bwana kila mtu kwenye maisha ana kitu chake ambacho akikifanya aiifaa iui aanaza unakipenda Ubora na watu karibu sana hii nikama nilivyokwambia apo mwanzo na leo ina vitu vingi sana vya kumshukuru mungu kwanza uhai kutua kuweza kuiona siku hii ya leo na ni baraka tosha sanaamiukamaufahamu unapopata nafasi ya kuiona siku nyingine mshukuru mungu kwa sababu wapo watu wengi sana ambao wametamani kuipata nafasi hii ambao ameipata sasa leo nataka tuongelee kitu kinaitwa meditation uh, unaweza uh, nikasemaho of pye yani kutafakari ni moja kati ya kitu muhimu sana katika maombi unajua wengi wetu huwa hatufanyi meditation hatutafakari sotunaongea sana katika maombi ambayo tunaomba kwa mungu wengi wetu tunapeleka tuna sana kwa mungu maombi yetu lakini sasa asthebac ukitaka ujue kwamba mungu anakuagiza nini katika vitu ambavyo umeviomba sawa kwa mfano unaweza ukawa umeomba kupata kazi i mungu akataka kuzungumza na wewe sasa unafanyeje sasa ili uweze kupata kazi unatakiwa ufanyie mungu anataka zungumze na wewe sasa the onl moment ambao unasikia kuna mtu anakupa ushuuda anakwambia ro mtakatifu aizungumza na mimi ni kwa sababu kuna watu wakisha sali wana meditete wanatafakari anakaa chini anatekav 60 ata 30n ana meditete anakaa chini anasikiliza ileivoic ambao ipo ndani yake ambayo d itazungumza naye na kumpa maagizo hapo ndo utaposikia kuna mtu anakwambia mungu alizungumza na the point ipo hapo kuna watu wana na kuna watu wana e kuna mtu ana se yaani ndani ya dakika kadhaa ameshaomba amemaliza kuomba amenyanyuka ameondoka of hataki kusikiliza sohuwezi kumsikia mungu kama unaongea sana kwenye maombi yako ao kuna watu wtlk alot kwenye maombi yetu which is not bad siseme nivibaya lakini we hae to e time to meditate. so lazima ujiwekee skejo yako vizuli if youare going to pray for 20 minut basi ei ti shol be 0 o 00chache sana 30 minutes, lazima umeditate kile ambacho umekiomba unajua i zile ndoto ambazo nazitaka haziwezi kujiukiwa unaongea yni unamwomba mungu yani, unaongea sana so vile ambavyo unavyomba haviwezi kujivil kwako kuviona namna gani ya kuvi iyoutalking meditation ni kile ambacho unakisikiriza ko maombi n ni we unavoongea lakini meditation is you listening to what god is saying thats meditation so make sure youtake your time meditate after you pray and i promise you god will talk to you hii ni rdm the podcast anything you want to share with me unataka uongee chochote kupiti rdmthe podcast cec 072077595. This is RDM, the podcast. See you next time.