n rdm the podcast helo ladiesand gentlemen karibuni sana sana sana kwenye rdmthe podcast uh, rdmthe podcast unapatikana kwenye google podcastgoogle podcast manake unaingia pale google unaandika rmthe podcast then unapata podcast yetu lakini piaapple podcast unaingia kwenyeapplepodast unaandikardmthe podcast, podcast unatupata pale so so far so good tupo instagram pia unaandika rdm unaandika uh, robinndasoyou <laughs> ni pji yangu offiiainstgram pgi yangu sormthe podcast nisempekee mbu Story, nini tunaenjoi maisha so leo bwana nikataka tupige uh, tu, tu stori na moja kati ya wangu lakini pia ni mshikaji wangu ni broth tumekuwaitajiri right uh, wa kitanga brh karibu sanaasante sana, sana mbroh nashukuruasana ilikuwa ni muda mrefu sanaa mzee niambiemzee mchongo iii ni aanaskiliza saiinawezekana hakajuika historia ketu kafupi tuokwa faida yule ambaye anasikilizahea leo bamabi tumejuanatoka chuo huko tuikuwa tunafanya pamoja vipindi vipindi vidogo vidogo uia tuna vi flani hivitua tunatengeneza vh vidogo vidogo so tua tunafanya mai so tumekuwa ni watu ambao tunafanya vipindi pamoja na the good news ni kwamba baadaye tena tukaja kufanya pamoja ambao tunaifanya kupitia b wakala so kwa hafamu, blah, blah, jailed, so kwa hafahamu labda tumwambie ni hivyo karibu sana brother. how you, you. Yes, unachosema ni kweli kwa sababu mapambano yanaendelea na mapambano yatazidi kuendelea tumefanya vitu vingi sana Iwara unakumbuka ile mchongo mchongole tunasubiri jualiwake ndo tuweze kupata shoti nzuri ya clip liliweze kupanda hewani kwa ajili ya ile sho yetu kipindi tuko chuo tunasema kikubwa kwamba together mde. unajua kipindituotunasema kikubw pamoja na big wakiwa pamoja jua kuna vingi vinakuja voyni amba so kwamba a yani, kwa enetu wanatudai mwanangu wanatudai vitu vingi brother on my side me, im good niko fresh naendelea vizuri unasema maisha ni mazuri tunaishi tunaamani na pia tunamshukuru mungu kwa pumzi na uhai kwa sababu mungu wetu ndo kila kitu na bidi tumshukuru kwa kila jambo na pia tusimsahau kumwweka mbele mwanangu niko poa ndugu yangu sijue kwa upande wako ndugu yangu unaendeleaje na gani huhaliganidasonakumbuka unaunajuaya yes, simu naoautiaiautautnui it inioao eo nimekualika anyetaa uadinaani kwaeie yako ubwa a ndogo ulionayo a <laughs> kwenye mahusianoau chumba na vinginenaaambazo uawatu wanafaya aawaaoe aaa ndugu yangu umenifurahisha sana kwama unajua umeingizia huyu mkongwe jamani wada jamani ipia anajifunza jamani zima mawazo na mawaiza ni huru kutoa kwa sababu ni nchetu huru sasa mwanangu umenipa utata hapo common zipi ambazo zinapelekea umenipautata ku break up kwenye mahusiano ama zile ziwe ambazo zikogo tu obvious zikogo tu kwenye happen zina happen bila kuwaza munielekeze vizuru ni kuelelavoe bwana hey, unaka ukongwe flani ivi <laughs> <laughs> okay, so nataka tuwaonyeshe waskilizaji tu, tu, tu wa, tu uh, wa kwamba kwenye mahusiano kuna zileambazoni yani zipogo tu so kwa yule hata kama kuna kijana ambaye anatarajia kuingia katika na bidada furani kutoka mtaa fulani aelewe kwamba kuna zilekwenye mahusianohizio yani, tazikuta tutaeusthizi yani, ni ambazo kwenye mahusiano ih yee atazifanya au mwenzie atazifanyawaanu I- oh, <laughs> ukongwe tunaekea mabano asio maake apokwaza kejancheke <laughs> ok lets gothepoint unasema um, kweli mapenzi yana vitu vingi so asiall kwa nini tunakutana na mbalimbali mbali kwenye mapenzi ambayo lazima zitokee tufahamu kwamba wote tuwanadamu tunao hakuna aliokamilika so ukishajua hilo hiyo ndo silaa pekee ya mahusiano jua kwamba mwenzangu ajakamilika mi sijakamilika so can so hiyo kupeleka can so kuna those common ambazo aga zinatokeaga kwenye mahusiano ya kwanza ni kijiongo l siku zote watu waliokuwa kwenya mwahusiano utajikuta tuipo siku utadanganya i think hiyo kudanganya inatokana na nini sometimes mtu unadanganya usimkwaze mtu wako au unadanganya sio kwa nia mbaya ni ile kwa uoga tu kwamba akijua kitu fulani inawezekaa tatizo kumbe at the the end of the day ungeweza kukaa naye chini ukazungumza naye Meisha, lakini kawa times lakiniunakua na vijiongo kwamba yani, kuna watu o kwenye mahusiano hawajwikudanganya kudanganya kudanganya sio kuchit wala nini vile vijiongovya hapa na pale alewa kwamba niko sehem flani kutoa taarifa sehemu uliokuwepo kufanya vitu ambavyo unastahili kufanya yani unaelewa kuna details flani kufanyalunaitatokea tu namna moja au mbili aumbil eye utampiga kamba hiyo thiyo another kiki ambazo zinatokeaga ni ti ia kuelewana things ambavyo vipo n kunambazo tuai kutokana na mapenzi ambao ninayo kwa huyo mtu kwahiyo naweza nikakuta m ile message m ukiya kawaidataa kuna watu wanakutumia inatokeaga sana so ni vimakosa ambao vinatokeaga mnajikuta mnagombana those fights ziko yaani e, hakuna fights unaweza kuziepuka so ni mambo kadha wa kadha tukiondoka po kwenye mambo ya fights kuna vitu vingine vidogo tu vya moods leo umeamka na, lewa, lewa na so moods azilingani so, those Sometimes, vibe inakataga yaani e, kuna vitu ambavyo vinapotea kabisa kenye mahusiano which is very normal stuff you stan kwamba ni kitu cha kawaida kwa sababu mmeanza mahusiano mnafikia mnafikia malengo kwasababueana mahusianomakosaivo vidogo vipo vingi sana vipo yani, vipo vingi ao niokiungumaama ifanye uongo niea misunderstandment ziko zinatokea okay, hivyo okay. pia i think, yes, pia kizidi sana vinapelekea makosa mbalimbali mbali kumjibu watu wanakera mnaongea kitu hichi anakuletea vitu so, inakera kugombana kupo ugomvi mnsane kwa sababu hakuna mambo aliokamilikaiapenzi anyway, ana mambo mengiiheth think mapenzi yanahitaji yanahitaji yanahitaji good communication so, ukimudu hivyo vitu itakuwa it, ni poa ukimpata mtu ambaye unaweza Let's sit down and we talk, mkaelewana yakaisha ila so kuna makosa yapo kuna mtu unamwita tuongee lakini ye, hawezi haweziawezi kukusikiliza kusibabu, anacho, ni makosa Kwe, kwa sababu kwasababu aacho nimakosa mbao na so asabauatujakamilika makosa ni mengi sana my broth of problems ziko nyingi sana kwao vimakosa vidogo vidogo vipo sos kwamba tu ilimradi usifanye vitu koomesho mimi inachosema kwamba licha kuna mistakes zinatokea kwenye mahosiano lakini isiwe too much learn how to ila uwezi ukasemakwasababu vyombo venyewe abatin vinagonganaiwanadamuwanadamu ni watu wawili mnakazinyumba moja mnash idia moja mapenzi lazima kuna kutokuelewana kutokuelewanao ni vitu vya kawaida eh, visikutishe ilnakuua mtu anatakaioahusianoaaiuwamwache munguaa love is a very good thing mwanangu mapenzi ni matab sana broh mapenzi ni mazuri broh ukimpata naye kupenda ukampenda love is a beautiful thing analewa ukampata mtu ambaye anaelewa kwamba what i need to you i wana stay with you for the rest of my life broh naye ukawaomitted loe isavery beautiful thing mwanangu ila toleta itwilnot alws begooddas kenye mahusiano kuna baakunawoayi buttheday you hav to sit don an tak mkaelewana hen v tso brothe those ae thoe minostas wanangu ni vitu vidogo vidogo tu vipogo tu kila watu wanapitia v nimeongea vile ambavyo wanavyona nicomon anen itu haa ieust a ta unahani katika mahusiano uh, mengi sana sikuhizi kati mwana mwana ya mwanaumena mwanamkeoinaaga atiyawanaume na mwanamke mwana mwana uahiyo yani, <laughs> ainaga mwanaume aina mwanamkenauaiiashaui jitahidiw unasomasoma ht hislasoinajenga inajenga inakujenga ukomavu wa akili naya mapenzituakwahiyoiaa sisi wenyewe kulingana na kwanza labda umesikia maneno kuhusu mtu wako pili labda ythin kwamba youdateaso ambaye you doniti unauoga kwambahuyu mtu nae mdati kweli ananipenda so tunazitengeneza sisi wenyewe kwa sababu tu yawivu unaozidi la kwasababu tu niko nawewe niko nawewe m nimeamua kujitoa a unakuta mtu anakwambia asa you keep on axing yourself kwanii anaongea hivi sometimes don't blame yule person je yeah. So, ni vitu gani anavyovipitia so mwambani kwa kila mtu. hainaga sdiyo, nani wamezidi amezidikuna wanaume wapo na wao na wao nani, nani? Unajua, ajiamini inaondolewa wapoawnawakewanawakewaot aiainaodolewa nanajuakuana mwanamke fulani Bro, kama anafanya ujinga utakuja Trust me. There is a day utakuja kujua kujua so, to force fna nataakuusitumie nguvu nyingi sana kutaka kumprotect mwanadamu mwanadamu kufanya jambo lake so tumie nguvu si kutaka atafanya kum mwanadamuwanada taaoaatnwaini mwenzako the life that's the principle i think maybe kuangu naiona is proper i trust you we live the life you are the one to break that trust kulingana vito napokonanifanyiaso Basically, insecurity iinaga upande bro, we kulingana na marafiki azosikia kuhusu mtuwako mambo ni mengi ndomaanamnashauli sana kisaua kwenye mapenzi Make sure mapenzi yawe ni wili. Mnadundana, wili ndani. a nien awili aa Eni ule mtu awezi kukaaitamwandama kila siku zitamwandama sababu anaambiwa maneno mengi so wata, wata, kitu ambacho kwamba aam ishini wenu ume wenyewe jitahidini mnaweza kukaa chini mkaazungumzamambon bila kuyapeleka sehemu nyingine nyingineyote mkimudu hicho kitu mtakuwa na happy kwa asu aeza kuka chini everybody everybody ana anaakuna aswascanaaurana kila mtu naniaiaautagutaaodowa e au usione mwenzako kama ndo so, mkamilifu sana aunakamlikanapofikia live the life afu cha mwisho kabisa put god fast kwenye mahusiano yenu kila mtu anaedat make sue wamweke mungu mbele kwenye mausiano heis the one who kan lead you to the destiny trust me brother thas it my brother Uh, ya yeah. na, nakubaliana na, na wewe Securities ni tatizo kubwa sana unajua uh, mtu akimona mwenzie anachat nataka atakaju naha na nani anaongea na simu simntakaju anaongea na nan uh, ni matumaini yangu makubwa sana kwamba mtu ambaye atapata nafasi definitely ya kuskiliza hi uh, atakua ame, amechukua hata kama ni kwa ufupi na kwa uchache lakini atakuwa amejifunza kitu kikubwa sana katika safari yake ya mahusiano nikushukuru sana brother You know how much i appreciate you you know how much i like uh, interviewing with you kufanya shows nawewe it's good being uh, together leo kuenya he podcasts na oobet thins na vitu vizuri zaidi vitakuja kupitiaasso a mi nakushukuru labda kile ambacho unadhani unaweza ukuwambia vijana sasa ukionlud na ukifunga kabisa ambao wapo kwenye mahusiano rin right kile kikubwa ambacho unaweza ukawambiathen mi nikutakia tu siku je bro. yeah, nakubali sana autakubaliana Yeah, unachokisema ni kweli cha kwanza mimi nafurahi sana nikiona ijanaaapendanani kitu pekee abacho anahata nikionaga vijana wanapendana hifano nimetoka niko sehemu nakuta vijana na na na yani, sababu inanifurahisha ijana wanapendanaaababu aifurahishauona so, nataka kusema tu kwamba siku zote unapoishi kwenye maisha mahusiano hakikisha umeamua kuwa na yule mtu if you need a serious relationship mtuila kama unajaribu jaribu you better be that person na kujaribu jaribu usiweke matumaini kwa mwenzako ikafika hatua sio mbaya so tuishi maisha ambayo kwamba be real in relationship have a good communication mpendeni mungu ishi ni maisha ila tu mjue msisahau kwenye mahusiano make sure yakitokea naotokea shikaneni mikono nyanyukeni pamoja endelea kusonga mbele jaribuni kuweza kukaa chini na kuzungumza mwenzako kuzunmzasgomeeentskukaa mkali unakasirika ndio lakini day kubali kukaa kukaa chini chini kuzungumza mkiweza mtafika mbali aa sabau hata sehemu yoyotezunua kuna jambo limetokea kuwa mkweli kwa mwenzako juma kaniambia moja mbili tatu kuhusu jee ni kweli Aha, juma ndokaongea usifiche ni wale wanaongea maneno kuhusu mtu wako kwa wacae kaeaoaaaan najua ni mengi anakuja rdmthe podcast najiwa ni unyama mwingi brother congratulation for that naujwa tutapata mavideo na maintevyew ya video yebana tukwa pamoja chiao mwanangu