halo mambo vipi kwa jina anaitwa yusuf ni mjasiria ambaye anawasaidia wajasiriamali wadogo kutumia mtandao wa kijamii kunasa wateja kama ni mjasiriamali ambaye umekuwa manangaika kwa muda mrefu kutumia mtandao wa kijamii kunasa wateja bila mafanikio yoyote au ushajaribu kufanya matangazo lakini hukupata matokeo ambayo ulikuwa anatarajia basi siko leo na habari nzuri sana kwako maana ndani ya podkasti hii utaweza kujifunza hatua kwa hatua jinsi gani unavyoweza kutumia mtandao wa kijamii kunasa wateli