imekuwa ni, ni jambo la kawaida sana watu kudanganya kwenye mahusiano watu kuchita kwenye mahusiano watu kuwa na mpenzi zaidi ya mmoja ni swala ambalo eh, kimsingi siku hizi lipo sana ni swala ambalo watu wamekuwa kwenye familia zao wanaliona wengine wanatazama wajumbe zao kaka zao dada zao marafiki zao wakifanya eh, pengine na wao wanashawishika kufanya takwimu zinaonyesha zaidi ya asilimia sabn ya watu ambao wapo kwenye mahusiano wanadanganya ama wana mahusiano ya mtu zaidi ya mmoja pasipokuwa mwenza wao kufahamu kwamba wana side biggest, wana side wana pieces ama wana michepuko na leo mi nataka nilizungumzie hili swala mi naitwa mc nuchi ndo jina langu halisi lakini nuchi na mapenzi ndo as ambayo unayisikiliza rn right unaweza ukanipata kupitia facebook ingram pamoja na twitter kwa kuandika mc nuchi kwenyes lakini kama unahitaji kusikiliza as ya nuchi na mapenzi zipo nyingi sana ambazo nimekwisha kuzirekodi kwa ajili yako cha kufanya we ni kimoja tumia moja kati yahsglasn unaweza ukatumia udioma pia unaingia kwenye unaandika nuchi na mapenzi skiliza episod ambazo nimeziandaa kwa ajili yako nasikiliza episod hii ya leo lakini zipo nyingi sana pale kwa ajili yako yapo mambo mengi sana kwa ajili yako unaweza ukaniuliza kwa nini nimechagua mada hii kwa nini nawafundisha watu kuchita ha? maswali yanaweza yakawa mengi sana kwako lakini paka nikimaliza episode hii utajua kwa nini nimeamua kuondoka na hii mada au nimeamua kugo getting hotocho ni namna gani tunaweza kudanganya pasipokukamatwa wengi tunapenda kudanganya wengi tunadanganya kukamatwa ni kitu ambacho obvious na kama umekuwa ukidanganya mara kwa mara its mekusha kukamatwa na ukikamatwa unajua ni namna gani ambavyo unamuumiza ule aliyokukamata pengine inaondoka kitu ambacho wengi wetu hatupendi pengine mahusiano yanavunjika pengine unapoteza kila kitu ambacho kilikuwa cha umuhimu sana kwenye mahusiano yetu inajulikana fika ya kwamba hakuna binadamu anayemtosha mwenzake Sometimes, pengine ndomaana watu wanachit wewe humtoshi wako walawako humtoshi mkewako hautawahi kuja kumtosha pa, hata ee wewe hatosheki nawewe haridiki na kile kitu ambacho konacho ni kwamba tu anaamua kuvumilia na itu mahoimmefaya maamzyawjaanz kuambiahzinjia nkuambie tu kabisa uh, hii imedhaminiwa na joy outfit naawa ni wataalam wa mavazi ya kike pamoja na ya kiume wanapatikana stakeshari njia ya kuelekea kinyerezi pale fika pale uenjoyi bei za kistaarabu kabisa e kuanzia shilingi elfu 20 tu t kuanzia shilingi elfu 25 mashate na matishet kuanzia shilingi elfu 15 viatu vya kike pia vinapatikana viatu vya kiume pia vinapatikana kwa bei rahisi sana unaweza pia ukawacheki kopitiinsgam joy outfit joandaso eh, fika pale angalia ni nguo gani umependa wanafanya derively kwa gharama nafuu sana waasiliana na nao mikoani pia wanatuma lakini vilevile vile, unaweza ukanicheki mimi kupitia peji yangu ya instagram kama unahitaji huduma zozote za, za mc ama mshereheshaji uko na sndof eh, uko na harusi uko na kipaimara uko na komunio uko na event ama shughuri nyingine yeyote ambayo unahisi inahitaji msherereshaji mwenye kuk sense basi majibu yako ni mc nuchi mc nuchi ni hii sauti ambayo unaisikia lakini ni huyu mtu ambaye yuko upande wa pili wa wam anahakikisha details za msingi kabisa kupitia nuchi na mapenzi mapenzinam moja kwa moja turuke kwenye topic yetu ya leo namna gani unaweza ukamchiti mpenzi wako pasipo kujulikana ya kwanza kabisa badilisha jina la mchepuko ulilomsevu kwenye simu yako kama umemsevu mchepuko wako ana ama ndo jina lake halisi badilisha mwiti hata john mwiti hata josephat mwiti hata ben hii ni kumchanganya tu yule mpenzi wako inamtoa wasiwasi mpenzi wako ambaye unakua unamdanganya ukimficha simu kiujumla inakuwa ni ngumu anakuwa hakuamini kabisa lakini mwacha awe na simu lakini yule ambaye unajua ni side piece wako yule ambaye unajua ni mchepuko wako badilisha tu namna ambayo umem pengine anaweza akawa amekusha kusikia lakini akisach jina lake hamuoni hii namtowa wasiwasi mpenzi wako na anakuwa nakuamini kwelikweli kwa namna hii unaweza ukamdanganya mpenzi wako kwa muda mfupi ama muda ambao umepanga kichwani kwako pasipo yeye kugundua s so, na kushauli wewe aama una kumdanganya mpenzi wako eh? fanya hiv tumia hii step ya kwanza badilisha jina la yule mchepuko wako alafu uendelee na hizi njia nyingine ambazonakupa njia ya pili chagua method moja ya kuwasiliana naye application moja ya kuwasiliana naye si unawasiliana naye katika hila sehemu ukienda kwenye unakua uta unawasiliana na ule mchepuko wako ukienda kwenye instagram dm unawasiliana na mchepuko wako kwenye facebook unawasiliana na mchepuko mchepu wako haitakiwe kuwa hivyo unachagua moja tu kama unawasiliana naye kwenye message unachagua message tu unakuwa unawasiliana naye kwenye m tu pengine na simu mara ambazo zinahitajika hii inafanya wewe uweze track ya yale mazungumzo ambayo unakuwa nayo wewe na yule mchepuko wako inakuenda kusaidia kwelikweli kivipi ukiwa unachatinaye katika applications tofauti tofauti ule wakati ambao utahitaji pengine ufute zile message ili usikamatwe itakuwa ni ngumu sana maanake una applications nyingi ama mnawasiliana sehemu nyingi sana na hii inawezeka kufanya ukakamato ya kirahisi lakini wewe ambayo unataka usikamatwe chagua ile application yako moja kama ni whatsapp ni whatsapp t kama ni instagram instagram t kama ni mesej za kawaida ni meseji za kawaida tu yupo rafiki yangu mmoja ambaye alikuisha kuniambia kwamba yeye anawasiliana na mchepuko wake kwa kutumia email imekaa <laughs> kiofisi sana lakini pia kama unaweza kuwasiliana naye kutumia email Tumia email, lakini hakikisha una namna moja tu ya kuwasiliana naye katika njia ya yames e, hii nakusaidia hata pale ambapo anahitaji kuzifuta zile mess basi kwa dakika moja tu unakuwa umeweza kuteketeza zote js kwakoi ila kwenyealin husika zile mesej zote zinakuwa na kirahisi zaidi unakuwa huwezi kukamatwa njia ya tatu futa ms unapomaliza kuwasiliananaye unajua kupitia text ndio watu wengi huwa wanakamatwa messeji vile ambavyo wana chat na mtu skuizi mzungu amerahisisha zaidi kwenye zile application zetu unaingia tu kwenye application unaandika ailavyo basi utaona wale watu wote ambao kusha kuandikia I love you ukiandika uko wapi basi utaona wale watu wote amba ulikuisha kuwambia uko wapi ama mazungumzo yenu yana neno kama hilo so inakuwa ni rahisi sana mtu kakudaka so kama umemaliza kuwasiliana na yule mchepuko wako basi na kushauli futa mesei zote ili ujikute uji uko salama zaidi hakikisha umefuta mesji zote za yule mchepuko wako eh? hakikisha hata zile zile unakuwa zote umezifuta hii inafanya kazi ya mpenzi wako ule wakweli kukufumania iwe ngumu ama hii inafanya yule ambaye anapanga kukamate iwe ngumu zaidi kwako kwa so ukitumia njia hii minahisi kirahisi zaidi unaweza ukaondoka kifua mbele kama umeweza kumchiti mpenzi wako ama unaweza ukalipata lile hitaji ambalo ukiwa unalitafuta kwa yule mpenzi wako u ukichit nayo namna ya nne na ambayo unaweza ukachit kwa mpenzi wako pasipo yaye kujua no kwenye hakikisha hakuna picha yoyote ambayo itathibitisha mahusiano yenu unahitaji kumdang'anya mpenzi wako na mpenzi mwingine ni jambo ambalo linatokea pengine hata wewe unainyiskiliza umekusha kufanya hivyo lakini ukitunza zile picha maybe maibi mmechukuakwa pamoja ama mmechukua picha ya pamoja ni vitu ambavyo mpenzi wako akiona lazima awe na maswali huyu ni nani mnafanya nini na usipokuwa na majibu mazuri lazima ataanza kufuatilia na mwisho wa siku utakamatwa mimi niko hapa kuhakikisha haukamatwi tunafanyaje hakikisha zile picha hazipo na hata zikiwepo basi kuna aplikhen nyingi sana za kuficha ama zipo namna nyingi sana za kuficha zile picha ama zile important information zako kwenye simu yako hizi smartphone ni nzuri sana lakini zimefanya hii kazi pengine imekuwa ngumu sana unakamatika kirahisi siku hizi unaenda yule mtu ambaye ulikuwa hutaki afahamu kama wanamchit kwa sababu nyingi kwa sababu as I said, area watu wanachit kwa sababu nyingi sana ni swala ambalo eh, kwa siku za hivi karibuni ama kwa jamii ya sasa hivi ni swala ambalo halikupeki njia ya tano keep fanya mahusiano yako ya weasiri kama kweli umeshindwa eh, kuficha mahusiano yako basi hakikisha ya wanaojua ni wachache hakuna haja ya kutamba kujisifia ya kwamba mimi natoka na naflani ingali uko na mtu mwingine kwenye mahusiano yako maybe ni mke maybe ni ke iambaye una malengo naye maybe ni mtu mwingine ambaye unahitaji awepo pale kwenye maisha yako na labda unataka tu mcht kwa sababu zako binafsi hakuna haja ya kuwambia watu wengi kama umeshindwa kukaa peke yako basi marafiki wachache wa ambao hakikisha watu wanaojua juu ya kam jambo ni wachache sana moepeple now the hi youae likly to get od so watu wengi wakiwa unajua probably utafahamika kirahisi kwamba unamdanganya mpenzi wako na kirahisi utaweza kukamatika so kipira iwe iwesiri haina haja haina haja ya kuwaambia watu kwamba uko na mahusiano na mtu mwingine kama unataka kuwa kwenye mahusiano na mchepuko wako ili watu wajue labda kama una sababu nyingine pengine ambazo weo binafsi zinakufanya kufanya kwenye mahusiano sababu ya sita naomba uhakikishe mchepuko wako hahitaji kitu kingine zaidi ya mahusiano ya sili mliokonao wakati unamfata huyo mchepuko mhakikishie umemwambia kwamba mimi niko na mtu wakati anakofuata mwambie ya kwamba kuna mtu yupo kwenye maisha yangu na sitaki kumpoteza na pia sitaki yafahamu nyeu kwa hiyo unatengeniza mazingira ya kuhakikisha nyinyi mna hayo mahusiano ya siri ambayo pengine hayana malengo yoyote zaidi tu ya kuenjoy kufurahi na vitu kama hivyo hapo na ni mahusiano ambayo si kwamba yataenda mbali sana hapana hakikisha mwenza wako anakuwa na hilo ama mchepuko wako anakuwa nalijua hilo asio anategemea kitu kingine usimwambie mchepuko wako utamwoa ts hatutaka kulifanya hilo liyo jambo la siri usimwambie mchepuko wako unampenda ya kwamba huwezi kuishi pasipokuwa na yeye rasmi ni maneno ambayo kukaa nayo kwenye kabati ni ngumu lazima atawafanya watu wajue so hakikisha yule ambaye uko nayo katika hayo mahusiano na ya asiri naye anajua nayafanya siri na itakua ni rahisi zaidi kama nayfanya siri wote e, e, tofauti napale ambapo wewe unaficha a eye anajaribu kuonyesha watuwe unaficha yeye hana habari kama wewe unaficha itafahamika kirahisi nautakamatikaii ikpauki na kaatktaukakhakikisa mchepuko wako ahitai kitu kingine kutoka kwako kwa zaidi ya haya mahusiano ya siri na vitu vinavohusiana na haya mahusiano ya sii njia ya saba ambayo unaweza ukadanganya ama ukamdanganya mpenzi wako pasipo kukamatika kirahisi panga sababu za kujitetea mapema kabla kabisa hujakamatwa hakikisha unazo sababu ama unavyo eh, vinjia ambavyo unajua ukimwambia ki, mpenzi wako atakuelewa unavyo visingizio ambavyo ukimwambia mpenzi wako anaweza akakuelewa kwa sababu ziwepo mapema kabisa kabla hujaamua kufanya hayo, hayo maamuzi ya kumdanganya mpenzi wako na hakikisha hawabadili story watu wanaobadili story siku zote wanakamatwa so kama una story a stick to story a make mk su sure unaifectleso a hey, kabla hujaingia kwenye ayo mahusiano na hata kama ikitokea umekamatwa maanaake kukamatwa ni swala ambalo lipo kwa wale ambao wanadanganya si mmoja aliyekamata si wawili si jambo ambalo limeanza jana wala si jambo ambalo litaisha kesho ni jambo ambalo litaendelea watu wataendelea kukamatika hawako makini pengine unaweza ukawa makini vilevile vile so inabidi hua una sababu za kujitetea kabla jumba lijakudondokea na jumba likishadondoka hakikisha hiyo stori ambayo ulianza kuisema mwanzoni haibadiliki hakikisha stori yako umeitai kwenye engo zako zote kiasi cha kwamba yule ambaye akaipata ile stori ataweza kuamini stori yako kuliko zile stori ambazo zilikuwa zikisemwa juu yako juu ya mchepuko wako juu ya mahusiano ya siri ambao nayo so hakikisha unayo sababu za kujitetea kabla hujafahamika sio unaanza mahusiano ndio unatengeneza sababu pob sababu yako itakosa mashiko na kirahisi zaidi ukamatiki alafu mimi kazi yangu itakuwa ya bure hapa sababu ya nane weka ex njia ya nane kabisa weka xt yao mahusiano ya siri una mchepuko wako unahitaji kuenjoy naye tu kwa muda kadhaa unahitaji fun naye kwa muda kadhaa nothing serious pale hakuna mahusiano ambayo unategemea ya kufikisha sehemu fulani hapana ni mahusiano tu ya kuenjoy basi weka kuwa tu na nakaenai kwamba haya mahusiano yatadumu ndani ya wiki mbili haya mahusiano ambayo tuko nayo yatadum ndani ya mwezi mmoja haya mahusiano yatadum ndani ya wiki tatu hakikisha ule muda ni mfupi manake ukisha kuwa mrefu theia the yougetutthe ohakikisha so, yale mahusiano kwanza nay hakikisha utayamaliza hivi karibuni aya mahusiano kwa sababu una mtu ambaye uko naye una malengo naye na hutakia kwa hii tabia ambayo umekusha kuianza so ili asiweze kugundua kamwe hakikisha basi inayox sababu ya tisa na sababu ya mwisho kabisa ambayo anaweza nikakupa don't do it. usifanye njia ambayo inaweza ikakufanya ukamdanganya mpenzi wako na usikamatike ni kuto kufanya kuto kudanganya chi ii haushauriwi kabisa kutokuwa mwaminifu kwenye mahusiano ambayo wako nayo japokuwa watu wengi wamekuwa wakidanganya na watu wengi wamefika nafasi wamefika stage ya kusema kwamba wanadanganya ope sahat heycht unaweza ukaangalia takwimu zinaonyesha kwamba wanaume zaidi ya asilimia 23 wanakaa public na kusema wanachit theaepofit wanawake zaidi ya asilimia 12 nao wana wanasema kwamba wanachit takwimu pia zinaonyesha couples, zaidi ya wanandoa asilimia 12 wanasema wako probab, wako wazi kabisa hehap kwamba wanachit kwenye mahusiano yao na zaidi ya asilimia 26 ya wanandoa ambao wamepeana talaka wanasema kwamba wanachit tukiingia kwenye swala la rangi takwimu zinaonyesha zaidi ya asilimia 24 ya watu weusi ngozi nyeusi wako confident ama wanachit sana sana so, <laughs> sisi ambao tuna hizi ngozi zetu nyeusi wa afrika black Americans, uh, ama wale wowote ambao wanahii ngozi fulani ambayo ina baraka nyingi tunaonekana tunakuwa kifua mbele sana pale ambapo tunakuwa tukichit lakini zaidi ya asilimia 16 ya white people, pia wanachit k tunaona tofauti hapo tofauti zaidi ya asilimia 12 black people wako very ve na wanachit imekuwa ni tabia yao kubwa tofauti na wenzetu wazungu lakini pia watu wenye umri miaka 55 mpaka 64 zaidi ya asilimia 18 wanachit watu wenye umri kwenzio miaka 41 mpaka 54 zaidi ya asilimia 16 wana chit watu wenye umli kuanzia miaka 18 hadi 4 zaidi ya asilimia 57b wanacheti sa so, utaweza kuangalia wewe uko wapi hapo utaweza ukaangalia mpenzi wako yuko wapi hapo alafu uangalia takwimu thes njia sahihi kabisa ya kumchiti mpenzi wako pasipo yee kujua ni kuto kumchiti kabisa donit do kama i mpenzi wako akifahamu hivyo po yataumia na kamai maumivu ambayo yatakuwa nayo just dodo it yafanye kama una sababu ya msingi sana yafanye kama kuna vitu vya msingi sana ambavyo unavyikosa kwa mpenzi wako na pengine kwa huyo mchepuko unaweza ukavipata so mimi, kwa leo nimeishia hapa naitwa mc nuchi nelson ugin majina ambayo wazazi wangu walinipatia lakini sc ndo majina ambayoinapatikana nayo kwenye mitandao ya kijamii fa pamoja nawamesimamia mpango mzima sauti hii imeweza kuskika vizuri kabisa wanapatikan npgnl tuzuitknn Kueli kueli. hapa na MC no uchi, sauti ambayo unaisikia right naskinsauti ahu ambaye amekuletea haya madini na no huyo, huyo anakuambia si tu haya madini bali anaweza akafanya sherehe yako w yakufna kwelikweli unachotakiwa kufanya ni kidogo tu tupiga yako mwambie kwamba shughuli yangu ni sikuflani nahitaji huduma zako ataweza kukupatia kulingana na makubaliano ambayo mtayaika Paka hapa, bye bye, don't cheat ladies and gentlemen.