helo uh, mambo vipi karibu sanaroopopoa na unaendelea poa sana uh, kuna siku moja nilikuwa napiga stori na mshikaji wangu mmoja tuiua uh, tunaongelea masuala ya kumtumikia mungu na akaniuliza mbona kuna baadhi ya watumishi wa mungu uh, kama wana maisha magumu sana au kwanini wanapitia mambo magumu sana nikamaambia kuna asiri kubwa sana katika kumtumikia mungu ambayo akikawaida mtu huwezi kuifahamu kwahiyo inabidi kwanza uwe mtu ambaye upo karibu sana na mungu ili uweze kuielewa hiyo siri kubwa ya kumtumikia mungu sasa na kitu kikubwa sana taka siku ya leo ni kifupi sana ombe uchukue muda wako kunisikiliza kinaweza kikakusaidia nilikuwa napita kwenye ukurasa wa kaka yangu anaitwa mtumishi wa mungu A, mwalimu mfinanga muubiri mzuri sana wa neno la mungu A mfinanga ame, ame picha akiwa yee pamoja na gwamaka mwakalinga kuna mambo mengi sana ambao watumishi wanapitia kwenye huduma zao lakini kitu kikubwa nichokipenda ni kwamba ni mfinanga ameandika kitu pale chini akaandika akasema serving outside akasemayn yani kutumikia nje lakini ukiwa ndani yake kuna vitu unavipitia ambavyo ni vizito sana ambavyo kwa jicho la kawaida mtu ambaye yupo n hawezi kuviona vitu hivyo ambavyo mbavyonapitia sasa definitely nataka nikwambie we ambaye leo unasikiliza unasikilizathast mungu hajawahi kuahidi kwamba siku zote kwamba mambo yatakuwa yani mambo yatakuwa poa kuna nyakati uh, utateseka times ambapo utateseka na utapitia mambo magumu sana na mungu yote, utufu, wa neema yote aliyetuita kuingia katika utukufu wake wa milele katika kristo baada ya kuteswa sana kwa muda sasa yeye mwenyee atatutengenezea ata na kututhibitishia na kutupa nguvu zaidi tena ya kunyanyuka tena kwa sababu aijahaidiwa kenye biblia amba siku zote itakuwa ni siku njema kuto una kucheka milele hapana hi dunia ni dunia yenye tau na k akini pia hatujahaidiwa kwamba siku zote tutakua tuna furaha kuna, kuna kipindi ttunapata huzui kuna kipindi tutakua hatuna furaha villa atujaambiwa kwamba siku zote utakuwa kuna kupendana au utakua kuna kupendwa una nyakati utashukiwa uh, ukisoma kitabu cha petro wa kwanza uh, yule sura ya ta mstari wa biblia inasema na mungu wa neema yote aliyewaita kuingia katika utukufu wake wa milele katika kristo kisha kuteswa kwa muda kidogo yeye mwenyewe atawatengeneza na kuwathibitisha na kuwatia nguvu then mstari wa 11 anasema uweza una yeye hata milele na milele amina so god knows anajua kabisa kuna nyakati tutateswa kuna nyakati watumishi wa mungu tunaona kwenye madhabahu lakini wanapitia mambo mengi sana ambayo kwa kawaida sisi hatuwezi kuyaona tunaona sisi ni kawaida lakini kuna mtu unaweza ukamuona anakuhubiria au anakupa wosia au anakupa mawaidha lakini ndani yake kuna vitu vingi sana anavipitia ndio ile serving outside bleeding inside kuna vitu vingi sana watumishi wanavyipitia lakini mtu kwa jicho la kawaida huwezi kuviona kwa sababu sisi tunaangalia kwa jicho la kibinadamu lakini kwa jicho la kiroho watu wana, wana bleed inside. mtu wanapitia mambo mengi sana kwenye ndoa kwenye urafiki kwenye huduma yenyewe lakini kwa sababu ana ajenda mojawapo ya kumtumikia mungu hawezi kukata tamaa kuendelea kumtumikia mungu solo pia nazungumza na weye ambaye mwezekana umekata tamaa kwenye vitu vingi sana nikukumbushe tu mungu akuahidi kamba eveythin willbe ok kumtumikia mungu kuna uh, faida lakini kumwebi, kum, kumkataa shetani na mambo yake yote pia kuna fe zake unapokubali kumtumikia mungu kumbuka pia hata shetani pia naye anakuwa ana mind so anakua nakuletea vishawishi vingi anakua nakuletea sl za kutosha kwahiyo unakuwa una ms lakini unabhe na ukiwa umeshikamana lakini unendelea kushikilia pale pale ambapo mishikilia nimelipenda sana ilisoma na nikamua ni shae na wewe so usikate tamaa kwa chochote unachokifanya kwa chochote anachoendea kukifanya ma- kwenye maisha yako kwenye ndoo yako dont give up hii ni rdmese