helomy karib sanahii ni bongoonomoonoingieout dwl well, mwampulule kwa wale ambao walikuwa hawafahamu jina langu so mi naitwa robin dawl mwampulule na leo tumepata baraka kutoka kwa rehema simfukwe ametufungulia show ya kwanza kabisa ya bongo gospel kupitia the podcast wimbo naitwa ndio moja kati ya wimbo ambao ukiusikiliza vizuri ni wimbo fulani ambao utakupa mwenendo wako mzima wa kuiendea mwaka huu 2022 bonge moja la wimbo kutoka kwa rehema si asante sana dada uendelee kubalikiwa na mwenyezimungu so rin right nataka ni ku kabisa leo kwenye theshow ya bongo gosi uh, toka tuna toa tuna5sog o the wek ambazo zimefanya vizuri zaidi kupitia uh, tofautitofauti uh, lakini pia zile ambazo watu wamesuest ni ziplayi kwenye kupitia bongooenyetutakua tunamsikia apola ni moja kati ya watumishi wa mungu ambao hivi wamekuwa wame, wame, wame, wame watu wenye baraka nyingi sana hasa kwa vijana wanatubariki wanatu, wanatu sana vijana wamechutia sana nguvu vijana kwenye mishe zetu tofautitofauti tfot, ambazo tunafanya so msikie pas tony kapola ananincha kuambia We'll nimekuambia past toni kapola ni mmoja kati ya watumishi ambao wamekuwa wakijidhihirisha kwa vijana kwamba kwambai ukimwamini mungu lakini pia ukimtegemea so wiki hii pasto toni kapola kuna video yake imesambaa ambayo anazungumzia swala zima la mipaka huyo hapaa aolaunatuambia moja ya makosa makubwa tunaoyafanya watu hatujuagi mipaka yetu na wala hatujui mipaka ya watu ni ipi kosa la kwanza kwenye maisha lililowahi kutokea ni watu kutokujua mipaka yao mtoto wa yakobo wa kwanza analaaniwa sio kwa sababu baba ampendi kwa sababu amevuka mpaka wake bibia anasema amekuwa kama maji do you know in the bible kwenye biblia wameandika cast is a man aa yaani amelaaniwa mtu yule aondoae mpaka yaani unapovuka tu mpaka wa chochote you are operating jua ni wapi wapewanatakiwa kuishia kuna watu hapa mnaongea sana kiasi kwamba huna staha ya moyo ya mdomo ya akili wewe yani ukienda tu kusalimia watu watuau watu wamekuja mekuakuusalimia tayari tushajua mpango wako mwaka w 2 mpangowao4 umechumbiwa tu tushajua hadi tushajuaadih <laughs> so huyo ni past tony, uh, so so so, tony kapola akizungumzia swala la mipaka nafkirioelwaia mauo mengine mengi anaauitiaito The first show, the biggest show in town right now. Uh, enjoy the good music. Rehemasim Fuku, Leo. Naniyashinde. nani apinge ti nani ashind <laughs> nani ashinde baba akisema ndio nani mwingine ashinde ya zaidi yako kama mungu amejibu kwako so right tunaingia kwenye zile masori ma kibao yas ambayo ametokea wiki hii na kikubwa zaidi kwenye ambacho nataka kuzungumzia ni hizi ambazo zinaendelea kufanyikakvyovyote utavyotaka kuziita lakini zimekuwa zenye baraka kubwa sana kwenye, kwenye huduma see wasanii wagosp mungu awabariki sana na wiki hii 5 eh, tano nzito ya bongoya tunaepeleka kwa mtumishi wa mungu d ipiana daktari anayetibu huduma za kiroho mungu akubariki sanab uh, uh, tarehe 18 jumamosi uh, kulikua kuna iletilikuwapoa sana yani niliexie nili kitu kikubwa sana kwenye huduma na nilitamani sana vitu kama vile viendelee kufanyikaakwakobh nice, uh, wasanii ambao walikuja kutoa huduma za kiroho pale unajua mtu anapotoa huduma ya uimbaji then ukona ile f ya huduma yake inafika mpaka kwa watu mbao wameenda kwenye ile sho hizo ni baraka tosha sana so sisi kama bongo skupitiatunakupongeza sana bhipina mungu aendelee kukubariki mungu aendelee kukutumia atika kazi zako za utumishi ese usichoke endelea kutupa uh, vitu vizuri zaidizaidi zaidi, na zaidi na mungu aendelee kukutumia sonapatu leo kupitiayakwenye bongo uh, tunazungumzia uh, Wana wa wanakuja na tukio lao kama hili ambalo limefanyikaso tujiandaye vitu vizito vinaendelea kuscheeb lakini kitu kikubwa zaidi ambacho leo ambachootaa tukizungumzia kwenye ni utumishi ambao unaendelea kutumika uh, katikati ya vijana uh, wanaojitoa sana kuhakikisha kwamba muziki wa wasnaedelea kwenda mbele nikizungumzia vijana kujitoa nazungumzia ni gani sahizi vijana hawajataka kubaki nyuma katika huduma hii ya kutoa uh, kufanya matamasha kuna wapiga vyombo kuna wanaopiga drums nwatu wametoatm yao kufanya vitu vikubwa zaidi kwenye mziki huu wagos hawajaaca kufanya wanaendelea kufaya oa zaiditanaaka muda wako na ini zinakwaani bure r ya kuhudhuria ulikua tu na tatizo lako binafsi huyu hapa ni mascraft akiwa na chike hosana haleluya hosana n nice song pia ni nzuri sana so baada ya hapa tu tutarejea na tutakuwa tunasikiliza zile tototop kabisa to5 slsog o the week ambazo nimezitoa kwenu nyie mmenletea mimi niweze kuziprey kupitia rmthepdcast hii ni bongo gospl so huyo niakiwa achike eh? yeah. wapo vizuri pia kwenyes vileviletunavoingia kwenye zile5 ambazo zimefanya vizuri wiki hii ambazo nimesema nimezitoa kwenu si zangu mimi so tutaenda mayeatatuingiza leo hapa ni Joel kuna wimbo mojanaupenda san upo kenye exis yake ya trus p sbinikutafutie hapa rniprsofso right go dj rob mwenyee nimesimamiasho leo kwenye bongo gospel. so huyo hapa jowga ii uwimbo ukiusikiliza utakubarikisanatti nitakutumainia tu Joel uingi enye ilambazo zimefanya vizuri na watu wamekua waiauaaenda nna ambao mi nimeanza kuhesau kwa wanzia namba ao inaitwaamaoameifanyamsaiwana uh, ukiangaliau uh, wimbo wa, amazing gad ambao umefanywa ume na joel lwaga imependa namna, namna sht uh, ziofanyika zile shot kwenye uwimbo setting ya vidio nzima utapenda ingia youtube andika amazing gad by joel lwaga utaupata pale njoy the good music hii namba tano leo imeshika namba tano kwenye heto5 ya gospl musi piiya bongo gs yarmtebyol huyo ni namba tano leo kwenye o5 slsongs za uh, bongo gosl kupitiarms huyo ni joel waga aazin gad bonge moja la tak so namba nne leo ameshika nane ameshika walter chilambo uh, na wimbo unaitwa messaya moja kati ya wimbo ambao umetoka mwezi mmoja uliopita upo katika ukurasa wa youtube wa msanii walter chilambo a ah, gospo gospo fulani hivi ya mapiano hatari sana msikirize wota chilambo then will be back for number h number 2 en number 1 kupitia top 5 ya gospol song za bongo gospel Jumbo Jeep am mele zako Hakuna kitu kina sindikana Na kila tuwa mbalo Wa nauna jibu Yume to malaki Ni kweli umetene Ni kweli my Ni kweli umetene Ni kweli umetene yes huyo ni wale chilambo mesy umeusikia ngiayoutbe utafaidi zaidi so huyo alikuwa alishika naba ni l chilambo mesy e numb tatu leo imeshikiliwa na mwanamama uh, mwana uh, huyo ni messi masika akiwa na christina shusho wimbo unaitwa dv so tusikizeann siku, siku zote unapokutana messi masika pamoja ma ma na christina na shusho mambo huwa ni mazuri na matamu zaidi so hiyo ni track namba ttu imeshikwa na messi masika akiwa na christina shusho dnmu Mama so hiyo ni namba tatu imeshikwa na messi masika akiwa na christina shusho divai kupitia bongo gospel ya rdm the pdcast numbe 2 imeshikwa na brother goodlike gosbet akiwa na mfalme alain wanakuambia yeah. mapembe uh, hii track ina alost uh, sins si imetolewa aina zaidi ya miezi kadhaa ina, ina, ina, ina miezi michache sana miezi minne tu mapembe kupitiareabongo osni nice ide ingiayoutube mcheki golakos akisema mapembesasa sijui nani kaota mapembe tumsikie aiitanamb mb then baada ya hapa itakua nitanamb moj namitakua nasemadby alianza kijana mzuri na kanisani akisali ibada ya pili anabakia na jioni ukimona utamuita mtumishianwome kabisa ni mwana ya nzambe ya dunia uh -uh. anakatala na mikono miwili akisema uh -uh. marafiki wote hujua ni kweli Sasa Ataki kabisa, ataki ganisa, badilika, meota, mapembe ndo imeshika namba mbili leo kupitiabongo5 na namba moja teameshika nanamba moja namba moja imeshikwa nawakiwa amemshirikisha aria mwantondosog ni wimbo mzuri sana take your time kausikilize ni wimbo ambao utakubariki sana umejawa utukufu ndo wimbo ambao umeshika namba moja leo kupitia rdmhebongo so mi niseme godby nikutakie wiki njema lakini pia nikukumbushe tu reca tunapatikana kupitia audioma lrdio unaingia huko kote unaandikardmthea na mungu atakubariki sana noyyo hii ni RADM, the podcast, na hii nibongo