ebwana leo katika anga hili la kimichezo hapa sport for you tumekuandalia uh, zaidi ni kuhusiana na kipa w klabu ya simba aishi aishimanula ameweza kuwajibu baadhi ya washabiki kupitia mtandao wake wa instagram uh, a kumet kwamba ataendelea kufungwa endapo kama hatokaa benchi njia ya kumfanya kutoendelea kufungwa ni kuto kukaa benchi tu na swala hilo uh, au jibu hilo limeweza kutafsiriwa uh, tofauti na, na baadhi ya mashabiki wa, wa klabu hiyo na baadhi ya wa, wa klabu pizani kama vile yanga na klabu nyingine ambazo zinashiriki ligi kuu tanzania bara