aha hebwana mambo vipi karibu sana tena tumerejea tena mwaka a e2022 rdmthepocast rastim uh, tulikuwa tuna topics kibao ambazo tulikuwa tunadiscuss hapa kwenye rdmthe podcast tulifanya podcast na watu tofauti tulishia na wadau tofauti tofauti Tof- tofatoautitisti so, tumerejea tena thistschig na kubwa zaidi kwasaabu a tunapa nat nyingi sana kama kawaida m zakutoshad za mi maakai basa ms Vipi maisha yako au inaoife vipi maisha ya kenye jamii ambayo tunaishi so hapa hapa hakikisha unashikiria rdmhepodcast na namna pekea ya kutupata uh, kama unatumia google aandk kwenye google pale unaandika tu rdmecas inakuja lakini kama unatumia aps kama unatumiais uh, kwenye Uh, kwenye podast pale unaingia kwenye pldast unaandika rmthdast nakuja pae natapata epid zkupitiaaandag wa kiamiwa tandetana next time this is just an introduction much more big things are coming