How about it? karibu sanami naitwa hivyo uh, ndivo napatikana kwenye mitandao yangu ya kijamii ukiingia pale instagram unaandika unanipata pale so leo uh, kwenye rdm the podcast nataka tuzungumzie kitu kimoja hivi kimojahivsisi uh, wengi wanadamu katika maisha yetu uh, maisha yetu ya imani wengi wetu huwa tunajionaga kama uh, hatuwezi kutumiwa na mungu au tunajionaga kama ni wadhambi sana au inawezekana wewe unajiona ni mdhambi sana au wengi wetu wetuue ushia sana watu vidole tukisema yule ana dhambi sana mungu hawezi kumtumia au mungu hawezi kusema naye au mungu hawezi hawezi kuwa uwa umuhimu kwa mungu na dhambi hizi ambazo wanazitenda so nataka ni, ni kuambia tu uh, kipimo cha cha hukumu ni mungu pekee ambaye ni na, na kila mtu ana umuhimu mbele za mungu nataka nikupe tu mifano kadhaa ambayo uh, tumesha tumshsisi kama watu waimani tuna, tuna, tuna, tuna, ni watu ambao kwenye bibria tunawasoma ni watu ambao tumekuwa tukiwashuhudia toka tunakuwa sunday school huko mafundisho kanisani na sehemu zingine tofauti tofauti tumekuwa tukusikia stori za hawa watu kwenye kwenye bibria sasa ataanza na watu wengi tunamfahamu nuhu mambo makubwa ambao nuhu ameyafanya kwenye biblia lakini inawezekana haufahamu kamba nuhu ameshawai kuwa mlevi na nuhu ameshawai kulewa uh, kiasi kwamba akabaki aka mtupu yani akawa hana nguo kabisa kuna baadhi ya watu walimshuhudia uh, hilo unaweza ukalipata kupitia kitabu cha mwanzo uh, sura ti kuanzia mstari wa mpaka ih uh, pakabiba inasema uh, nuhu alilima ali, ali sawa so, nuhu baada ya, ku, ya kulima shambau akaanza kuwa mkulima akapanda mizabibu so baada ya kupanda mizabibubnasema uh, akanywa divai so baada ya kunywa divai tunaelewa divai ni nini uh, nuhu akalewa so, uh, baada ya kulewa akawa uchi straight kabisa katika hema yake so humo baadaye nu kuna jamaa baba wakaanani kauona ule uchi wa, wa nu so nu kitendo cha nu kulewa na kama tunavyotambua kunywa pombe uh, uh, ulevi ni dhambi kwenye, kwenye bibria so nuhu alilewa sasa kama we unajiona kwamba ni mdhambi sana inawezekana unatumia kilevi inawezekana kuna mtu unamwona ni mlevi sana unadhani mungu hawezi kumtumia nikupe taarifa tu pamoja na ulevi ambao nuhu aliofanya kiasi kwamba mpaka akajiaibisha mbele za watu lakini tukumbuke kitu kikubwa ambacho nuhu baadaye mungu alikuja kumtumia alikuja kuokoa umati mkubwa wa watu so something Kipo ndani yako inawezekana unakichukulia poa lakini mungu ana uwezo wa kutumia pamoja nadhambi zako hizo hizo ambazo unazo sio tu nuhu peke yake tuna mfano wa baba yetu wa imani abraham au ibrahim uh, ukisoma kitabu cha mwanzo uh, ile sura ya ish uh, utaona pale kitu ambacho abraham pia ameshawai kukipitia pamoja na hiki ambacho abraham ameshawai kukipitia lakini still mungu hakuacha kumtumia abraham kama akielelezwo kwetu sisi wanadamu so ukifungua kitabu cha cha mwanzo sura i0i mstari wa pili mpaka watatu biblia inasema ibrahim aka- akamnena aka, aka, aka sara mkewe huyu ni ndugu yangu basi abimeleki mfalme wa gerari akampeleka watu wakamtwaaa waka, waka, waka so, lakinibb lakini, inasema msarwatatu lakini mungu akamjia uh, abimeleki katika ndoto ya usiku akamwambia umekuwa mfu wewe kwa sababu ya mwanamke huyu uliyemtwa maana ni mke mke mkewe mtuakana mke wakewewe nian na hiyo dhambi yakotendaasutndaama aachukuliwa na, na mtu mwingine lakini still, mungu an, an, an, ametupa abraham kama baba yetu yani most ana amamby anadni yakesio hivyo tu wa wa wale wale yesu yesu kipindi yesu, yupo kule anasali ana kesheni mkiomba maana siku wala saa ameenda kukesha naomba lakini wake wake wanafunzi ambao tulitegemea wa umiwawwanafuni karibu tutegemeaw aliwakuta wote wamelala yani, wamelala wana habari Ye, katoka wamlala kuomba milimani lakini still kwa wale wale wanafunzi ni wengi ambao leo hii tunawasoma na tunajifunza mambo mengi ambayo wamewafanya sio hivyo tu tuna mtu kwenye, kwenye bibria kama samsosams ni mtu ambaye alikuwa alikuwayani alikuwa ni mtu ambaye ana affairs nyingi mahusiano mengi na wasichana lakini still tuna tunajua mungu alimtumia vipi samson kwenye bibria tuna mtu kama daudi ambaye daudi daudi ukisoma kitabu cha samueli wa pili sura ile ya 1uinmoj mstarwapil mpakawatatu na kuonesha daudi alikuwa muuaji pia lakini imagine who was david later on on bible so usijichukulia poa inawezekana hiyo dhambi yako unaona kama imekuwa ni mzigo kwako au unaona kama siwezi kuji kwa mungu siwezi kuitubu unaendelea kuishikilia this is your time uh, muombe mungu omba toba pray to god na nataka nikupe sili tu kubwa ukiona umelemewa ume sana na dhambi uh, fungua bibria yako fungua hata ile zaburi kuna zaburi moja nzuri sana ya toba uh, fungua zako zaburi yako ya hamsina moja ukifika pale kwenye zaburi ya hamsi na moja ni zaburi ambayo itakupeleka kabisa kwenye toba na ina, inaelekeza toba zaburi ya 1 so ukiona tu umeelemewa sana siu unaona kuna mzigo ndani yakou kupitia zabur ya naezekana wengine hatuna watu wa kutongoza sala za toba lakini bibria imetupa sala kupitia, uh, ya toba kupitia zaburi a 1 so hicho nituicho ambacho nataka kushia na wewe inawezekana tunajiona ni, ni, ni, ni wabaya sana mbele za mungu Nesikana tunajiona hatufai mbele za mungu lakini you might be eh? um uh, bn ite maisha uusicomplicate uh, vitu mwelewe mungu mpende mungu msome mungu uh, muamini mungu na everything will be okay hei ni rdmthe podcast i wish you a good day