He, me, I already am. Hello, mambo vipi karibu sana rdm the podcast na leo tupo na mmoja kati ya vijana ambao wanapambana sana kwenye muziki uh, sio mwimbaji wa muziki atajitambulisha yiye ni nani na anafanya nini kwenye muziki lakini kubwa zaidi ambalo tumemkaribisha leo kwenye rdm the podcast tunahii ambayo tuaenda kuelezea na mada yetu lotakuwa ni usimamizi wa wasanii au usimamizi wa msanii uh, vitu ambavyo manage inatakiwa vifanyi kwa msanii na ni vitu gani msanii anatakiwa kwa management so karibu sana natakwa vifanyi lako milnafananini na unamsimamia nani iliweuwa nyepes zaidiaribu kwa majinaanaitwamwalimamaaruf kama nieambaye anamsimamia msanii wa kike anaitwai kwa swala ambayo limeulizwa juu ya, ya usimamizi wa msanii yani mmen na kazi gani wenyeuu ya usimamiziwa msanii ina kazi nyingi sana sana sana asababu inamfanya msanii anakuwae na kumsaidia kutoka point moja kwenda point nyingine bilanenmsani akasogea lakini anakuwa hana nguvu na heshima ambayo kama ikiwa ipo chini ya management sababu unapoongelea management yari unahusisha kitu kinaitwa biashara na mzeke siku hizi umekuwa ni biashara kwa hiyo msanii ni mtu ambaye inabidi akae sana mba, awe ni, niseme awe ni sio the wa kuweza kuonekana kama ni au kufanya kitu chochote kwa hiyo fayne inamsaidia msanii kama msanii kuwa na nafasi nzuri sana katika sukiachia ilo kwa upande wa msanii kuwa na management na yeye pia inamrahisishia kwa sababu msanii awezi akafanya mtiririko wa vitu vyote ambavyo inabidi avifanyi s so, katika mi kuna vitu vingi sana kuna studio sessions kuna mambo ya kurekodi kufuatilia kufuatilia nini kao management inapokuwepo inakuwa ni rahisi sana kwa yeye kuweza kuendelea na kazi nyingine na management ikasimamia kila kitu k ikawa kazi ya msanii yeye ni kufika studio kupika, kupika ngoma nzuri kutoka location kwendaon ko akiliya msanii imetulia inamwezesha kupata vitu vizuri na vitu ambavyo vitaweza kun jamii yake ambayo inamzunguka kwa kifupi ni hivnaezakasema hayoi okay, nimekupata nime meneja kijanamenejmara uh, ya mwisho mieo tumekutana ulikua unamsimamia swali la kwanza ulikua namsimamia msanii hamisi bss naona ujamtaja mtaja tunataka nijua nini kitokea mpaka ukaacha labda kama umeacha kufanya naye kazihamishilo la kwanza la pili natoka kuuliza umekua una nyingi sana kuhusiana na mameneja pamoja na wasanii wasanii wengi wanakuwa wanalalamika kwamba e zinawanyonya je mnakuwa hamwingineao mikataba au mikataba yenu ambayo mnaandaa inakuwa ni mikataba ya kirafiki ambayo inakuwa inaunyonya upande mmoja bado nipo nafanya naye kazi lakini nimeamua imemua kumtajanliht kwa sababu ni msanii mchanga ambaye sasahivi nahitaji kumwinua na yaweze kupanda music industry bado watoto a kike ni wachache sana na tumeenda kua nimejipu swala lako la kwanza tunakuja upande wa mikataba ndsty bwana ni ilivyo sasa hivi hauwezi ukafanya mziki kiurafiki huwezi ukafanya hamna ani kivupi kwamba hamna al sababu hali zilikuwepwa zamani kipindi mziki ulikuwa na challenge zake ingawa st bado challenge zipo lakini siku hizi milango imekuwa ni wazi ajili ya, ya uwepo wa socia media mtu anaweza akait kupitia media na nguvu yake ye mwenyewe kwa hiyo hakuna mikataba ya ushikaji yyote ambayo inakuwa inatolewa unapompa mtu mkataba imaanishi kuwa umempatia mkataba poapo baada ya dakika tatu ameusain ame ikarudi ameshakubali kuwa chini yako unampatia mtu mkataba anaenda na usoma akishausoma anais na watu wake wa karibu kama jambo lile ni sawa then inabidi arudi kwako anasaini mkataba kwa mikono yake anakuwa amesharidhia ule mkataba kuufanya sasa mwisho wa siku ya msanii anaposaini mkataba na alishasoma mkataba ukoje atafanyiwa kila kitu ambacho kipo ndani ya mkataba lakini akishapata chaka fulani kwa mtu mwingine ataanza kuona ule mkataba mwanzo ulikuwa unamnyonya au mkataba w mwanzo unamkandamiza kwahiyo so ili aweze kupata chani kwa mtu mwingine ambayo anadhani mkataba wa mtu mwingine utakuwa ni mzuri zaidi wa mtu wa ndipo lawama zinapokuja kuanza kutokea kwamba ambana 2 kila mtu anaongea na, na jambo lake naloliongea wasanwasanii wa, ni wengi sana ma ukisema uwasikilize wasanii unaweza wukasema weli ka management zinaonea wasanii lakini kwa nguvu kubwa management zinatumia nguvu nyingi sana kuwabeba wasanii wake bwana safi sana meneja golde uh, umeelezea ume, ume poa sana uh, mi nimekupata poa a mtu ambae anaskilizaatakua mekupata poa sana nataka uh, nifahamu changamoto ni zipi uh, e kama meneja ambaye ni meneja kijana kama jina inavyosemak na wasanii wenzio ambao ni vijana uh, kuakikisha kwamba mnasukuma gurudumu changamoto kuu ni ipi kuwasimamia msani kama hamisi BSS, pamoja na tuna ndoto za kuwahi kutoboa mapema tunatamani tuwahi kupata mafanikio kwa hiyo tunapopata mtu wa kwanza ambaye maybe tunafanya naye kazi milango ikafunguka inamaanisha kuwa kuna watu wengine watakuja wanapokuja watu wengine unaweza kuta yule mtu wa kwanza hana nguvu kama za watu mpa, kwa kwa zaidi, hawa watu wa pili ambao wanaokuja kokoispaw za kwao zinakuwa zipo juu zaidi kuweza kuwashawishi hawa wasanii wawili kuweza kuondoka kwa huyo mtu wa kwanza hiyo ni changamoto kubwa kubwa kubwa ambayo kwasababu atakuwa haamini uwezo wako tena wa kazi atakuwa naamini maneno ya watu anaokutana nao akishakuwa ameshafanikiwa tayari hiyo ndi changamoto kubwa sana ambayo inatokea aa sio so, mi tu peke yangu hata wengine pia nahisi linawatokea hiyo ni kweli uh, vijana wengi huwa tunata tukiamka tukia asubuhi mambo yetu yote wameenda katika mstari ulionyoka hilo ni tatizo kubwa sana tunashindwa kujipa nafasi yani. hiyo uh, aipo tu kwenye muziki hata kwenye biashara vijanab biashara pia ni yani mtu anaanzisha biashara leo anataka keshukutu au mwezi unaokuja hata hali kitu ki, ki, ki blast, which is pole sana yo, kwa changamoto ku, huyokwa kumalizia inawezekana ni swali la mwisho au la pili kutoka mwishonataka kufahamu ushirikiano wenu nyie mameneja wadogo au mameneja wachanga ambao mpo kwenye game pamoja na mameneja wakubwa kwa mfano mameneja ambao tunawafahamu wakubwa tu je mnashirikiana mna nao vipi staikuwataja kwa majina lakini aa nifahamu ushirikiano wenu nye, Na há o Um, very short and clear. ushirikiano unaweza kawepo kama mtu tayari umesha wae kukutana naye au kufahamiana naye lakini kipindi hujafahamiana naye ushirikiano kunakuwa hakuna kwa hiyoanaweza kashirikiana na menaje ambaye ta upo tayari ni menaje mkubwa In case, kama tayari kuna ushirikiano kati yao kwamba wanafahamiana na kinachowaunganisha ni kazi hivo inavokua banasafi nimependa nime hiyo kwelikwelinataka uh, nitajieo yako ya ja, meneja yako bora kabisa tanzaniataj yako kamayn ya nasemaw watano uh, nibongobongo hiv aibu mye e ambao mimi nawkubali wa kwanza 7 msha wa pili mjerumani doris mzirai baraka nomba wamevukama meneje scofid na mwisho ni meneja shafizo