rasmi siku ya kesho tutaanza kipindi chetu rasmi hivyo basi tutakuwa na watangazaji wetu maalum kabisa na tutakuwa na kipindi cha maojiano moja kwa moja kupitia mlela radio lakini pia usisahau itakuwa ni saa mbili kamili tutakuwa na kipindi cha mahojiano n ya bibria tutayuzana yale ambayo tusiyoelewa na utapata pia nafasi ya kuiunga a amini ya kuuliza maswali kwa lile ambalo hutolielewa basi utapata nafasi ya kuuliza swali na utalielewa kabisa kabisa pasipo kugoshiwa neno lolote kwa hiyo uwe tayari ni kuanza saa tatu kamili na kuendelea saa tatu kamili na kuendelea aitopita saa tatu ndaekaarobanatano lakini pia mungu akubariki sana na huwo na siku njema na afya yako ewe njema siku yako hewo imebarikiwa amina