Hello, mambo vipi upopoa na unafanya poa zaidi mambo yamekuwa ni mengi sana vitu vimekuwa ni vingi uh, tunapitia vitu vingi sana kama wanadamu lakini siri ni moja uh, omba sana usi, usi, usikome kuomba usiache kumomba munguazimaumbuke mungu yani, suzote mungu atabaki kuwa mungu siku zote haijalishi amejibu maombi yako hajajibu karibu sana hii ni rdm the podcast na leo nakukaribisha tena katika episd nyingine tena season 1 yetu na vipo vitu vingi sanata kushia na wewe lakini kikubwa zaidi leo nataka, nataka nikupe situation moja ambayo wanadamu wengi huwa tunakuwa nayo kuna wakati kwenye maisha unaweza ukawa unasikiliza sana watu which is uwezi kuishi bila kusikiliza watu df yani hiyo ni nature. mtu mengin akwambia ah, misijali wanachokisema lakini ia amba nafanya nini yani katika vitu vyako vyovyote unachokifanya uwe unafanya biashara uwe ni mwanafunzi unasoma iwe ni mtu umeajiriwa ofisini yaani yani zipo na zitakuja hiyo ni, ni pai. lakini a leo inatupa neema ya kutuambia kwamba katika jambo lolote unaolifanya binadamu yani, hilo lazima ulifahamu kwamba yani, haijalishi unafanya nini kwenye maisha yako kumbuka binadamu wataongea aayho so ambacho unakifanya endelea kukifanya katia ubora wao i ao aolifanya hekima inajulikana katika hicho ambacho unakifanya azmamaba hekima ni ile hali ya kutambua hiki ambacho unakifanya ni sahihi au sio sahbis right, ndani ya kitu hakuna hekima ndani yake una mzuri wa watu wawili wakubwa sana kwenye biba mtuwakwanz yonbatakisom uh, kitabu ca mata mtakaiu i suramsaa biraasmakuamaaaa wakasma ano So, you do it, or you don't do it. watu wataongea alikuwa hali hali wala wala lakini wanadamu bado jamaa ni mtu gani ambaye unaona sio tu yohana peke yake angalia sura hiyoya kumina moja mstariwa kuminatiabi inasema mwana wa adam ambaye ni yesu kristo alikuja akila alikuwa anakula alikuwa anakunywa alikuwa rafiki wa watoza ushuru na wenye dhambi alikuwa ni mtu ambaye anakana kila aina ya watu kama umesoma bibria vizuri yesu alikuwa aanajisocialize alikuwa ni mtu s yani, so mtu, mtu anajiita yesu kristo mwana wa mungu, lakini haijalishi utafanya nini yesu alifanya mazuri mangapi ambayo sisi tunaasoma tuna kwenye kitabu cha dini alifanya vitu vingapi vikubwa aliponya wagonjwa ali ali hal, alifanya viwete eh, wakatembea viziwi walisikia lakini still watu waliongea. Eh, yani watu waliongea utafanya kitu gani duniani wasiongee so keep doing it yaani akiniwatsa kufanya jambo kwa sababu atanisema an- an- an- an- an- no do it unakipenda kitu kifanye katika katika katika ubora na na na mungu atakusaidia so lakini vyote hivyo naendelea kwamba hekima itajulikana vitu na nimesema hapo mwanzo kwamba hekima ni ile hali ya kutambua kwambanafanya yes, kitu flansa yeah, na, na kuto kua sahii kwa kitu flani hapo noekufaa so, na mnu pamoja nawe usichoke kukifanya usisikilize sana watu watakutoa katika leli hii ni RDM the podcast nikutakie kutakie wiki njema na mungu wa