helouys mambo vipi kukuna uh, kuna... kitabu kimoja nimesoma kuna kunamoja maamuzi mba... ya siku nzuri au ya mbaya yao mkononi mwa mtutausilmmamatau Unajua... yako mbayamaauzunaktaajumanne yako o mbaya vlele maamuzuna kitaka wiki yako huy mbaya vilevile maamuzi unawewe so Uh, kabla sijaendelea kuongea kile ambacho nataka kukiongea taaambiakwamba maamuzi ya siku nzuri ya mbaya asilimia nzuriambaya aabaamaamzi ya, ya jambo lolote kama iiosema mwanzoni maamuzi ya siku mfano um, kijana unapotaka fanoaanaotauaamaaioalaaaaaaama o o asa ai mi oab sasa sijui wenzangu mkiangaliaga muvi uwa mnaangalia foa au vipi lakini kama nangalga kwa lengo la kuifunzang muviya nigeria naa bloooiaams na wa uh, ya lakini pia waeoes mtuatakiwa kuwa na mnagani, uh, mtu maamuzi katika maisha yako humundani kuna mdada mmoja alikuwa alikuwa anaolewa mengi ya sana anamwoa wazazi wake walitaka kwa sababu walita aoakatika harakati za majambo za kujikomboa na dada ake wakajikucha wamemuua jamaa wakiwa ndani nayo wana aguni yani wapa wne chumba waad so fanleadadona so, blanda nyingi sana zimefanika apa katikati lakini mvi tu nzima yenyewe inaonyesha ni ambayo, maamuzi gani ambayo ni jinsigani kuna umuhimuauaamaamasaue i kenye biashara zaobiashara za familia i i kwenye mausianoenahi ua una a una, unapitisha una kwenye acuain yako ya ubongo kwenye mawasiliano yako ya ubongo kie hiki mbahoa faabafaala m bo then, so, so, then njo apa au nitumie message au vyovyote au coment kenye dgtal platfom then utaniambia nakukumbusha tu uh, rdm the podcast unapatikana audio mak unaandika rdmthe podcast subscribe follow rike comment tuendelee kusapotiana au sio nikutakia siku njema