na nami naamini kwenye maisha kila mtu ana ndugu na kuna ndugu wa aina mbili naweza nikasema kuna wale ndugu ambao wa maybe tumezaliwa nao tunashea majina mawili matatu ya mwisho pengine hata jina moja wengine ni kabila moja eh, wale ndugu ambao wa kimsingi mko related ama mna historia fulani ambayo inafanana tukilinganisha majina yenu ya ukoo na vitu kama hivyo hapo au ni ndugu zetu na kimsingi ni watu wa msingi kwenye maisha yetu inabidi tueshimwu na tumshukuru mungu uwepo wao katika maisha yetu kwa sababu wanafanya vitu vingi sana kwenye misiba kwenye harusi na unawakutaga wako mbele kutusaidia lakini kuna hawa ndugu aina ya pili awa ambao hatujezaliwa nao hatushei nao majina ya mwisho historia mbili tofauti pengine hata makabila tunakuwa tumetofautiana nao lakini ndo mstari wa mbele kwenye kuhakikisha wanatusaidia hawa jamaa waga wanafanya phone book inakuwa ndogo sana pindi ambapo unakuwa una shida unashindwa kuwapigia hata wale ndugu zako wa damu wale ndugu zako ambao mmehusiana kikaribu zadi amasswaaaf mtu ambaye anaacha shughuli zake au auanahukia tatizo lao maakwae gu ys ndugu yako so, find a way to do with that Ivane.