bwana karibu sanasanasanamthsehem pekee ambayo tunapiga na tuna shera mbalimbali na washikaji uh, na vijana wenzetu ambao wanapambana na wanafanya vitu vingi sana leo tupo na aso abo karibu sana kwenyem uh, waambia watu jina lako kamili unafanya ninithen tuendelee kupiga mastori kibao kuendelea kuelimishana kama vijana uh, shukran sana mzeeshukan sana na nafurahi kuwa hapa kwenye kipindi hichiaaa um, kumadina ya yeah, kitambulisho uh, cha taifa naitwa ayubu boni sanga na um, jina la biashara uh, jina la biashara natumia um, abo 7 na ofisi yangu inaitwa abo 7 stall na unapozungumzia ab7 ni ofisi ambayo inajihusisha na digital accessories hasa kwa wale watu wanaopenda kupiga picha kurekod video ya yeah, sasa vile vifaa unajua um, kwa tanzania yetu kidogo sasa, yani, imekuwa ni changamoto kupata vile vifaa vya kisasa uh, kama unavyoweza kujua kwamba kwa, kwa sasahivi ishu ya kamera uh, watu wamekuwa hawazingatii sana sala la kamera sasa hivi simu zimekuja na uwezo mkubwa sana na watu wengi wanavyonunua simu zao basi wanaangalia vigezo vya storage na uwezo wa meramaana ta anavyotoa ya simu uh, basi hua wanazingatia sana kwenye ishu ya kamera kwa sababu watu wanatumia Uh, simu zao kuweza kupiga picha na kurekodi matukio tofauti tofauti so mimi nimewekeza kwenye uh, kusapoti sasa simu iweze kupiga picha kama unavyojua uh, ili uweze kupiga picha nzuri na upate video kali basi uh, utahitaji uwe na mwanga wa kutosha na simu yako iwe stable so mi ina zile stabilizer ya hizo gimbo lights, ring lights kwa ajili ya kurecod video inamaana inaongeza mwanga na pia vitu kadha wa kadha na microhone za simu wyrd na wireless hivo ya yeah ami nimekupata nice. Sa, poa sanaoppa mtu ambaye anasikilizakupitiaatakiwa nae kitu yule ambaye anapenda kutengenezabyhe nikupongeze ongera sannaona wengi akiwemo uh, utoaanakutumia sana kwenye baadhi ya pia kufanya kazi zake sasasa kuna, kuna kijana ambaye anatusikiliza right anataka fanye biashara kama ambao unafanya wewe auzezausimu ambazo zia auza simu au ya kawaida anahitaji kufanya biashara kama yako yakoni vitu gani vya msingi msingiaakwa vifate au ni vitu gani vya msingi ili aweze kufika hapa ambapo aawa vifay lieufika yeah nashukuru sana mzee um, pia kitu ambacho kimeweza kunikutanisha na t ni zile product ambazo nilikuwa nauza kwa sababu um, ni vitu ambavyo yeye anavipenda ana, ana, ana, ana, ana sana kwa sababu ukija kuangalia hata vipindi vyake ni matumizi extra najaribukuelezea mbao unaweza ukaitumia simu yako uh, kama unajua watu wengi wamezoea akichukua akiwa akiwa na simu nini anaweza anapiga anapokea yuko whatsapp yuko instagram lakini kuna matumizi mengine extra ambayo watu wengi hatuyajui ya reels kutengeneza hizo video eh, kupiga picha fulani vikali unajua kuna mtu mwingine anaweza na au 13, Pro Max, lakini haatumii kwa ajili ya kupiga picha au video bado atataka mtu mwenye kamera canon hiyo canon Eh, sony sijunii na nini anampa hela ili ampige picha wakati kwa kutumia ili ile simu yake akiangalia masuala ya mwanga na nini anaweza akapiga picha moja kali sana yeah Uh, kuhusu biashara um, uh, hata kama anataka kufanya biashara tofauti naya kwangu lakini kitu ambacho anatakiwa akifanye ni kwamba um, uh, kikubwa unapotaka kuanza biashara lazima ujue unaleta kitu gani sawa kabla ya kujua unaleta kitu gani lazima kwanza uanze na research ufanye research kwa sababu hizo ring lights. mi kipindi hicho naleta unaleta uh, sikuwai kuona mtu yoyote ana ring light hapa bongo naweza nikasema ni mtu wa kwanza kuleta hizo ring light. na wengi wamezijua kupitia kwangu na wameanza kuletaleta sasahivi wasabbu mimi oim naona video za tktk nikuwanaona sana marekani china wanarekod video wanajirekod na hizo taa wanajirekodi wanarekodi nikasemaakadua kamba wanatumia ndo zinawasaidia wao awafanyaji wa waonekan waku na baada ya hapo nikajaribu fatilia masaluni pia wanatumia kupigia picha watua masaluni watuwa sijui watuwasusi hata e, saluni za kiume b wanatumia so, nikaangalia Nika bongo zipo kuona mtu ata mmoja ambae ashaosti wala duka lolote nilichokifanya nikagunduahi okay, inaeza ikafikai uhitaji wake ukawa mkubwa sana kwa sababu watu wakishajua unajua vitu vinaanza kutrend sana mbele then vinakuja hapa so nilichokifanya nikajaribu kutafuta masaplaya wakubwa nikajaribu kufanya mawasiliano na viwanda uzuri nikua nami likua ikonauza sim pncami nimependa sana sehemu ambayo ameshauri najua so vizuri kukopi sana kila kitu ambacho anafanya mwenzio lakini, r- r- uh, lakini pia ukifanyia utafiti na ukagundua uwa nawewe umeshea vitu vingi sanaa Hints za biashara kipindi hiki cha covid ilikuwa good sana so kwa kumalizia uaelekezi watu dukani linapatikana wapi na bidhaa hivi sasa ambazo zipo dukani kukreach out pia pamoja na namba ya simu sio kesi lakini pia insta unapatikana vipi then tutaona next time nextt nami niseme asante sana seven ab Uh, shukran sana mzee nashukuru pia uh, kwa nafasi hii ambayo umeweza kunipatia uh, ni nafasi ya pekee sana kwa kweli maana kwa hapa najisikia na furaha sana yeah. uh, uh, seven store, tuna tofauti tofauti kama nilivyoongea hapo awali kwamba we have hizo digital accessories lakini um, uh, kuna baadhi ya watu uh, kutokana na huduma zetu tunavozitoa Uh, na imani ambayo tumeweza kuwapatia wateja uh, kuna wengine walikuwa wanahitaji tu tuongeze m na sasa hivi uh, tumeongeza hizo bidhaa fulani hivi za kucha zile mashine za kucha ya zile za kukaushia kucha unajua dada zetu wanavyopakwa rangi pale hizo za jel nahitaji zikaushwe na mashine flanihivisasa zile mashine tunazo ofisini kwetu tutakua na ambazo zitakua ni bora zaidi na tutaka na ambazo ziko kwarogo yetu zitakua ni flanihmnafkiri kwanziamwezi wann apo wann watano tutak na zetu na pia mm, tunapatikanakarac uh, makutano ya mtawandanda na gray Uh, ni mtambo huko nyuma ya jengo la chinaplaza yeah, na kwa mawasiliano utatupata kwa whatsapp na utatupata kwa namba sfsaas66 mojn moj narudia uh, ni sfuisab 4t s6 mj mj naa utatupata um, Uh, ga utatupata kwa utaandika autandika ab utaweka namba saba utaweka e utaandikautatupata pale kuna namba kuna picha kuna video tofoto, tofauti tofauti uh, nafkiri kwa mtu ambaye anapenda vitu vya kisasa pia ataweza kuvipata pale kwa sababu kuna vitu ambavyo havipatikani hapa bongo sehemu nyingine yoyote zaidi ya yaaso karibu sana Ciao.