kuwa kwenye mahusiano ni jambo moja kuwa na furaha kwenye mahusiano hayo ni jambo lingine takwimu zinaonyesha ya kwamba zaidi ya watu asilimia 64 waliopo kwenye mahusiano hawana furaha hii ni zaidi ya nusu pengine nusu na robo inaelekea lakini kuna asilimia 36 ambayo imebaki pale inaonekana wale wana furaha h si jambo ambalo haliwezekani unaweza ukawa kwenye mahusiano na ukawa na furaha nikimaanisha so wewe ambaye hauna furaha kwenye maisha yako au hauna furaha kwenye mahusiano yako minaomba nikupe baadhi ya tips ambazo zinaweza zikakusaidia kufika kule lengo letu ni kufika wapi kufika kwenye levo fulani ya furaha ya mahusiano unakuwa hapi na yule mtu ambaye uko naye mi naitwa nuchi ndo jina ambalo napatikana nao kupitiapamoja nat lakini nuchi na mapenzi ndo ambayo unaisikilizanipenda right kkuambia kwamba kama ndo mara ya kwanza unanisikiliza zipo nyingi kama hizi maudhuri tofauti kabisa zakipekea kwelikweli unaweza kuzipata kupitia pamoja na Enga kwa kufanya kitu moja tu ingia kwenyen andika nuchi na mapenziutaweza kusikiliza zil tmbazo nauazio pale wasabau zote ni kwa ajili yakokwa ajili yako, yes, yako mshikajiwangu nambari moj kabisa asante sana kwa kunichagua na nikuambie tu ya kwamba leo wanahakikisha naskika kwa uzuri na vizuri kabisakufikishia hihzi za kukufanya wewe ue na furaha kwenye mahusiano yako bila kusahau sauti ambayo inasikika hapa unaweza kuipata kama una shughuli in yeyote nikimaanisha mimi ni mshereheshaji naitwa napatikana katika the son of Harusi. Oh. Corporate event na shughuli nyingine nyingi nyingi kwelikweli ambazo zinahitaji mshereheshaji basi sauti hii pamoja na mtu huyu ambaye yuko nyuma ya yam kukupa hizi tips basi atakuwepo pia kukusherehesha ni kuambie tu haana shughuli ndogo huyu jamani mtaalam kwelikweli kwa hizi kazi turudi kwenye point yetu ya leo ama kwenye topic yetu yaleo howto bhapy namna gani unaweza ukawa na furaha kwenye mahusiano ieleweke zaidi ya asilimia 64 watu waliopo kwenye mahusiano hawana furaha ila haimaanishi haiwezekani kuwa na furaha kuna namna unaweza ukawa na furaha kuna namna tunaweza tukarekebisha hii hali kuna namna tunaweza tukahakikisha ya kwamba mahusiano hayawi changamoto kubwa kama ilivyokuwa hivi sasa s ukishika simu yako kama unaaion yawhata ukiingia kwenye s pale angalia za watu kumi trasni wanne mpaka watano pengine sita ama wote kumi wanaweza wakawa wameweka mem inayohusiana na mapenzi ni kwa sababu mapenzi yamekuwa ni shida kwelikweli na watu wapo kwenye mahusiano ambayo theyanotpy really they i to them kuna namna unaweza ukaendelea kuhold kwenye hayo mahusiano na ukayafanya yakawa yenye furaha kwelikweli kweli. namna tips ni zipi zipo tit ambazo nimekuandalia na kirahisi zaidi ni kuombe wewe ustiu na mimi mpaka pale nitakapomaliza kwa sababu ukisikiliza nusu hutoenjoy hutoweza kurekebisha kile ambacho uko ukonacho hutoweza kufanya mahusiano yako yawe na furaha lakini ukinisikiliza vizuri mpaka mwisho trust me hutotoka kama ulivyoingia tip ya kwanza kabisa ambayo naweza nikakupa nika namna unavyoongea na mwenza wako how you talk to your lover mwenza wako mpenzi wako jaribu kurekebisha namna unavyoongea especially unavyoongea kwa mpenzi wako hebu jaribu kuongea naye katika namna ambayo wewe unapenda kuongeleshwa mm, jaribu kumwambia yale mambo ambayo wewe ungependa pia kusikia usimwite mpenzi wako kama msela wako ya hapana chagua pia maneno ya kuongea maneno ya kuongea ni moja kati ya namna ambayo unaweza ukarekebisha sana mahusiano yako lakini namna gani pia unaongea the talking how talking to hin tolo attention gani unampa pia ni namna ambazo tukizirekebisha kwa uzuri kabisa tunaweza tukawana furaha na mahusiano yetu wengi tunaongea na wapenzi wetu kwa mazoea we just used wuss eh, unamuita tu muda mahala popote na kwa sababu tuni mpenzi wako naye hana namna unaongea naye naongeanatuotote mahuam unataka kua na furaha kwenye mahusiano hakikisha unampa heshima ya mawasiliano mpenzi wako katika hayo mahusianokwenye mahusiano ni kitu cha msingi sana ini kitu cha msingi zaidis so, rekibishanamna ambavyo unaongea jaribu kutumia maneno mazuri kwa mpenzi wako jaribu kutumia nzuri ya sauti kwa mpenzi wako jaribu kuchagua nini cha kumwambia mpenzi wako na nini cha kutokumwambia mpenzi wako hii itasaidia sana wewe ambaye huna furaha huweze kuona furaha kwenye ma- mahusiano yako tip ya pili kabisa skiliza sana kuliko kuongee hakikisha una kubwa sana kwenye mahusiano kuliko mdomgos una nafasi kubwa sana ya kumsikiliza mpenzi wako kuliko nafasi ya kuongea trasmi ukiwa unaongea sana pasipo kusikiliza utakuwa unashindwa kabisa kutambua shida iko wapi lakini ukiweza kumsikiliza mpenzi wako nini anakuambia vizuri kabisa as unaweza ukarekebisha yale ambayo hayapendi kwako yale ambayo hayako sawa kwenye hayo mahusiano yale ambayo pengine yanaleta dosari na kukufanya wewe kukosa furaha wenye hayo mahusiano so ukijifunza kusikiliza sana kuliko kuongea lakini unaongea pale ambapo unapaswa kuongea unasikiliza kuliko kuongea lakini kuongea kwako na kuepo pale ambapo unapaswa kuongea unaongea kuongeaasabau tongenongeisaongeaapaswauonge hii itajenga sana mahusiano yako Trust me, ukiweza kufanya hivi basi mahusiano yako yapo hatua kadhaa kufikia ile furaha mbayoeni nijifunze kupotezea Learn to let go sio kila jambo linabidi liwebig del sio kila jambo linapaswa kuongelewa sio kila jambo linapaswa kuleta argument kwenye mahusiano yenu kuna mambo mengine ni madogo na tujifunze kulet go and for thereod watu wengi wanasumbuana ama wanakorofishana na wanaikosa ile furaha ya mahusiano kwa sababu ya mambo madogo madogo smalthinsmatte really but you haveto no howto letgo jifunze kabisa ku go kuna vitu vya kupotezea e, kuna hizi case ndogo ndogo ni za kupotezea mpenzi wako amechelewa kurudi dakika tano nyumbani making it a big deal mpenzi wako hajafanya tu kitu kidogo kama vile ambavyo making a big deal hii inaleta shida sana kwenye mahusiano trasm ukiwa wewe kila siku una come up na staffs saf staffs ndi zinaenda kuchokonoa yale mahusiano na utakuwa tu unalalamika kwamba sina furaha sina furaha sina furaha lakini ukiweza kujifunza kupotezea dakika tano mtu amechelewa msikilize na kuambia nini alafu potezea usiweke kitu moyoni potezea usiweke kitu kabisa rohoni Just puteze, just let it go alafu utaniambia kama mahusiano yako yatabaki kuwa na vile kama ulivyokuwa mwanzo utakuwa na furaha sana ukiweza kuwa na hititip uh, ya nne kubali ulichonacho I mean, mkubali mpimzi wako kama upo kwenye mahusiano na mtu inabidi umkubali inabidi pia uridhike kama uko naye kwenye mahusiano sio upo na mtu kwenye mahusiano ukitegemea ya kwamba utampata mwingine bora kuliko yeye hapana you won't be happy in ile ni roho ama moyo wa mtu unauchezea i kutakiwi kuwa hivyo inabidi umkubali mpenzi wako mpende mpenzi wako hii inaenda nyuma zaidi kwenye pale ambapo unachagua mpenzi usichague chague, chague mpenzi hapana chagua mpenzi ambaye utamkubali na ukishamkubali mpenzi wako trust me kuna asilimia nyingi sana kufanya wewe uwe na furaha kwenye hayo mahusiano just because you are happy with the one in you love usikubalikubali tu kila mtukwa sababu amekuomba kuwa nawewe kwenye mahusiano hakikisha yule mtu ambaye ukonae kwenye mahusiano ataweza kuleta furaha hakikisha unamkubali na ukimkubali trust me, furaha itakuja furaita kwenye mahusiano yako just like a ukishindwa kumkubali mpenzi wako kila siku jicha lako litakua wapenzi wenzako kwa wanawake wengine kwa wanaume wengine kwa watu wengine ambao pengine utatamani kuw na kwenye mahusiano tusme youwnt like theshthat uha tip ya tano mpe mwenzako nafasi najua ni muhimu sana kuwa pamoja kwenye mahusiano ni muhimu sana kujenga muda ama kutenga muda ambao mtakuwa wawili pamoja kwenye hayo mahusiano lakini vilevile vile, ni muhimu zaidi kumpa mwenzako nafasi si kila muda anahitaji kukuona wewe si kila muda anahitaji kuwasiliana na wewe inabidi uwekeaa in in si kila muda atahitaji uwepo wako around. kuna muda anahitaji mdaw marafiki zake kuna mda anahitaji watoto wake kuna mda anahitaji eh, wazazi wakekuna mda anahitaji pia alone. binadamu inabidi ukaeifikiria vitu vyako binafsi jifunze kumpa mpenzi wako mda usimgande sana m usimgane sana kiasi cha kwamba kakuona wewe kero mpe mda sio tumpe muda hakikisha mnapeana muda wewe pamoja na mpenzi wako ietoe togethei you shoul havetime to, be you have time to be alone mambo mengine ambayo yanajenga mambo mengine ambayo ni amsingi kwenye maisha na watu wengine mbaonasibokmahay We eh, wnye mahusianokiweza kumpa mda mpenzi wakos a aaujua hako nawwekila mda nundanuanuto tip ya sita ambayo naweza nikakupa leo punguza wivu jenga tabia ya kumumini mpenzi wako sikataa yule monyesha wivu no mwenye mapenzi ya kweli kwa mweza maneno ambayo aliyesema alikibaya si ya Sia pingi haya maneno nayaunga mkono kabisa wivu ni kitu cha msingi sana kwenye mahusiano lakini jitahidi kidogo kupunguza wivu na ukishapunguza wivu jenga tabia ya kumwamini mpenzi wako jenga tabia ya kumwamini mwenzo wako jenga tabia ya trusting hii itakusaidia sana mahusiano yako kuwa na furaha ukiwa na wivu sana inajenga tabia ya kuto kums mpenzi wako ukiwa na wivu sana utaona kila mwanamke ambaye anawasiliana na boyfriend wako kila mwanaume ambaye anawasiliana na girlfriend wako, utaona ni mpenzi wake utaona anakochitu utakuwa na wivu kwelikweli kweli, utahitaji kuuliza huyu ni nani M- amemjua wapi mlikuwa mnafanya nini ejaribu kupunguza wivu ni muhimu kuwa nao lakini punguza ukiwa katika kiwango ambacho kimezidi utaleta madhara ya wewe kutokuwa na furaha na yo mahusiano lakini ukiwa katika kiwango kizuri amini ya kwamba utayafurahia ayo mahusiano so, wivu ni kitu cha msingi sana kwenye mahusiano alikiwa amekusha kusema hivyo mi nagongelea msumali tu lakini huwepo katika n ambayo inastahili uwepo katika standard ambayo inatakiwa ti nyingine fanyia kazi mahusiano yako tunajipaga muda wa kujirekebisha katika maswala mengine hufanyi vizuri kazi pengine unajipa nafasi unafanyia kazi yale mapungufu ambayo uko nayo kazini unafanyia kazi yale mapungufu ambayo uko nayo maybe kwenye kila kitu ambacho unakifanya s kwenye mahusiano una shida ya mawasiliano na mpenzi wako jifunze fanyia kazi jipe tm ya kuwasiliana na mpenzi wako katika namna nzuri jifunze kumwomba mpenzi wako msamaha jifunze kusema asante yani maneno mawili ambayo ni mafupi sana lakini maana yake katika mahusiano ya aina yoyote ni kubwa sana lakini maana yake katika mahusiano ya mapenzi ni kubwa zaidi na zaidi na zaidi tujifunze kufanya hivi vitu tunabidi tufanyie kazi mahusiano yetu umeona kuna kitu kimoja ukifanya vizuri jifunze umeona kuna namna chumbani mambo yaendi vizuri Chukua time jifunze ingia Google hayo mambo yapo umeona kuna shida ya kumwamini mpenzi wako jifunze kumwamini mpenzi wako ingia som hi itu o vinapatikan nksksikillechtu na chakupata furaha wenye mahusiano yetuknaezak keanza tukiweza, tukiweza kufanyahafayia kai kila kitujifunze kupenda jifunze kuvumilia mahusiano ni magumu mahusiano ni magumu sana mahusiano ya kimapenzi ni magumu gumu sana kwa sababu ni nyoyo mbili ambazo zinakutana kwa upendo kabisa na kwa upendana lakini zile nyoyo kuna namna tofauti ambavo zimeishi before kukutana makuzi ni tofauti Culture ni tofauti umekuwa na watu tofauti k kila mtu ana mtazamo wake katika mapenzi so inabidi tujifunze kuwa na wapenzi wetu We have to work on lakini pia kubwa zaidi tujifunze hao au namna gani tunaweza tukaishi vizuri na wapenzi wetu kwenye haya mahusiano tip nyingine ambayo nakupa focus kwenye mazuri ya mwenza wako you know kila mmoja ako na mazuri yake ako na mabaya yake in advantage there is theeiiaanage hakuna ambayo amekamilika not all humans k tuna mazuri tuna mabaya ukis kwenye mabaya tas huyo mtu utamtaka lakini yule mwenye mabaya trasm ana mazuli yake na ukiweka muda wako kuyafuatilia yale mazuri yake probal utaweza kuipata ile furaha kwenye mahusiano yako utaweza kupata uh, tabasamu usoni mwako kupitia yale mahusiano ambayo ukonayo sio kwama haiwezekani inawezekana lakini jaribu kus kwenye mazuri ya mwenza wako Usi focus kwa vile namna ambavyo yeye ni muongo tu kila saa ukimuuliza uko wapi kakudanganyi hebu focus kwa namna vile ambavyo anakutekea anaku hebu focus kwa namna vile ambavyo anakuwepo upande wako ukiwa unalia to cry on Nilo, ni yule mwanamke ambaye yu yuko nyuma yako kabla ya mafanikio yyote jaribukwenye yale mazuri yale mabaya kidogo sae kwa sababu kila mmoja ana mabaya utaachana na huyo utaenda kwa mwingineyatakuwa na mabaya so chagua mpenzi wako focus kwenye yale mazuri yake yale mabaya tunayapotezea alafu mambo mengine mazuri yatakuja nikimaanisha furaha itakuja kwenye haya mausiano yeno lakini tats na ya mwisho ambayo nimekuandalia o jaribu kufurahi na mpenzi wako kwanza inabidi ugundue ni mtu wa aina gani uko date naye ni mtu wa aina gani uko naye kwenye mahusiano ukishagundua jaribukugundua ni namna gani unaweza kfurahi au namnagani mnaweza mkafura pamoja pamoum nendakzitinriuangiaiiasadia sana kujenga mahusiano yenye furaha ni mtu ambae npendapeleke mpenziwakohtofautitofautiinajenga sana mahusianoi kama huwezi kupoteza hela kiasi kidogo sana kwa mpenzi wako sijui unapoteza hela kwenye nini hela si kitu cha msingi si kitu cha kikubwa sana kwenye mahusiano lakini ni kitu cha msingi na nahisi ntakuwa nimeeleweka haitakii kukosekana inabidi iwepo kwenye mahusiano oh, tunarudi kwenye ile pointi yetu we must have fun sio kila mda tunye mnamka mna mnaenda kazini mnamka mnaongea naka apkafbidikuwa mna mna kuna mda wa ziada ambao wawili mnakutana naafanyatu moaendakjenga ile furaha ambayo pengine ulikua unaitafuta sana kwa muda mrefu kwa siku ya leo mimi nimekuandalia hizo hizott na uhakika kabisa ukizifata ukizisikiliza vizuri kuna asilimia kadhaa tutakuwa tumezipunguza za wale watu ambao hawana furaha kwenye mahusiano zilikuwa hh6 wewe amba podcast hii ama wewe ambao umekwisha kusikiliza sauti hii kulingana na ujumbe ambao nimeuandaa jioni ya leom utatoka kwenye zile asilimia 64 kwenye zile 64utaenda right? kuzijaza zile uh, 36 zilizokwisha kubaki minaitwa uch nuchi na mapenzi ndo mbayo wamekuisha kuisikiliza right lakini zy ndo wakali kabisa ambao wamesimamia mpango mzima hawajamaa wananzuri wana zuri wana nzuri wana, nzuri wana mashati mazuri official, wana viatu vizuri wana nzuri wana kila kitu ambacho kinahitaji kufunika mwili wako katika namna ya kupendeza kinapatikana pale joy inapatikana paleatkshai kamaunaelekea kinyelezi majumbasi pawauitpamoja hii ni amc anapatikana kwa matukio ya kila aina iwe ni harusi iwe niiwe ni kipamara iwe ni niiw ni yoyote ambayo inamuhitaji mshereheshaji trusme mc nuchi ni mtu ambaye amejipanga sana kuwahudumia karibuni sana ladies and gentlemen genlme mcnuchi nonuchi na mapenzi ambaye amekuwa podcast hii kwa muda mrefu sana na leo kua kwao kwambia asante sana kwa kunichagua asante kwa kunisikilizas hujapoteza mda wako unahitaji tu kufanyia kazi hayaokshakwambia alafu utaona namna gani anaweza kuwa na mchango mkubwa sana kwenye mahusiano yako yale ambayo alikuwa akikosa furaha pengine akaja kuwa na furaha kubwa zaidi hivi ni viwanja vikubwa ambavyo mimi napatikanaingia pale andikachna mapenzi utaweza kusikiliza hii na nyingi sana ambazo limekua nikkuandalia wewe Bye bye. I hope you're having a good night.