imani yangu ni kwamba kila binadamu kuna wakati anakosea kila yule mwenye pumzi ya kupumua kila yule mwenye maisha ya kuishi kuna muda anayenenda kinyume na maagano fulani maagizo fulani pengine ya mtu watu ama taasisi kila mtu anakosea binafsi mimi nakosea sana naamini hata wewe kuna wakati unakosea ishi siyo kukosea ishu ni nini kile ambacho unafanya baada ya kukosea wapo ambao wanakwenda kuomba msamaha wapo ambao hawaombi msamaha ameridhika na vile ambavyo wameweza kufanya tukishaomba msamaha mambo always yawe kama vile ambavyo tunataka yawe pengine ile imani ambayo wulikuwa ukipewa awali inaweza isiwepo tena ile trust ambayo tulikuwa tukipewa kile kipindi cha nyuma inaweza isiwepo tena so leo nakuja kuzungumza na wewe how to win back wiacksomees yule mtu ambaye alikuwa akikuamini unawezaji kuipata ili imani yake tena vizuri baada ya kuweza kumkosea na umekwisha kumuumba msamaha unataka sasa mambo yarudi kama vile ulivyotaka yawe nam karibu sana kwenye nuchi na mapenzi podcast mi naitwa mc nuchi kupitia facebook instagram pamoja na twitter andika mc ande sco nuchi kirahisi zaidi unaweza ukanipata na hii hapa ni nuchi na mapenzi podcast kwa ajili yako wewe yes wewe ambaye umekwisha kunisikiliza na umekuwa ukinisikiliza kwa kipindi chote asante sana mshikaji wangu nambari moja na leo niko hapa kwa ajili yako niko hapa kwa ajili ya mambo mengi sana ya msingi niko na one the anaita v v mambo va mzimayes kwa kifupi leo v amekuja kuungana na mimi kujadiliana kuhusiana na hili swala pengine ana pengine ana we'll abothat mda mda kidogo lakini kwa sasa nikuelekeza ni wapi ambapo unaweza ukaipata hii yani Apple podcast pamoja na unachotakiwa kufanya wewe ni kidogo sana ingia kwenye search moja hizo applications kar andika nuchi na mapezi vile venyew unaweza kusikilizaepsd hii na naepsoi nyingine nyingi sana ambazo nimekuwa nikizirekodi kwa ajili yako yes nazungumzia na wewe mshikaji wangu nambari moja kabisa lakini vilevile vile ni kwa udhamini mkubwa sana wa joy uso a ni wataalam wa mavazi ya kiume pamoja na ya kike wanapatikana stakishari njia ya kuelekea kengelezi fika pale kama unataka kupendeza unataka r unataka ens unataka viatu unataka ama unataka kile chochote ambacho kikifunika mwili wako basi unaweza ukapendeza vizuri fika pale basi wataweza kuhudumia vizuri ama unaweza ukawacheki wacheki kupitia ukurasa wao wa anikajoangalia mavazi yanayopatikana pale chagua unachokipenda huduma ya deivey pia inapatikana wanatuma pia mikoani so wacheki pale liuwezi kupendeza vilevile vile, mc nchhuyu ni mtaalam kabisa wa shughuli za aina zote sauti hii ambayo unaisikia ni sauti ya huyo huyo mtaalam huu uh, jamaa ni kwa ajili yasndof wedding ama social amase nyingine yoyote pamoja na event unahitaji huduma yake It's very easy ingia inadia mc asnuchi wasiliana naye pale cheki kazi zake pale lakini vilevile wewe unaona uvivu sana unaweza ukamcheki kupitia sfu784143114 alafu itakuwa ndo mpango mzima yeye ataweza kuwepo pale kwenye shughuli yako anakuambia tu hanaga shughuli ndogo bactoiaisemhow an you isomaunawezaji is kushinda ama kuipata iyo imani ya mtu ambaye umekusha kuipoteza niko na v asitold you tutago thruhiic tutaichimba kiundani zaidi minaamini utakavotoka si kama vile ulivyoanza ambomependeza sanakaribu sana, sana enyemapenzi uunafra naam kabla sijaweza kuanza hivi ulishawai kupoteza tus ya mtu ambaye pengine alikuwa ni wamsingi sana kwako na ukawa wanataka kuirudisha yes, ishawai kutokea mara ngapi marangapim na kuna mambo uliyafanya kuna vitu nilivifanya ili niweza ku ile trust ambayo likuwa amepotea na ukafanikiwa ndio nilifanikiwa so unajiuliza kwa nini niko na v ni kwa sababu alifanya na akafanikiwako kwenye ambayo tunazungumza leo moja kwa moja tu kwenye point ya kwanza nitaenda kutaja point kidogo nitakudadavulia wangu apa atatupa mambo ya kiundani zaidi mambo ya kiufuni minaeza nikamuita mchambuzi wangu wa maswala ya kimapenzi okay. point ya kwanza kabisa zingatia jambo ulilolifanya likapoteza ili imani atfirst kwa mara ya kwanza kabisa lile jambo ambalo ulilifanya kwa mwenza wako ambalo imani yake ikapotea kwako labda ulimchiti labda uliyenenda kinyume na matakwa yake labda eh, ulifanya yale mambo ambayo pengine alisha kufanya zingatia nini ambacho kilifanya imani yake kwako ikapotea zingatia ni namna gani lile kosa lilimuumiza angalia kwanza wewe mwenyewe kabla ujamfuata lile kosa lilofanya ni kweli unaweza kulii ni kweli unaweza kuli ni kweli hautoliulia au vi unaonaji hapa ni kweli kabisa maana ukishapoteza mm-hmm. trust kwa mtu mm-hmm lazima laima ni kitu gani ambacho kimetokea mbaomtu anakuwa, anakuwa mtu wako labda azakawa ni ndugu azakawa ni mzazi yeah. anakuwa hana trust kosa then inakuwa ni rahisi pia kujua jinsi ya yakuanza kuna jinsiya kuanza kurudishakwa huyo mtunasema kwanza yourself jitazame mwenyewe jitathmini mwenyewe kabla ya kwenda kumwomba mtu msamaha sio nakwenda kumwomba mtu msamaha halafu wewe bado una zile chimbechembe ile tabia ambayo ilifanya awali imani ipotee to the point ama cip yangu ya pili kabisa omba msamaha i hapa nibidigume msamahaieshawai mm-hmm. kuomba msamahanaombaji right? yes, mishai... yes, uh... <laughs> msamaha msamaha nimeshawahi kuomba kwa sababu napotambua kosa na unajua kabisa wamefanya kosa mtu hajapendezwa nalo There's different ways ya kuomba msamaha na unajua noutokapoomba msamaha huwezi kuambiwa hapo kwa hapo kwamba nimekusamehe juaatn oh, kama ni mzazi kama ni rafiki lazima t ataj- akamda kidogo afikiria lile jambo na ajue kwamba huyu mtu katambua kosa anastahili kusamwa astahili kusamla uzuri ni kwamba cha kwanza we mwenyewe tambua tambuakosea wapi angalia msta s ambazo ulizokuwa umepita kwamba ni vitu gani ulizoka mepitaam i tuaniimefanya li sawa baada ya osma hivyo siani kama na mengi sana ya kuongezea lakini hiki naomba uzingati ukiwa unaomba msamaha When you mtu umekwisha kumkosea naamba usimtumia yeye tena kama kisingizio usija ukasema ba ni kwa sababu wewe hunirithishi nilikuchiti kwa sababu e unachelewa kuuji dha do chukua ule msalaba wako wwote uwe wakob samahani nilikuchiti ni niliku kwa sababu ya tamaa zangu samahani najitahidi kubadilika na nanahid haitakuwa hivyo tena do that usiweke msalaba tena kwake ukiweka msalaba kwa mtu inamaanisha hujaona makosa yako na kama hujaona makosa yako then wya point ya pili likuwaumba msamaha tohe int g ukipewa muda mtu amekuumba msamaha Mtu anakupa mda au mtu anakutongoza mtu anakupa muda mm, awekufikiria for example to myself tm uh, myb ni mmtu kanikosea ni mzazi ni mpenzi pale mtu anapokuja kuomba msamaha lazima kupi muda ufikirie kwamba lazima we mwenyewe mtu ambae unaomba msamaha ujue kwamba huyu mtu kachambua kosa na mpaka ameamua kuja kuomba msamaha amesha, jua, kasha, amesha yako. First of all, ame yona, na ameshaona umuhimu wako katika maisha yake dmaaa amamamaamaaomaaju ao kwaapo samahan apana afikirie huyu mtu ni kitugani amekiona kitugani kimemfanya amekuja kuomba msamaha kwangua i think lea mtu sahihi kabisa mestani pia kama hapa nina jambo la kuongeza umemwomba mtu msamaha mpe nafasi afikirie mpe nafasi aone kama anaweza kukusameha tambua kwamba si kila msamaha unaoomba lazima usamehewe ko lazima mtu atathmini kama una hiyo eh? una worth ule msamaha lazima mtu atathmini so ili kuweza kutathmini anahitaji muda smanelewa so, akiwa umempa muda kuna kitu ambacho anatakiwa kufanya in which ndo point yangu ya nne kwa siku ya leo msikilize mwenza wako wanataka nini umekwisha kumwumba msamaha mpenzi wako saying, Babe, I'm sorry melew ilizingua kupaswa au sikupaswa kukuweka katika nafasi ile really msikilizi nataka nini msamaha unakuja lakini simsamaha yote ni mepesa easy unakuja na masharti pengine mtu anaweza kwa kusamia kwa kukomab mi nimekusamia lakini sitaki utoke tena out labda kwa mfano kosa lako kuclia kudi nyumbani umelewa nini simenelewa so no, mithamaa inaweza isiwe hizi so kweli kama unataka ule mthamaa huwe tayari kupoteza baadhi ya vitu ambavyo vitakuepo kwenye yari masharti ambayo mpenzi wako watakupakwako ni mashati gani ambayo walipewa <laughs> uh, kutokana na kosa ambalo lilikuwa limetendeka mashati walikuwa tu ni machache ucherewa ku labda mtu anakupigia alafu kwanzia morning mewasiliana kidogo then inakuwa swahili so, ambayo inatakiwa kwa mpenzi wako mtu anakmba bana bu iwe nzuri labda mambo ya kutoka uwagi hutoenomn yani nilikuwa kwamba hamna ana ile information to one side omin side so ulimsikiliza mpenzi wako anataka nini yes. na, yes. na maana niko na nikonavi ndani leo alimsikiliza mpenzi wake anataka nini sema inabidi usikilize mwenza wako anataka nini ili awezeka kusomea msikilizi anataka nini rasmi hata ukienda kuomba mkopo benki utamsikiliza yule ambaye uko pale kwa niaba ya benki anataka nini ama benki inataka nini liuweza kupata ule mkopomaamaa ukifanya vile tus unaweza kupata ule msamaa ukifanya yale ambayo unatakiwa kufanya basi kirahisi zaidiutaeza kupata ul mo tengeneza mawasiliano mazuri baina yenu msma msamaha umempa muda wa kutosha mpenzi wako na vilevile umemsikiliza nini anataka anza kutengeneza chnel nzuri ya mawasiliano Ese, mimi nawewe wote tunafahamu mawasiliano yana gani kwenye mahusiano si tu ya kimapenzi ya kiofisi na mahusiano mengine yeyote ya mawasiliano yanaweza yakawa shina kwa hiyo tengeneza chnel nzuri ya mawasiliano ya kuhakikisha ile chnel inaweza ikamshawishi mpenzi wako akusamehev weka neno lako mbali sana na wewe ni kweli sababu kama umeshaamua amua kurudi kwa mpenzo wako ili mahusiano ma yenu yaendelee lazima utafute channel ambayo itaweza kubuildi tena ayo mahusiano yawezi kusimama kama ulikuwa so mtu wa kumtafuta wa, kumtext, wa trying to wakumtet it kama you still Need that relationship na kama siii bado namtaka hu ya mpenzo wako utafata njia nzuri ya kumchea kama huk unatabia maybe mnawasiliana tu asubuhi ndo imeisha mpaka mnakutana tena usiku hapana just try asubuhi mchana hey heb umekula you good jioni hey jionihb natoka kazini sometimes hata ule mtu anavo amekusamea nahisi kwamba yes my man o my lady amebadilika amekuwa the way i want so communication ni nzuri maana pia through communication inawasaidia you know, mnaweza mkafanya vitu vingine maana kuwasia na mpenzi wako so mpaka tu juliani hali hapana uwezo ukawa na jambo mna share because that is i ho so mpaka iti mwongelee mambo ya mapenzi 24 ou hapana youha miamti tengeneza so, yeah. mawasiliano mazuri ndo point ambayo via ameweza kuiwika sawa nasidhani kama nina kitu cha kuongezea hapo bila shaka naisi unaenyelewa sana yes naongea na wewe ambayo umenisikiliza upande wa pili wa simu wa redio wa kompyuta ama kifaa chochote ambacho kimeweza kua na nochi na mapenzi pto point ya yes sita Don't do it at all. lile jambo lililofanya ile imani mpenzi wako akaipoteza juu yako ulikuwa unajua kabisa ukilifanya lile jambo litapoteza imani kwa hii point ya it will take you all the way up kwenye point ya kwanza na kapla. kabla kabla ya kufanya lile kosa hakikisha usihuji alifanya lile kosa unajua kabisa ukichelewa nyumbani mpenzi wako hatapenda unajua kabisa ukimchiti mpenzi wako hatopenda unajua kabisa kosa lolote ambalo unalifanya yes wewe kosa lolote ambalo unalifanya naongea na wewe ambao unaniskirizan mpenzi wako hatolipenda akijua kwahiyo kuna namna nyingi sana za kuaoid makosa just by not doing them usiwepo katika nafasi ambayo itakuweka katika ei itakuweka katika doubt usiwepo don't do usipofanyaproby oh, hutotakiwa kufata njia yeyote kati ya hizi sita na utakuwa na, na, na, na progress rahisi sana kwenye kuipata ile imani so don't do au sio vi hutakiwi yes. kupoteza imani mpenzo wako samtim sure. tunapoteza nilisema sisi ni binadamu tunakosea mm-hmm. lakini kuna namna ya kupunguza makosa indio nikalia unapojua mpenzi wako hataki baadhi ya vitu vifanye basi sini tofauti na yeye jinsi anavyotaka n natakua mwende sawa ili mwezi kuelewana mm -hmm. basi donal do usifanye tena yeah, bna thank you guys for yo time mi naitwa nuchi an ilikuwa na v anesa yes? wasalimie tena Hello, ladies and gentlemen My name is vanessa nilikuwa leo na mc nuchi katika kipindi chake cha kicha. nuchi na mapenzi atuall nimeenjoi kuwa naye na kushiriki katika hichi kipindi yeah na kama unahitaji kumjua vanessa basi ngoja hapa kutejia hichi peji yake ama wusiaingia kwenye peji yangu ya instagram mii ntaweka picha yake nzuri nzuriaane you kwa kunipa sikio lako asante kwa kupoteza kifurushi chako kuweza kunisikiliza mimi naitwamcch ni na nikwa udhamini mkubwa sana umeweza kusikiliza is ya kibabe kabisa wanapatikana n panasegelea ha paleaunaelekea kenyelezi nguo zipo pale za kiume pamoja kike na wanahakikisha ama watahakikisha wunapendeza vile ulivyotaka kupendeza ni kuambie tu ukifika pale huduma ambayo utaipata ni mwona kile ambacho unakuwa unakitegemea mc nuchi mtaalam kabisa wa shughuli aina yoyote mshereheshaji mwenye viwango viwangouwezi amini huyu jamaa ana cheti jamani yupo pale na viwango vyake vyote viko pale kwa ajili ya kukuhudumia huduma zake ni mc na mziki lakini pia kama unahitaji zaidi kuhusiana na shughuli yako yoyote unahitaji ke unahitaji dn unahitaji unahitaji kingine chochote wasiliana naye jamaana namna ya kurahisisha hizi kazi ziweze kuwa nyepesa zaidi na siku yako iweze kuwa yakipekee zaidi nikukumbushe tu unahitaji kusikiliza sauti hii ziko nyingi sana kama hiziamapezienyepamoja na Spotify. samahani sana kwa watu wangu wa tunakujan mambo kidogo ya kiufundi yakokaa sawa lakini really na tunakuja kwa ajili yenu kwa sababu tunawapenda sana mimi pamoja na vanessa tunawapenda sana na hatuna kingine cha kuwatakia zaidi ya kuwa na siku njema ladies and gentlemen asante