Bana moja kati ya vitu ambavyo mwenyezimungu amebariki kuwa navyo ni idadi kubwa sana ya marafiki e, kwa lugha zetu za mtaani mi nawaita wanangu maana ndomaana ya leo nimeamua kwa wanangu wa karibu e, tutapiga nao story nyingi sana kuelewa ni namna na, gani wanatazama mambo tofauti tofauti mapenzi na maisha kiujumla na vitu kama hivyo hapo hii hapa ni nuchi na mapenzi podcast sauti inayosikika kwenye mitandao wako wengi sana mundani, story nyingi sana nyingi mwingi yako mitandaoa a uwaenyesa yao enea iyoe sibu wana msosi mzuri sana kwa ajili yako unaweza ukafika pale ili uweze kuenjoy e msosi fulani hivi wenye mahadhi fulani hivi ya kishua ambao mimi naamini wewe unastahili ukiona ni noma sana unaweza ukawacheki kupitia instagram account yao atumobile food court e waambie unataka msosi same gani watakufikishia paka pale ambapo ulipo na utaweza kuenjoy yule msosi mzuri ambao upo pale kwa ajili yako yes mitandaoni wananiita niche_03 nikimaanisha facebook instagram pamoja na twitter niko na wanango wanango mambo vipi ewananu ni sana design kama waoa sanka ya chini lakini as time goes on eh, tutaweza kupiga story nyingi sana niko na mwanangu mwanangu upande wa kulia richard limo mambo yeah. vipi kama, kama, Aha, kwa upande kidogo yuko na wake santi Kazin. Kama, yeah, yeah. Vipi? kama kama vipi yeah. mwanangu mwanangu kimaro yeah. na kuona kama, kama? Na <laughs> <laughs> yes niko na naon yeah. kalokola mmoja kati ya wanangu zaidi ya miaka nane naye kwenye game na bado tunav kama kawa mwanangu yeah, misha zinaenda huyu yeah. ni mwoya mmoja bepari mno mihela mingi sana anyways hizo ni mada tu za eh yeah. moja kati ya point <laughs> <laughs> na <laughs> na kabisa ya hiyo as zitakuwa nyingi sana sana sana wanangu ni ambu, tunaishi, tuna sana, sana. Zotoko, leo, ni ni maisha ambayo tunaishi tunacheka tunaenjoy kati ambazo leo vitu gani gani watoto watoto wanahitaji kutoka kutoka kwa kwa ama kitu mwana anakihitaji mwanamke time nilikuwa kadhaa kadhaa nikimaanisha mabinti tumepiga nao story wametupa mitazamo yao niko na wanangu ambao ni wa kiume pia watatupa nao mitazamo yangu kuna baadhi hapo wapo kwenye mahusiano kuna baadhi hawapendi status zao ze na vitu kama hivyo hapo tutaanza kwa richi kwako ikoje mwanangu upo kwenye mahusiano ama kidogo chenga chenga ama ujapendana binti ambaye uaitusimtajaais amiskimala ni mambo parsona kidogo st parson kwako sadiki za dini nakubali <laughs> mi pia nipo kwenye mahusiano mazuri na mungu wangu nipo kwenye mahusiano mazuri na mashabiki wangu wote ambao mnanisikiliza popote pale so i hope paleyaleo mtanosana b wanangu kitu gani ambacho mnakuwa mnazingatia sana mkiwa mnatafuta wanawake nianze na naw ameskimaro ukiwa unamtafuta mwanamke kitu gani cha kwanza kabisa unaangaliashe eh? unaangalia shepu, unaangalia tabia ama nini mwanangu ukimaanisha akili kaa aaena kichwa kikubwaongela kihwa uchagua hivo tukichwa kipi kichwa cha kichwani ama kichwa cha kiunoni kichwa cha kichwani amba hataakitokea kule bicha lake linaonekana ichano cha kwanza ambacho anazingatia kwako santi kaziunahitaji nini kwa mwanamke wanza monekano ndo kitu kikubwa sanmonekano wake nahtaj monekano lio hatakiiatatumia za kwakoonechilimo Yani mwonekanonataka mwonekano. binti kingwaso kwa mbali ananyaaauwasusadikindo wanangu sadiki nategemea na siku yo ameamkaja ebana mabinti walisema wao oh, wanahitaji sana mwanaume ambaye anamwogopa mungu aume fulaniskavi kanjaskgamtuna mogopasana mungu wafu lakini aniya mikwanja ikiwao anaua naokuagaaanaosema anna ainawameatma wenye mamboya msinnatumia kwenye wanawakemmoja katiya it moja kati ya vitu ambavyo wanawake wamekuwa wakilalamika juu ya wanaume ni wanaume kutokutulia kivipi mwanaume mmoja hawezi kutulia na mwanamke mmoja inasemekana hivyo sasa sidhani kama inawezekana au haiwezekani wanangu mitazamo yenu ikoji kwenye hili swala tunavuta krana moainakuwa ni ngumu sanana miskimaro bado utasimamia kwenye swala la diniame muhaasa kwahioiliutulie vitu vinnewwa <laughs> <laughs> <Ya, ya, naza, laughs> a so d you think mwanaume naweza kumpenda mwanamke zaidi ya mmojaiyo anawezekanabila shiai naeza asn kuna kutamani na kupenda kuna mwanamke namwona kimwona hivo namtamani kimpata ntaeshi naye naeza ukamtumia siku mbili u zunua nampenda sana sada eikumkimbiau aishinae kila siku kunakuwa kuna ule mwanamke unaempenda na kuna mwanamke unaependa mm-hmm. mm-hmm. Sadi sana ya jamaale, mm-hmm. kuna jamaale, kuna mm-hmm. sadiki za dini kwakounawanapenda wanangu wako real sana leo wananipa mitazamo ya tofauti mitazamo mingine ambayo pengine sikuwai kuisikia kwenye ch na of course, niko na wanangu, as I told before, lakini mapenzio awananmsh kuusianli iduka moja mbaonapatikanaa adnu wttowak ny watotowakie mut yanapatikana palemafutmfutaatawake ksapendeza kupitia nsagram akaunt yake da pale mzigo wako afu itakua umetisha kinomaomaa e tunarudi kwenye swala zima la mapenzi um, wanaume tumekuwa tukilalamikiwa sanaiwaname eh. Kama... eh. tu ambao tunasababishaga migogorowanawake no like waa kuna mda unakua wendo kipengele kuna wanawke ni vipengele akiauakuwa kipengele na wewe kipengele kinakua kikubwa zoezi kama zoezikipindi chpnaeli ahaani angalia tu watu wengi sana wanawake wanakuabarisha ta mfano aa wezekana unampenda u ka sababu tu kuna kitu faiuwezi kuawakeampendamscasnasindanema i ama wanawe waikuhz bia kit a kwa hiyo tunakubaliana kwamba swala la mapene swala la pesa ndo kitu ambacho kinaendesha mahusiano wenao mali tu ukiwa na mali utawala sana <laughs> <laughs> <laughs> kwa sabu tuhnapendaauakapenda mewhapo hapo kwenye mapenzinahisi ni kitu gani ambacho wanawake sana wanapenda kwa wanaume wanapenda kwa wanaume maanake ile swali ah. wana wana sana. End, i unakaa uh-huh. najiuliza nah, nah. sana niambia hapomiskimaro wanahisi nini wanapenda sana kwa wanaumeasaa miskiakaokolaupatamtu mojaab wanategemea kukutana na wanaume wanne kwa mwanaume mmoja kitu ambacho hakiwezekanihatamuwenewanaeana kinginashinda anaafaiiach nawake mafanikio ya chapu chapu kama nch unaweza ukawa na mpenzi wako mpenzi wako kaatu akaja akaondoka kwa sababu tuzakipumbagwa katika okay. j yako ch mtu taka uwe na nyumba uwe na gari uwe na kazi mimi amacho ni kitu ambacho hata e babaakemaakuwa navyokweli n aiwezekanichsahivi miaka yako uwe na gariuwe na nyumba mzweee akapata nyumba akiwa na miakaningapi moja kati ya kitu ambacho nakikubali ni enalit wale wanawake ambao wanapenda kukuwa na mwanam Eh, yule ambaye mm-hmm. anataka aanze naye chini kitu cha ajabu ni kwamba hawapo hawajazaliwa bado eh? <laughs> of course leo mi nataka niongelee swala la mpenzi wako kuwa na mpenzi mwingine <laughs> yeah, <yeah, yeah>, yeah. <laughs> ilo unalionaje na, yeah, sometimes tunaishi na wapenzi ambao wana wapenzi wengine ama maybe yeah. we wewe ndo mpenzi mwingine wa mpenzi wako unalichukuliaje hilo swalaasjwe ndo mpenzi wake wako kumbeaf alikuwa anamtambulisha kama mwalimu wake wa hesabu hili swala linakuwa kubwa sana eh, mi nataka sadiki kidogo uniambie siku nasikia mpenzi wako nakutambulisha kama huu uh, ni rafiki yangu utajisikiaje <laughs> kujisikia utajisikiajeska sana kila mtu lazima ujiskia vibaya mm-hmm. yani mimi hapa mimi hapa safi na wewo unavimba huku nikienda kwa ichai unamuona shemeji yako yule na nanini mm-hmm. nikienda kwa wanangu wengine unamwona shemeji yako alafu kumbe shemeji mwenyewe akipita pembeni shemeji yako ah. yule, mwananko, yule mwananko sana yani unajua lazima yalwananwanatmbazimais vibaya lakini miongodi mwa vitu ambavyo havipingiki yaani utatambu sio nani afadhali ta utambulisho rafiki au mwalimu hesabu saa nyingine tu yule mkaka msumbufu <tri> <tri> <tri> <tri> <tri> kaka fulani vya tesi nyingi <tri> mm-hmm. ukija uki ja kuzingatia kwa mfano kama hawa <tri> wadada oh, wachuo na nini unakuta kuna washikaji mchizi na kazi yake ana gari na nini sasa muuni kaofa mara ya kwanza kaofa mara ya pili a kuna zile kindness fulani mtu analeta eh? <tri> <tri> <tri> mwenyewe nasema kweli Yani nategemea kwake kwapoa kwa mchizi utatambulishwajihyu kazini wanguikazihivyo hivyo so na moja kati ya vitu ambavyo mjini sahivi viko sana ni vijana wengi kuwa mamario mama mm? unakuta kuna liji mama fulani linalea mtoto fulani naanza na, na santikazi n unaweza ukaishi kwenye situation kama hiyo waoni ujatembea vizuri mita ya sinza na kinondoni na nahisi ukichunguza kiumakini kidogo unaweza ukapata ni hali Naya, Kasi, ni teteilakabla jaendeleabeleaaamaah nyuma kidogo ikitokea mpaka mpenziwako nakutambulisha kwamba kaii yanu uaimbayaaan akgopanakuwa na tamkatamka Gine, lakini hmm. akakuficha hmm. atakuoneshi akukuficha aimanishi kwamba huko kwingine anapokufichia akutambulishi wee kamakia kizuri ueaku kwambahata mwenyewe ujua kamba unaona kabisabana kazini yangu huyu au niile haiwezi ikaanza kujayni tu anakuja kutambulisha kwamba huyu kazini yangu lazima ilianza huko nyuma nyuma nyumanyuma ikaja yani kuwasasa <laughs> kwamba ile semaou mi nitakushangaa kama bado utaendelea kukaa afu umeshatambulishwa kama kazimoja yeah, yani, yeah. uh, so, sure kati ya vitu ambavyo sio tu mwanaume hata baba ya, Mm, sisi tutakuwa mababa wote kwenye familia yetu mojakati ya vitu mbao nabidi kwenye mahusiano na yetu yakimapenzi aini ee masnowwaeun itunge bijakati ya vitu ambayo mwanaume nabidiksfima so, hio maunacha <laughs> eh, cha msingi tu ufungashe, fungashe vile vilivyokuwa vyako utafuta sehemu nyingine lakini kuna watu wanakuwa wanakuaacacheu wongo tusisemea mbelemkasematasnakinae utapatia kila kitu o nachkula jaibu kusema kwamba hiyo ni aini uashiniki tena nutakuja kushangaa kwamba do ch nasema ti nalekeakuwamababa ssa kaa utakuaje kua baba kama vt vidogodoekuvhendoaj kuwa babaautakuja kasio baba tu hata sifaakuwa mwanaume yani baba ni tisa pia piakuwa mwanaume so lazima tuailena vitukon so unaenda sehemu nama kumsalimia mtu mtu naingia sehemu watu akujariaanamna wa gani vipi a hmm. anin tofauti kama, kama mengiaafikiasta rafiki wa kawaida tungo yeah, yani, kama rafiki wa kawaidatu yani unaat yoyoteladaim apo ipaksaaamanasema mpakaifik hatua ya, ya kutambulishwa h mimi kwanzia hatua a z siweiato inoma kweli mshikaji wangu na tukiingia kwenye swala la utambulishwa kama mtu mwingi kwanza hiyo ni steji flani vyahau sio tayari ulishadanganywa lakini tunaingia kwenye h kamachi mwanaume ukiwa ch na mpenzi wako ni namnagani unajisikia yule mpenzi wako the main mpenzi mm -hmm. uh, so, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> yule <yiguchi> akikuchiti <laughs> fresh sasa yule mpenzi ambaye wo na mdeti afuna kugundua kumbe na yeye kumbe ana deti mm -hmm. na mtu mwingine ani kama binadamu lazima utaumiakibinadamttamiaasiotaumia kidogohata akiwa najidait mwenyewetabaaampenzi waona mpenzi mwingine ndonajuahata wazaiakakumandi kwamaa Weke, weka kuhu kuhu, wa yule menchi kunaweka mapene e, menginada kuna mwingi twende kwa kwameskimaro mtazamo wako ukoja ukiwa cht unajisikiajaunakua upendin haikupendezi ni hatua gani ya kwanza utagundua kama kwa mfano kalokola nakula demuwakoutamfanyaji <laughs> <laughs> <laughs> a kugunda kazini wangu sa anatoka laa aantwaanyeshiwaake a titaona akili zao nimbouawanaakili twawii aah tnakiiaa weekaniwote mna Eh? Mm-hmm. yani aiwezekani uh, mdada sawa an, anajua chch wewe ni mchikaji wangu saa anajua kabisa uyu mm-hmm. mm-hmm. no? mm-hmm. ni mchikaji wake na asanti alafu bado anatoka naye huyo mwanamke kwanza nakwakiri ake kidogoami sawezi nkamjaji kaziniangu labda nikute amedeti na mwanamke ambae nimetoka naye au natoka naye saaingine aeza kakuta mwanamke kajilengesha ana yeah. um, naweza nikaacha mara ya kwanza ya pili ya tatu itakuwa ngumunae awezi akanyambia mimi anajuakabisa akinyambia mimi mi tahkulaalavittahklhta <laughs> <laughs> mwanamewanguanataka mipengee kikinajaa wap sometimes samienaeza kaa nataka kambia lakinia madaa ztuanala kwaiyo itakuwa noma upande wako lichi hapoaufanyanaja uh, you know, saim unajua unashindwa ta jinsi ya kufanya <laughs> <laughs> <anawaza siu> <laughs> ni mpaka unafikiraaaguu mengi sana anawaa si vitu viweje ingine nachekeshaiamavifikiiki kwa haraka hivi like nafikiri oh, mtu umeweka vitu vyako nawekea dawcwasabaua kipindi chakoapiga kelelehka ingine i itu vyaawiahua mda waoeea caaa ni kwaniniwaii au ubovu wa mwanamke ha naeza kuambia kitu ili nanka kwasabu mempenda naoa hata mwishi wa siku naja kuain nani ch <laughs> kwanini a <laughs> janiambia naaua umeambiwa siuiu naelewa nhiyo ni noma miishoashonaga mm-hmm. kichegesho flanih sawa jamaa anakwambia mwanamke sifa yake ya kwanza ana uwezo sawa sikakosea ele. mm-hmm. kosa sasa ni nilaki lakini anauwezo kulieuza likawa lako sawa mm-hmm. kwanza anaanza labda umemkuta labda unachiti na mtu fulani oh, anakataa nakat shaanakubishia unakuja sasa kwa hiyo na nawee anaweza tu We na weenawewe nakhatigi na wafanyakazi wako unachiti na na, na, na wafanya Asa Asa Asa si wafanyakazi wangu ana ha. kwa hiyo siku umemind anakuletea moto mpaka una unamtukana maana mjinga we, no, mjinga ile labda labda nashangaa jamaa mama tu adoanaoa Hey, mama tumeambia si wajinga woteaalakini misijamaanisha hayoyoteaaashauiaanakugeuziabahati nzuri bora umpate binti fulani laki ukimpata binti ambaye maneno yake anajua ya kuyapangilia yeah. yeah. kwenye yeah. migogoro shida ilo tatizo uh, mm-hmm kuna uh, qitoaponrekaongefe right? uh, <laughs> e oaaaata kile mbachoakistaaataa Ki si, aiawattoaui stori bado zinaendelea ni kona wanangu na kuna swali moja nataka niwaulize hivi unaweza ukapigana kwa sababu ya mwanamke huh? si mm -hmm. ni unyonge sadik za dini huwezi ukaongeleayu mi nategemea ni mini ambacho nimens kama nime investi kidogo ntakuacha uende nacho ah. kama nime investi kikubwaigan samim unaweka tu legasi flani wajue kwamba ukipita ah, uh, uh, na mtu flani, mm-hmm. flani kuna kitu flani kuna riwadiapgagsa mimi ndo hivyo ndo hapo tunapoanzia ukinipiga ndo mpaka ni anukinipiga leo ntakutafuta kesho ukinipigakeshon mpaka minikupigasasa hapoa ng ko Saint Saint uh, of course, kuna soi nguvu aatumiieli soi matumizi ya nguvu inabidi yawe madogo akili kidogona soime inabidi tujifunze ku ai yeah. shkalafkisukaihkisukari napresha nyingia tunakuja kwenye swala so zima la ktgn kitu gani ambacho kinaweza kukafanya w umwwache mwanamke wako mazima yani mwanamke wako akifanyia hiki uendo basi tenayani huna moja naye wala mbilikuna baadhi ya vitu waname akikufanya mugu... anavikwazasana mugu... mimi usiponi heshimus mistanikama tutaweza kuendelea kivyovyote yani yani uni heshimu tuendelea kufanya ninifkaa hesiu mayw uwezi kadueeh yinmpeleche yin upandehu dela upandeu kijolaaaesiu ahwatoto wa armongo mungu tabia zake tuingia kwenye pointi yako ao Oswaini tu msemo wake siku hizi piaklee wani yake ni mambo fulani ambayo wanaume right atupendelei mm-hmm. uh-huh. na kitu cha ulichokuwa ukiongelea nah, heshima unajua yaani mpaka kituulichoktaa ukiongeleaaenye heshimaa Uh-huh. sikashk <laughs> cha mwanamke saa so, yeah, man. kuna mwanamke mwingine unaona kabisa anichukulia tu hela zangu fu anikimbia zenn kuna mwanamke unamwona kabisa huyu bwana hapa hii welin hichoana hela unaweza kuwa na kidogo amna mtu ani kwa makamu ni wachaji sana wenye he ni una kidogo hasa hicho hicho kidogo mtu akiheshimu hicho hicho kidogo unakitafuta kwa shida alafu cha ajabu mwenzako wauni unatafutaanataka e wanaume watatu wa wanaume moja kabisa huyu ni mwanafunzi mm -hmm. latiba yake taittaiti kama mimi akitoka hapa anaenda kula kitu kwake maskini kajivana kafanya nini mm -hmm. mwanamke anaagaasa vile ndo yale mambo tunaektukianza kuongeleai mi kuna mwanangu alishawi kuombwa milioni mbili mwanafunziwanawake wana mambo mengi ya ajabu kuna poin ambazo nimeziweka hapa kati ya vitu ambavyo mwanaume anavihitaji kwa mwanamkeniko na wananguattsau hitaji kuawnwna ukishindwa kumpenziwako nikimanisha ukihaau isha wama mahusiano ayatadumu kwa mda mrefu sana akini kitu chapili mwanaume anapenda mwanamke ambaye anamskilizakiskilizaunajiskiajeskia right? vizuri sio Of, yeah of course moja kati ya vitu ambavyo mwanamke ama mdada ambaye right now ukivifanya mpenzi wako atavipenda umu, atavipenda au au au mwanaume wako wako ukimsikiliza mpe muda muda fanya kile ambacho akikwambia akikwambia usiongee na na na fulani fulani fulani ni bora tu umsikilize umefika sehemu hebu jaribu kufanya yale maagizo mpenzi anakupa moja kati ya ambayo i hope waaumwao aenda mengi sana mwanaume anahitaji mwanamke ambaye atafanya naye mapenzi vizuri Good sex with. Eh, ni dhahiri shaili ya tupingani katika hilo swalamsijeskiahachana mm, mm. eh. na maswala ya kuskia ni maswala ya ku wewe mwanamke ambaye anakunyima tunda kila siku inawezekana njogeto ujanja njoo geto nipokaliakoo njoo geto, nipokali geto niko moshiia ah, sikuhizi wanampya baby niko moshi tuma nauli elfu s yo apo bebi niko ubungo basi gari o <laughs> eh? wote well, tunapenda mwanamke ambaye kidogo anatoa matunda anatoa mishahara baada yaa anakuja tunda pamoja na vitu kadhaaa kwanza hapa na too much, yeah. na umwa njo nione mm-hmm. yani kwamba mgonjwa mwenyewe analazimisha kuja kuona na d anakuja sema sando anakuja mwenyewe anajua anaenda kumwona mgonjwa afk pale mgonaemnakua mgonjwahuyu mgonjwa mbona mzima mwanangu osa dompo asiu mgonjwaa kitu kingine ambacho mwanaume anapenda kutoka kwa mwanamke of course ni mwanamke mwenye mwonekano asikufiche mtu hizi tabia tunaongeaga hizi tabia stori zinakuwa nyingi mi napenda mwanamke mwenye tabia nzuri hizi tabia hata eh? za kwangu mi nahitaji huyo na mwonekano unaweza ukawa mwonekano auja haujadondoka sana upande wako lakini unaweza ukawa mjanja mjanja wanawake wabaya tunawatabia nzuri amna mtu ambaye mwanamke sio mbaya zeesema mtu mbachokimeumbwa yni wanasemakni akiko prenta yaani akia mvutoaomasala yamuto hayo maswala ya mvuto na nini kama ujampendaujakutana na mtun anapenda kitu nasemasiblaa ulomamawa ilesimjembaafacha kawaidaiwamba naweza nikatoa tukala kieeeh tu mambo yakaenda au sionakitu kingine ambacho watoto wakiumeaga wanapenda wanapenda unajua sio kila mda anakuwa mebana sana na mpenzi wake s tunahitaji mda wakupiga sto na washikaji kamahi tunahitaji mda wakuchezacheza mpila kuangalia mpia na anawake wa wanachotaa kila dakika jambo zuri ambayombo zuriila sasa n jaribu kumelewesha au kumwambiamkewako naye pia kuna mda unahitaji pian peke yako richa ya mapenzi kuna mambo mengine lazima yaendelee nuchmfatiliaji wa mpira amfundishemwanameo akuna mda mimitaka naangalia mpira sio ile kila mda ani pia hiyo nchna mambo sio kila kila au mengineaaaanka ka dnkinpga simu unatumika tu simu unaongeana sana kuongea yaani tesimunzimako pekeakeagimukubwa sanakuongea pket unamwekea mazingia wananafaham vitu vyako lakini siiashi siku yingine ukimwambia anaenda kuangalia mpira anaelewa afu kweli ni adithen kwamba samtimes pia <laughs> mwanamke wakupea ajaribu kana kuelewa na ratiba ajuiatibaaahioswaiai wanaelewaga sema unakuta mwamba ndio janjajanja nyingimpira ndokipata nafasi ya mpira anachukua mpira na mipira mingineukizingatia iimpiraijawai kuishataishauakila saa kuna mpira Uh, anavijanawetucnlmpiao na vijana wetu mtu anajua ligi hii hii kuwa nyingi ebana hii hapa ilikuwa ni nuchi na mapenzi podcast ndani ya mjengo alikuwepo sadiki kalokola hamis kimalo hamid izi Eh, hamad malikita santi i eh, pamoja na wamefanikisha wamehakikisha sufiia o a utuli s mi pa itndanske oahita upat mswaos tutafungua Eh, pati yetu nyingine ya yamob pale utaweza kufika kuenjoy msosi wako sehemu moja nzuri unaweza ukafanya matafija mabathi yanaodhat you know lakini eh, mitoko mikali na nguo kali zinapatikana nimasto cha msingi mcheke kwenye ingam akaunti yake nmasto nso alafu utakuwa umetisha kinomanoma ni kushukuru sana kwa muda wako bb asanteni jamani bye bye bye.