Ni är RDM, the Podcast. Hello, mambo vipi hope poa unaendelea poa sana kwa sababu tumeingia weekend uh, so weekend so kwasababu na kwa mambo mengi sana lakini nikasema siwezi kukuacha ukaenda uh, kuimaliza so bwana kuna kitu kimoja kabla sijazungumza zung- uh, kile ambacho nimepanga kuizungumza leo unajua kwenye maisha kila mtu ana yule mtu ambaye always ambayehuyo yani yani. yani, yani. yani, kuk- ya yani. yani, mtu hu anakuamini ukimpelekea project kwa mfano au ukamwelezea kitu fulani yani huyo mtu awezi ukutoa nje yao ee ni mtu fulani ambaye anakuamini sana sasa leo nataka hiki ni uh, na movie mmoja naitwa richard ambayo ameigiza msanii will smith by the way nataka nimpongeze sana will kwa sababu ameingia kwenye kategor moja kati ya watu weusi ambao wameingia kwenye ategori za gra ambazo z- za 221 na movie ya king richard imeingia kwenye competition kwenyeti hii mvi ni ichokipenda ni kwamba uh, wl ameigiza ame, ame maisha halisi ya jamaa anaitwa king richard ambaye king richard alikuwa na binti wawili ambaye ni selena williams ambaye hivi sasa ni moja kati ya uh, wakinadada ambao wanafanya poa sana kwenye kwenye tennis lakini pia alikuwa anaitwa piaalikuwanadadakenai Uh, king richard alikitu kikubwa ambacho nimejifunza kutoka kwake alikuwa anawaamini sana binti zake wawili yaani no yaninmvua enyeshe uh, king richard alikuwa anawaamini sana, sana, sana binti zake yaani ilikuwa ni vigumu sana yeye kuacha yaani watu wengi mtaani walikuwa hawaamini katika ndoto ya king richard kwamba binti zake watakuja kuwa watu wakubwa sana kwenye tennis lakini ye richard alishikilia imani na kuamini kwa kwamba binti zake ipo siku atakuja kumtoa kimasomaso ni kweli uh, ndoto uh, imani ambayo king richard alikuwa nayo iali wake kweli ilikuja ikatimia binti zake leo tunawashuhudia ni watu kubwa sana kwenye, tu, kwenye tenis, wanafanya poa sana kwenye australian hizi different games za tennis wanafanya poa poa poa sana so nikaona nili na sisi maisha yetu sasa vijana inawezekana una mjomba una mama una baba una shangazi haamini katika ndoto zako ambazo unazipambania uh, una inawezekana huna mtu kama king richard alivyokuwa amewashika binti zake lakini unacho una, una, una, una, una kitu ambacho unacho ndani yako yani unaye yani una kusema ni kwamba ndaniyakon we, unayewewenahotusemaaw yani unaye wewe mwenyewe kwamba you can trust your own self na uka, ukafanya kile ambacho unahitaji kukifanya yani wee ni king richd wakwako mwenyewe wewe ni serena wakwako mwenyewe lakini wee pia ni wakwako mwenyeweso we mwenyewe unaweza ukajisimamia kene ndoto yako kama ni, ni kuwa mwanasheria daktari kuwa mtangazaji kuwa mwanamuziki you can hold up yourself ukajifungulia mianya mingi lakini pia ikakusaidia ukatoboa lakini wale ambao hawakuamini wakatokea kukuamini so be yourself kuwa wewe mwaka huu 022 tumesema pne the podcast nikutakie weekend jam out. we next time. Thank you.