helo guys karibu katika yetu hii ambayo tunasaidia wajasiriamali wadogo kutumia mtandao wa kijamii kuweza kunasa wateja kama hii ni mjasiriamali ambayo umekuwa nangekuwa muda mrefu sana kutumia mtandao ya kijamii kuweza kunasa wateja bila mafanikio yoyote basi siku a leo na habari nzuri sana kwako maana ndani ya yapoasti hii utaweza kujifunza hatua kwa hatua ambazo zitakusaidia wewe kuweza kunaswa wateja kupitia mitandao ya kijamii so karibu katika sehemu yetu ya kwanza ya yapoast yetu ambayo siku leo tutazungumzia jinsi gani unavoweza kuj vizuri katika soko ili kuweza kunasa wateja kwa hiyo kuna mambo muhimu ya kuyajua na kuzingatia ambayo atakusaidia wewe kuj vizuri katika soko ili kuweza kunasa wateja na ni mambo yenyewe ni mambo matatu kwa hiyo hatua jambo la kwanza ni kujua kuwa unatatua tatizo gani kwa hyo ni muhimu kujua kabisa katika biashara yako inatatua tatizo gani na kama hauna biashara labda ungependa kufanya biashara basi ni muhimu kuangalia katika soko kuna tatizo gani ambalo ungeweza kulitatua kutokana unapotatua tatizo ndipo unapojitengenezea njia ya kutengeneza pesa kama biashara yako haitatui tatizo lolote basi ni ngumu kwa wewe kutengeneza pesa jambo la pili unatakiwa kuelewa kuwa unamlenga nani biashara yako inamlenga nani kwa hiyo ni muhimu kuchagua kundi fulani la watu ndio ukawafanya watija wako na ndio watakuwa wao wenye kukuingizia wewe kipato na naelewa kwamba huenda watu wengi hufikiri kwamba biashara unazozifanya zinaweza kumlenga kila mtu ni kweli zipo lakini asilimia kubwa ukifanya biashara ya kumlenga kila mtu unajengea uwezo mkubwa wa kufirisika kwa hiyo ni muhimu kuchagua kundi fulani la watu ndio ukawafanya wawe wateja wako ningependa kutolea mfano mimi nawasaidia wakina mama waliojifungua kurudisha mili yao kama kabla ya kujifungua kwa hiyo napojitambulisha hi katika soko mbele ya wateja wangu kwanza nimejionyesha kwamba natatua tatizo la kuwasaidia wakina mama kurudisha miili yao kama kabla ya kujifungua na kundi ambayo nalolilenga hapa ni wakina mama kwa hiyo tihari hili ndio kundi ambalo limechagua kulifanya lile wateja wangu na kutokana na tatua tatizo lao ndivyo navyotengenezea njia rahisi ya mimi kuiteka soko kwa hiyo hayo ndo mambo mawili ya kwanza kuzingatia kabla ujaanza kuingia katika soko kabla hujaanza kutumia mtandao wa kijamii kuweza kunasa wateja jambo la tatu na la muhimu sana ni kujenga taaluma kwa kile ambacho unachokifanya kwa hiyo kama wewe unasaidia wakinamama kupunguza uzito basi inabidi utengeneze taaluma ya zaidi endapo utapukua katika soko basi huonekane wewe ndo mtaalamu mwenye kutatua tatizo hilo na unajijengea nafasi kubwa kwamba watu wakutafute wewe na sio kwenda kwa washindani wako kwa hiyo haya ndo mambo matatu ambayo yatakusaidia ku vizuri katika soko kitu cha kwanza ni kuelewa kuwa biashara yako inatatua tatizo gani jambo la pili ni kuelewa kuwa analenga kundi gani na jambo la tatu ni kujenga taaluma katika kile ambacho umeamua kutatua na kama hauna biashara basi ni muhimu kutafuta tatizo ambalo unaloweza kuli na ukachagua kundi la watu ambao unataka wawo wateja wako na mwisho ukatengeneza taaluma yenye kutatua tatizo husika ambalo umelichagua kwa hiyo haya ndio mambo matatu ukiyazingatia yatakusaidia kujifuzisha vizuri katika soko