There is only one happiness in life to love and to be loved maneno hayo yalisikika kutoka kwenye kinywa cha mtu mzima george eorsand yeye anaamini kwamba kwenye maisha kuna kitu kimoja tu ambacho kinapelekea furaha bali ni upendo kupendwa pamoja na kupenda uh, sipingani na yeye kwa asilimia unakapata flanihnakapata unapenda lakini kuna furaha kubwa zaidi unaipata uk unapendwa hata <laughs> wewe unapenda kupendwa nam karibu sana kwenye bonge moja la episode kupitiayach na mapenzi mii naitwawwadfaa tandamansha pamoja na eo kuna bonge moja la kitu kwa ajili yako nawezanikasemamaaeza nkasema kwaajili yakoukikana mimi mwanzo adi mwisho nap utanoi mambo mengi sanaaki kusk yoyote ambapo nanisikiliza e, ni kuombe tu uendelee kunisikiliza katika platforms tofauti ambazo ninapatikana naam apple podcast google podcast google radio republic spotify itunes na sehemu nyingine zote ambapo za kibabe zinapatikana niko pembezoni mwa barabara ukisikia mahoni usitoke napigiwa honi mimi kuapisha madereva ambao nakumbana nao right now namlengo ni kupata tu mandhari tofauti exposure na vitu kama hivyo hapo lakini pia kuleta uhalisia kwenye jamii waelewe ni nini ambacho nakifanya right now nuchi na mapenzi podcast ndo kitu ambacho nasikiriza yep leo nitaenda kukujuza njia zipi ambazo kufanya ukamaintain mahusiano yako yakawepo kwa muda mrefu zaidi lakini baada ya hii fupi nitakupa nitakupakapo crash A brand new segment eegment mpya kabisa kwa ajili yako nilikwambia nina surprise ndio hii hapa kitu ambacho akijawai kusikika popote pale bare kwenye nuchi na mapenzi podcast kapo crash tutakuletea kap ambayo inafanya vizuri zaidi na tutachukua mambo kadhaa ambayo tunaweza ka tukajifunza mambo ambayo yamekuwa kama npon kwetu naam lakini nisikupotezee muda vitu kama hivyapo ndo maneno ambayo inakuletea maneno mazuri kabisa kupitia nuchi na mapenzia a break, chukua samar kama unauweza chukua kalam chukua karatasi andika ayo mambo kwa sababu naamini yatakusaidia wewe ambae upo kwenye mahusiano amawewe ambayo unategemea utakuepo kwenye mahusiano s ama ban point ya kwanza kabisa mbayoinaweza kufanya mahusiano yako Uh, no najua kuna watu wengi ambao tumekuagaika sa mahusiano yetu yakizidi wiki mbili basi ni mwezi miezi miwili hayawezi ikazidiao leo nitakpa njia ambazo zitakufanya eleweni ninichakufanya nimekwambiata weza kufanya hie itakua itadumu sana na itadumu kwa muda mrefu zaidi Yuliza kwa nini pale una, una nakua na anakuwa kuwa na, na, na imani kubwa sana na wewe And obviously mapenzi yanakuwa makubwa sana kwako sasa s nampenda mwonyeshe kama unampenda kama eyendo chaguo lako lakini mwonyeshe pia yeyendo namba moja na anamata sana kwenye maisha yako kuliko mtu mwingine yoyote eh, ukitoa ndugu zaofaya um, u hii njia ita wok kwako na mahusiano yako yanaweza yakadumu more and more kuliko vile ambavyo ilikuwa inatokea ama wewe ambaye unategemea kuanza mahusiano mapya na unataka yadumu ya sana unaweza ukatumia njia hii na trust natusm ita u lakini njia ya pili never go to sleep wen you angry kama binadamu tunakosea tunakwazana tunagombana na vitu kama hivyo sasa usiluhusu kwenda kulala wakati umegombana na mpenzi wako aausiuhusu kushika mtu na kuvuta aetiktaikwakoaamaaen e nafasi ya kuomba samaha lakini pia msamehe naushasamehe sahauikuhakikisha unaendelea kuwepo mpenzi wako na by doing so, utaweza kudumu sana kwenye mahusiano kwa sababu ukilala haujapatana na mpenzi wako na mlikuwa mmegombana itakuwa wasu, na itakuwa sana pointi nyingine jaribu kusen yot ogethe tengeneza muda wako mwingi ukiwa na mpenzi wako wakooshii inasaidia sana kuletwa urafiki baina yako wewe na mpenzi wako urafiki ambao utaa kama bond kwenye mahusiano yenu pidi ambapo mapenzi ama zile hisia za kimapendo zitakuwa zimepungua ule urafiki utap kuyarudisha yale mapenzi katika hali iliyokuepo mwanzo s so, ukiweza ku ukiwa na mpenzi wako ure urafiki unamata sana na, so, na uhakika utaweza kuvuka ile changamoto yakuto kuwenye mahusiano yingin wewe kaka girlfriend wako lakini wewe dada appreciate boyfriend wako unajua kuna vitu vidogo vidogo ambavyo tunavifanya au mpenzi wako anakuwa nakufanyia kwenye mahusiano alafu tunavichukulia vya kawaida vile vitu vinahitaji vinahitajii eh, mpenzi wako kachukua nguo zako kakufulia sema thank you fsi iaaaoshdandaudagdaey asitaishaitaisha ss yp oh, point nyingine na point ya mwisho kabisa avodword that m hr har o him ukiwa unaongea na mpenzi wako jaribu kuchagua maneno hata kama amekukosea hata kama unamsema jaribu kuchagua maneno ambayo hayatomuumiza kwa sababu ukiweza kumuumiza kwa maneno hamnaeamumia zaidi a ituingie so jaribu kuchagua maneno mazuri ambayo hata ukiwa namsema hata ukiwa namrekebisha hayatomfanya hajihisi vibaya au ayatomfanya uihis kma meumiza utamfanya so, mpez wakoakupende zaidi na zaidi na mwisho ya wa siku mapenzi yenu yanaweza yaka kama sio kifo kuja kuwatenganisha wawiliwenubana e hizo ni point ambazo nimekuletea wewe ambazo zitakusaidia ku mahusiano yako wewe kwa muda mrefu zaidi mimi zinanisaidia na paka sasa na naost mwaka wewe mm, niandikia kupitia instagram akaunti yangu chnda0 niambie mahusiano yako yana muda gani na kama yana muda mfupi tumie hizi pit zitakusaidia kwa sababu sisi ambayo tupo kwenye mahusiano ambayo kiukweli ni muda mrefu zinatusaidia na zina out pretty good Pretty, nice and pretty simple ebana acra ndo kitu ambacho naenda kukiongelea right nilikwambia rino segment na hii yote ni kwa ajili yako wengine wanapenda kukuita mpenzi msikilizaji lakini mi naweza my kkuita mye ambayo naniskiliza r right kupitia nuche na mapenzi podcast mapenzias eh, acrah ndo kitu ambacho nakuletea leo na lengo ni moja tu tujifunze kupitia watu kama kawaida tunajifunza kupitia watu kwenye kwenye kwenye vitabu na vitu vitu kama hivyo hapo lakini pia kwenye mapenzi tunaweza tukajifunza kupitia watu Tuangalia watu tuangalie wanafanya nini afu tuchukue vile positive ambavyo vinaweza vikatusaidia yep, wenye vitauau eamleta rais4 wa, wa marekani lakini rais wa kwanza mwenye asili ya kiafrika kuiongoza marekani yep. hussein obama huyu jamaa alitawala baada ya george washington bush Eh, lakini baada yake akaja ya kutawala mtu mzima donald trump ambaye ndo analitawala jiji la marekani ama nchi ya marekani paka ri right naw ebana tuna nini cha kujifunza kutoka kwa barack obama bana barack obama alikuwa katika deep relationship pamoja na Michelle obama siwezi kusema alikuwa kwa sababu pakareidn right bado wapo lakini mahusiano yao yalianza nyuma kidogo kwenye miaka 199 ambapo wawili hao walikutana katika law school eh, katika bonge moja la chuo nchini marekani nazungumzia havard uh, michel obama alikuwa kama mna nikisema mentor alikuwa kama mwalimu hivi kwa barack obama hicho cha Harvard, shule ya law na mwaka mahusiano yao yalipoanza lakini baada ya ya ya miezi kadhaa kupata ile first date, e, kupata ile date ya pamoja kwa mara aham99 mhsylanz tapamojawamara obama akakutana na Michelle obama kwenye bong moja restaurant by then akadi na vitu kama na hiyapo naikawaakin m99 obama alimvalisha pete michel obama na pete pete ilikuwa ni pete ya ilikuwa ni ya ambayo kama ombi la obama kumwoa nia obama ilikuwa very dramatic kwa kipindi kile kwa kipindi hiki kama tumezoea mm, kumchukua mpenzi wako restaurant ukamvalisha mapete na nini ni kawaida lakini back in then ilikuwa ni bonge moja yep. obama alifanya kama surprise. na alimpeleka aampereka obama katika restaurant wakiwa wanasherekea ufaulu ambao barack obama aliupata katika law school katika mwaka hu 991 lakini baada ya muda fulani hivi muhudumu akaja kuleta chakula na katikati ya lile kile chakula ambacho muhudumu alikuwa ameleta kulikuwa kuna pete hii pete pete hii ilikuwa ilikuwa ni kwa ajili ya kumvisha obama, pete ya ya kumvisha obama uchumba kabisa ambayo uchmba k mika99 wali hawa walifunga ndoa na umekaa pamoja mpaka leo wamefanikiwa kupata watoto wawili mmoja mmojawao anafahamika kamaataahwaan utok tunachukua kitu kimoja chuo sio kitu kibaya na mkiwachuso na mtu kutoka chuo n usimfanye oua usimfanye a mda mfupi kwasababu huwezi ukajua kitakacho kuwepo neve whatae nothe so mapenzi yetu ambayo tunayosi right wanach eu tujaribu kua nayo kasabau anaeza akatuletea mambo mazuri na makubwa zaidi wenye maisha yetu Kitu kikubwa ambacho tunakielewa ni nini tukifanikiwa ama katika stage nyingine tusisahau wale watu ambao tulikeonao wapen wetu wengi tunajaribu kuwasahau we tunjaribuuasaau walwatu mbaaasaidia sa pale ambapo tunakuwa tunafanikiwa tunawasahau kabisa huku tukisahau msaada wao ndio umetuleta paka pale tulipo lakini kitu hatau ambacho tunahitaji kukijifunza kutoka kwao inabidi tu at tukiw tuna malengo katika yako wewe na mpenzi wako mkae chini ms ni nini ambacho mnahitaji kwenye maisha yenu ni magoli gani ambayo mnataka kuyapata au mnahitaji kuyafunga na baada ya mda ganimtafanya so, mapenzi yenu yawe kuliko yale mapenzi yakujaget na kupigana sim na za usiku bila kuwa na mbele wala nyuma mimi naitwa ch na mapenzi wengine wana lakini mitandaoni naitwa chnachna na mapenzi ndo kitu ambacho amekua akiskiliza right bonge moja la kwa ajili yakoutakua umejifunza mengi sana kupitia yaleo nikukumbushe tu uendelee kunitafuta uendelee kuniskiliza kupitiana sehemu nyingine zozote ambapo ya kibabe kama hii inaskika kali kama hii na sauti hii inaunguruma Mm, ni kutakia tu siku njema lakini kabla sijakuaga kuaga stick around na mimi kwa sababu nitaomba point zako nitaomba mchango wako kupitia mitandao yangu ya kijamii niliyokutajia pale awali bye bye and have a great day