helo mygood people karibu sana hii ni rmtcastmni robin na leo ntakanizungumzie atachment atchmen nikimaanisha atachment yetu sisi wanadamu uh, pamoja na dhambi ambazo tunazifanya nimejana kuna kitu niliee nili, nili kitu flani jana na nikaja kueai watu weniwatu wengi sana wengi wengi wanawishi sana ufa, ku, ku, kufanya vizuri yani kuwa na good deeds kwenye jamii yani mtu anawish asimkosee mungu katika vitu vyake ambavyo anavifanya kwahiyo kila mtu ana kitu chake ambacho anavyokifanya au mambo yake anayoyafanya hataki kuenenda tofauti na mungu anavyotaka lakini nime jana kenye hiyo experience nilioipitia nime wwwanadamu wengi, wengi wengi wetu tunakuaga tuna kadhambi yani kila mtu ana kadhambi kake ambako kanaturudisha sana nyuma kwenye vitu ambavyo tunavifanya tuna, tuna, tuna mfano jana tulikuwa kwenye ibada ya msiba kuna mwalimu mmoja wa kanisani ametangulia mbele za haki kuna mchungaji alikuwa anahubiri akasema ni, ni right time ya sisi sasa kutengeneza na mungu zile gaps ambazo tulikuwa tumeziweka kati yetu sisi na mungu sasa ni muda wa sisi kuzitengeneza alimaanisha kwamba We do a lot of stuff. na bibria imesema kwamba duniani huku ni sehemu nye uh, uh, na shida sawa na ndomaana tuna sala za toba tuna zaburi 51 ni, ni zaburi nzuri ya kuomba toba na toba ni kuomba kila siku kwa sababu sisi wanadamu kila saa kila sekunde tunafanya dhambi au tunatenda dhambi lakini kuna ile dhambi ambayo kni kila siku unaiombea toba na msamaha kama usendokaambkakohyo ndo, ka so, ndo ambi ambayo unahitaji kuitengeneza katiya kena mungu ili mambo mengine yaweze kuwapoaia right kwa mungu hatuchelewi hata kmakila siku naiobeaashwo nakunambao na uwezo wa kutoka kwenyehyoambiendela kuiombeaama kitu kipo Hii ni kwa kilatwats neaineaweea