sasa nimewaza nikasema leo uh, episodi yetu ya pili kutoka kwenye hi sizon ya kwanza yauzungumze kitugani na nikaja na tmoa nikasema uh, 022 kuna vitu viwili n upate pesa au ufe unaendelea kujaribunaenda yani, kujaribukuzipata pesa hii t bwana nimeipata kwenye m ya5 iliyotoka mwaka 25 naiahumo ndani bwana50 anatupa mafunzo mengi sana kwenye maisha na uh, kwenye hiyo movie kuna vitu vingi sana vya kujifunza kuna positive na negative lakini mimi humo nimechukua tu yale mafunzo positive ambayo nimechukua mafunzo positive mawili yani nimejifunza vitu viwili vikubwa ambavyo cent ametufundisha kwenye hiyo mvi cha kwanza humo ndani anatufundisha kuto kukata tamaa juu ya jambo ambalo tunalifanya idhuwe ni maa uwe ni kijana ambaye umeanzisha biashara yako mwaka hu uwe ni mzazi ambaye unafanya shuguli zako umeajiia ofisianatukumbusha kwama uskate tamaaa alikua ni kijana ambaye aia anaamini sana kwenye ndoto yake ya muziki watu wengi walijaribu kumkatisha tamaa lakini ye, hakukata tamaa aiendeaushikiapaae mao anapami omi so, nakukumbusha bb uskat tama o k k usiache kufanya ndelea kufanya namba biunzonambambi ambao imejifunza ni kwambausimwamini mtu yoyote mshauri mtu yoyotenaa so akaja kama akamshuti alimpiga sana risasi nyingi sana mpaka kwenye mdomo alimpiga tumboni na vitu vingine so nijifunza kwamba usimwamini mtu yoyote lakini mshauri mtu yoyote pale ambapo unapata nafasi ya kumshauri mtu mshauri pale ambapo unapata nafasi ya kuongea na, na mtu ongea naye mpe kitu ambacho anastahiri kukipata sasa kwa kwakumaliziaame kwa so, eh, eh, so, aua kuburudika lakini pia kuendelea kupata burudani za kutosha hapa hapa mi ni robin tukutane tena wakati mwingine