habari na kusalimu katika jina la yesu karibu katika wasaa mzuri wa kuweza kupata neno la mungu utajifunza mengi utakuwa na mengi ya kuchangia utasikia mengi na mungu atakwenda kukubariki unapokwenda kusikiliza maneno yake uzima na kusoma wakati huu wa zama za mwisho zilizojia uovu na uharibifu mungu akutie nguvu tuwe pamoja tushirikiane karibu sana na mungu akubariki