanemdua biashara ndani ya mwezi mmoja ataa biashara sote a mezomchezonfnaiashara aotanajamaanaaa nini maana mtapeli k tanaaa ngumu kupatikana kupatanakeaao navlini vwili vitatu inaongezeka moja moja kwa uongo hakuna rahisi namna aoemoja kamoja puongo aunaaasmaisaunaeasumaene kaiais aakutapeliwa kuna kazi rahisi kutapeliwa kutapeliwa kazi ya hakuna ponzi skimu ambayo ni poni zote ni serikali serikali serikali mara mara fanya hivi hivi mfanya kumbe mambo unakuta mtu mtu kabisa hapo hapo kitu skashakkiwaasekawnnbuokfnamaa mbili maa tatu maa nne kwa mfano ishwa juzi mimi ilikuwa nipo mkoani okanii ijana kaliawotena mwanzoni wanapata hela ningiokifantanuza sita tanguza sita kama muda mtalia sababu ni mara yake nitapata faida kubwa uongo msijunge kaa kuna emeekazitoen mda somlefuaakaza maambili atatuat faidmfumombetare tano a yote a ugumua maisha motu wanapitia mtaani thaa kiahisikubwa nitakuwa nakuuliza maswali mawili alafu utachagua moja yeah. like, au mojanuma a nyumba au gari nyumba pesa au au muda muda rafiki au mpenzi rafiki msichana weupe au msichana mwenye maumbile kwa nini rafiki na sio mpenzi kwa nini muda nasio nashukuru sana kwa muda wako nashukuru sana kwa kufungua msimu mpya msimu wa nne vile, vile nashukuru kwa kupokea simu yangu ndugu yango asante sana asante kway ambaye umetenga muda wako kunisikiliza kuanzia mwanzo mpaka sasa hivi tumefikia mwisho big Shadows kwa timu yangu nzima ambayo inahakikisha kwamba podcast inaruka kwenye ubora ya juu odo Reward bright jak pamoja na 0 o'clock wanahakikisha kwamba kila kitu kinaenda sawa google podcast apple podcast apple spotify Boomplay, Audio Mac, huko kote unaweza instagram Fonko podcast asante tuta tena tutaetenajuma ijayo