hii ni RADM, the podcast. Moja kati ya siku ambazo nimeamka na furaha sana ni leo tarehe n mwezi wa mwaka watau <laughs> waa siku ya wanawake nongera wana sana kwa wanawake wote huko nji ambao mnapambana na mnaendelea kufanya poa sana katika ektatofautitofauti kama ni mwalimu we ni mpishiwe eh, niwaziri uh, weni mkurugenzi unafanya kazi katika sekta tofauti tofauti katika wizara tofauitofauti nchini tanzania ongera sana, sana, sana. <laughs> sana so, aw bado najisi kama hauwezi hauwezi hivi au hauwezi kupambania hivi jambo lako nda alikuwa naenda kwenye meshe zake baada ya kupanda ba amepanda enye basi likawa limejaa hivi so basi limeenda likafika kwenye kituo likasimama baaaumam aipanda mtumweupe dereva wa basi, uh, basi akamwambia baa mpishe jamaa kae oa alijisikia vibaya sana yaani very bad akakataa Rosa Park aligoma kabisa kumpisha mtu mweupe akaye yee asimame so baada ya Rosa Park kugoma alikamatwa akapelekwa kituo cha polisi na kesi yake lienda mpaka mahakamani eh? pata picha k lienda mpaka mahakamani lakini bado mwanamama alikuwa na jeshi kubwa sana nyuma yake ambao ilikuwa linamspoti so baada ya kesi yake kwenda mahakamani mwisho siku kesi, uh, kesi yake ikawa upande wake uh, mahakama ikasema kwamba sheria za kiraia zimevunjwa katika ubaguzi ambao unafanywa na usafiri wa mabasi nchini marekani na huu mgomo unaambiwa wa mabasi ulienda karibia mwaka mzima unaambiwa kwa sababu ya, ya vurumai ambao so ni moja kati ya wanawake leo tare nane mwezi, mwezi wa tatu tunaenda kuwakumbuka lakini sisi kama watanzania leo taree nane mwezi watatu uh, tuna mtu tuna mfano hai kabisa kwenye nchi yetu mama samia suluhu hasan hongera sana mama na jopo lako lote la viongozi ambao nafanya nalo kazi uh, taifa letu kwa mara ya kwanza tunaongozwa na mwanamke ongeaaaaupia ngi ana sana. kama tunavyoshuhudia mabarabara tunashudia shule aengwa madawaisu krugenzi wakampuni flani kuna mwingine ni mfanya biashara anaendesha biashara kuwa waai a wena wanawake ongera sana mao mo wenye ektayafilamuea iasha lakini hivi sasa kuna ongozai wafilam wanawake awaafayaoa waaet wenyewefrmzaooaaaa wcac Eh, alikuwa kama peke yake hivi eh, wakina mwasiti wachache n yani. lakini hivi sasa unapozungumzia gamu ya bongo freva ina wanawake kibao wapo wengi wa kutosha kwenye biashara hivo hivo kwenye makampuni kibao tu ya investment. wanawake ndo wakurugenzi wanafanya poa sana so leo ni siku ia ni wanawakenohe wapo wanawake wengi sana duniani wamefanya mengi wakina michel obama afa mambo makubwa kipindi cha uongozi wa rais wa mweusi wa kwanza wa marekani barak obama michel obama alifanya mambo mengi sana alianzisha oganizhen nyingi sana za kusaidia wakina dada safi sana so mifano tnoo mingi sana wakina dada yakut tamaa kwenye jamii so tuendelee kupambana tusikate tamaa hii so, ni uh, mte so, podcast endele ya kunjoy soaomaiaie budan a kkanafaowa a you give a little more than you take and if you try to fix more than you break if you're the kind who takes the time to help a stranger in the rain there's a place for people like you if you stand up for those down on their knees and lend a voice to those who cannot speak, if you shine a little light, give sight to the ones who've lost their way, there's a place for people like you. I've heard of them. Streets are made of gold. And when you get there.