mambo vipi mwana kabumbu karibu sana kwenye sports kwenyelabu yana mi ni mdar ambaye nimeweza kusogezea update mbalimbali mbali za kimichezo tuanzie pale South africa jana ana siku ya jana bod ya ligi pale nchini afrika ya kusini imeweza kusitisha ligi kuu na baadhi ya ligi mbalimbali mbali kwenye nchi hiyo kufuatia maambukizi ya ugonjwa hatari wa virusi vya korona na pale nchini botswana nako ameweza kufanya hivyo bodi ya ligi imesimamisha ligi kuu na baazi ya ligi mbalimbali ambazo zinaendelea ndani ya nchi ya botswana boswana nchi nchini botswana na nchini afrika kusini ligi zimeweza kusimamishwa mpaka a, aprili kumi mwezi huu mwezi wa nne mwaka el2lia ishiii ndo ttakitegemea kurudi kwa ligi ama kusogezwa mbele tena kutokana na hali takavukua ya maambukizi haya ambayo yanasambaa ya virusi vya corona lakini pale nchini uingereza meneja wa klabu ya arena michel arteta ameweza kuonyesha nia ya zati zaidi uweza uh, kuhitaji ku, ku, saini ya beki wakati wa klabu ya wetam wale wagonga nyundo pale nchini nchini jijinindn na kuzungumzia mbeki wake wakati uh, sao ambaye uh, uh, ni mfaransa huyu kwa kwao michael a ameweza kuonyesha nia ya zati kabisa kutaka saini ya, ya beki huyu au huduma ya beki huyu wakati lakini anapata wakati mgumu sana kutokana na vilabu kama chelsea na manchester city wakihitaji nayo uh, saini na huduma ya beki huyo wakati waa wa pale jijini lndn usikose basi kutembelea uh, gram kwenye ukurasa wetu uh, vilevileabk kuweza kupata mbalimbali mbali za kimichezo na burudanihizi ni kidogo tu ambazo tumekusogezea siku yaleo o uh, uweze kutembelea iliuwez kupata mbalimbali mbali za kimichezo mi ni maar sachnatumia kupata mbalimbali za kimichezo