kama tumesikia sahivi tumesikiaongera sanahivi ili ngoma zako zipigwe kwenye radio station yoyote ni kwamba lazima upeleke ngoma yako katika station hiyo okay. Uh, okay okay tu media pamoja na platform ndiyo ton hiyopamoja zaidi nanii sapoti kutoka kwa mdia pamoja so na platforms tofauti tofauti ko lazima wengine ninawafikia tu wanapenda mtu nakuta kwa sababu kwamba nika- nipelekeweganikawashika watu mtu nikamcheki kwa upande wake unaona iui kumaliza hivo Sa, yeah, sa, kipa na yeah. sawa lakini pia naona ngoma zako watu wanafanya kva sana especially ngoma hii mpya ambayo ni mbaya si ndio yeah, watu wanafanya sana sanav kwanza unajisikiaji unavoona mtu anafanya va ya nyumbo yako najisikia poa poa sana sana ni hatua okay kidogo okay. yangu tukua hmm. um, wimbo wako na nakaufanya kaza hata kama meenda bibayai okay. naowimbo na anaofila anaupenda unaona hmm. ni wasanii wanafanya nyembo nzuri na, wapanka, na mimi, mpaka so, pekeango, watu mpaka awafanyimhaaanwaa anafanya vizuri peke angu anafanyaakii uh, mi niseme nipende kuwashukuru tu watu ambao unaofanya ok ono, uh, coach kwa sababu wao wanachangia kwa namna moja ama nyingine mkazangu kusogea sawa na ngoma yako inavyofanya kava na watu wengi ni kipimo halisi kwamba ngoma yako imetembea sana si sindioe iawezekana ikawa hivyo lakini kivile kwa sababu hata wenyewe unawezaa mefikia nyimbo umeipenda na ukaamua tukuimba na utagidia spakakimkika sana watu awafataji mkumbo huyo kwamba ikikisa nyimbo imetrend sana okay uh, okndo okay. mtu ainde nafikiri mimi minachokifikiria okay. okay. <suansia> mziki ni ni kitu umekipenda umekikikurudia kitu ni kitu umekipendaio kwa sababu watu wamefanya wengi trend za za watu kwamba numomehi sana ndofanya hico kitu hapana y anakuwaa kweli kwenye hicho kitusa unafanya kwa sababu u imeikka ufane kwa upda sawa na ili mtu afanye kava hivo kuna process gani inabidi afuate au akijisikia tu anaweza sana kwamba kwamba nikaweka nini kafanyakaeka hmm. hmm. hmm. hmm. okay. mashatmauniateii kidogo kumekuwa umekuaa urahisi unaweza ukaenda kakujuza yoyote na ukafanyaje ukafanyaji ukapiga upya nanda pale na ukafanyaje ukaakatisha okay. okay. kodi na ukaimba nani nani unaweza idea mpakauiel okay. unaweafanya id yao hivi au unaweza ukafanya vyovyote lakini hivi mialikaahivileviled tofauti lakini aika vilevile ni ubunifu sawa na project mpya ambayo soon to drop ni melody si mlod sindioe Taguesa, trafone, mafika, mm. okay inakuja ku- ku- knkuj kuwashangaza ku, ku, ku, ku, watu wengi sana inakuja kufunika zote kwa wangu wake na hiyo nej waio una kipi cha kuambia mashabiki kuhusiana na hiyo projekti mpya ni kamba e zinakuja watu waendelee kunifatilia nitakuwa siku project mbili okay, ah. yeah. okay. sawa big thanks sana kwako kwa mtu nashukuru sana kwa support sawa na upo studio hivi ukitoka pitia kwa kiduka cha mangi mwambie mwambia modoa amekutuma utakuja kulipa au sio poa poa mzee vipi nakuaje ilikuwa tupige story tangu jana naona very busy ya wapi usharudi okay, usha, usha yeah, okay sawa tupige story kidogo mzee au sio oh, oh. mzee unajiita the last king of siomzee nataka nifahamu uh, hiyo imetokana na nini wanza nikatotombo nimamua uliva kutokana na kuwa moja kati ya wasanii wadogo wamezaliwa mwisho wa miaka tisini na ambao naona niko kapabo kabisa kuwa na hiyo sawa okay. Yeah. okay tuzungumzie kuhusiana na nongwa au sio yeah, nongwa mapokezi yake yapoje nongwa mapokezi amekuwa mazuri ukizingatia ni nibaada ya ni ekuwa kime kidogo baada ya kama miezi mieziatachilakini watu wanaweza kupokea vizuri okay zake za inaenda vizuri na hata hatanaloipata huko mkoanibaada ya ku watu wanaweza kuipokea kuna mstari mmoja wanasema wako busy wanatoa sababu fast bzwanatoa nani hao nakutana nazowatwwanashu wanakuwa wanatoa sababu zao kwa hiyo kama vitu social media sana okay so, by the way juzi kwa jana kuamia usiku wa juzi kuamkia jana kulikuwa kuna yeah. performance pale cocorico arusha si sindioe eh? sure. ni mara yako yeah. uh. okay. ya kwanza kuperform jiji la arusha yeah ni mara ya kwanza kabisana mapokeialikuaje mazuri ni ni love kabisa stage okay aamazurikabisa kuanziapakakubwan wanangu kabisa ambao wamekuwa wana namna yotewa namna kwa kila namna okay kwao okay. yeah, oh, jana uliua sana mzee yeah, mzeenashkuru munu sawana tukiwa tunamaliza maliza nataka nikuulize swali moja la kizushi unajiona kama ni best young hapa tanzania Yeah, sure. yeah, lakini naye anajiita pekee yako naweza mkawa besti ya yeah, mkwa, mkwa okay ukumbukenaye sawa mwanangu nimeenjoy sana kupiga story na ewe. i hope weweichongea yeah. ndicho ambacho fans wako walikuwa atamani kukisikia au hapa kwenye kiduka cha mangi pitia akupe coca cola baridi moo atakua kulipaa o Big time. Best of