ya yani, na kila sababu ya kukushukuru kushukuru wewe ambao nasto naw kupitia nuchi na mapenzi podcast episode zilizopita na episode nyingi ambazo zinakuja ofcourse ni na episodi nzuri kwa ajili yako lakini nipende kuchukua time kwa kuambia bana inabidi ujikinge na virusi hatari vya Ki corona kiukweli pandemic cooa right dunia nzima tuna saf mishe mbalimbali mbanga mbalimbali sababu mbali zimesimamakasabauahilijanamii so, nikumbe tu tuweze kuchukua tahadhari au kile chochote ambacho tunaambiwa na wataalam ili kuweza kujikinga ili mimi na wewe tuendelee kusikilizana kupitia nuchi na mapenzi podcast kama wa mita inawezekana lakini pia tupunguze mikosanyiko kama huna sababu ya kwenda mjini wy wende kaa nyumbani stay home stay safe tipngaaaa etttkiand0at ntan aeaaauye tnao Bye bye and have a great day.