So karibu sana hii ni tupo kwenye on na hii ni episodi ya tano na kama tulivyokwahidi tu tutaendelea kuelimishana kuendelea kupata viburudani vya kuelimishana zaidi karibu sana mi nitwa nipo nais mambo karibu san ianisa ceamshukuu ah, so unu aiwewaa h esta ehtsoy shukran sana kwa timu zima y kazi zinaendelea kutendeka mungu anaendelea kutuimarisha zaidi siku hadi siku leo tuna topic nzuri sana na hata hivyo topic ya leo lisa kama ufahamu imetokana na episod iliyopita episod ya n baadhi ya comments na baadhi ya maombi kutoka kwa vijana so ndo tumedrv yaleo leo tunakitugani tunasemathamanini leo najua nime nizoea lakini kuna anaibuka sauti yangu, maumbi, so, so, na sauti yangu nilikuwa katika kushandaianarob kwenye kongamano maombi alikuwa mipamba moto sasayameenda na sauti yanguauaeza tukatumia nno ganili mausiano uliokuwa nayo mungu ajitukuze nayo au ajitukuze katika ay mausiano Aonekani. Au lazima kuwa kuna kitu au jambo na nimesema relationship kwa sababu hapa ndo kwenye shida nyingi sana sanakufikia ndoa unajua? Most of the time, cc, christian unajuasisi ni ndoandoandoadondoandoa au takuwa na makongamano ya singo singosinsinsing lakini hamna mtu ambaye ambayeok okay, labda wapo lakini maybe hayajitoshelezi ambayo tunaitwa vijana kujifunza namna gani ya kuenenda kwenye kile kipindi cha mahusiano dating season, dating kwamba mtu ajue natakiwa kutazama nini kwa mume wangu ambaye namtarajia zamanini kwa mke ambaye namtarajia kwa sababu yani wadada walingangania wengi ndo waliotoa wa hiyo ist yako ako ikoje unaiendaje unafanyae tukasea basi sawa hata kama vijana sisi akijafikia sti ya huko lakini sisi nao ni nii ambayo iko ikoe kwa, kwa sababu na sisi tuko katika hiyo hiyo ongo kabisasoa so bado nasaka ah, ipo mstuni bwanakuonekanienzio <laughs> nipo, <laughs> nipo kamna okay. najitabilia mtu pasipo imani, <laughs> imani asipoa bwana basi sasa sikutaka kuwa mchoyo robin wakati tunaandaa hii kitu ikasemezana na wewe si vyema tukaongelea tu upande mmoja kwamba what do women s in guy pia hata hatyme mwana iwem le vizurisanbasi twende moja kwa moja unajua um, sahivi dunia inaenda kuwaw nasemao mengi yanazidi kuwa maovu lakini pia kanisa nalo linainuka sana mwana mambo ya imani mambo ya mungu pia yana. yanapata nafasi kubwa sana kwa hiyo ni marufuku wewe robi leo hii ukaenda kusa mwanamke asiyeamini ambaye amwamini munguot his tevewee o abou he oio akinahuko nje watu ambao wa sio waamini ndo matatizo anapoanzia hapomtu asipoamini tunajifunza kwamba watu ni ka tunatoka nje kabisa ya kusudi la mungu ambayo ameliweka kwenye maisha yetu kwa sababu hatu dandanisa <clears throat> hey, um, kuna pointi kama nane hivi azitaja leo tutaongelea kwa upande mmoja itafanya zinarandana lakini ni vizuri ai kiekeili zi sindio cha kwanza bwanahebutafuta mtu ambaye ameokoka anampenda yesu kuna mtu ambaye anaenda kanisani kila jumapili kuna mtu anavarozari kila siku kuna mtu anaweka bayo saved by grace, lakini hajaokoka so hapo kuna utofauti kwa mtu kuna ambaye anaenda kanisani kila siku eh. na mtu ambaye anavaa rozari na kuadikaimani yeah, bila matendo imani yake lazima iiie katika kila mungu kia wa aoaaesaah so, um, <coughs> na usiende kwa mtu ambayo, haamini wasichana wengi sana kwenye mahusiano ambayo na wanaume ambao unane tukitegemea kwamba sisi ndo roho mtakatifu takatiutta ihwataokoka watampenda msista fanya kazi hii moja eidha huwe evengelist mwinjilisti uhubili injili watu wageuze nia yao wabadilika jeamungu au mambo mawili hayaendani and vitu vya, vya rohoni hisia na mambo ya rohoni havichangamaniss no, a sisi wanawake apa ndo tulio mi p sa tashsyangu n longhi sana kwa sababu sitaki mtu mwingine apitie <laughs> e, kitu kama iko wingine apite s okoke kwanza ndowaji umwone awe huko vizuri ndo mpatane we sio spirit sasa kone ya mwingi za kwambia wapo watu ambao wanawajua hao wanaosema waliokoka lakini not awafanyi yale ya usahii ndinabidi wakae vizuri na imani zao ro mtakatifu huwa anafunua yalio asiiniikunaakaa mm. vizuri aata oh, yule ambae una, una wasiwasi kwamba anaeza kawa mekoka lakini ana mazuri ro mtakatifu atakuoneshakaziatakatifu taa oa taada nataa nikwambawaamtn badsh watu naana ini at watu wafann nawhh utajuae kwa neno lake shdshaam k mambo mengio kit kituiaaai tanesa ea a ao amini ambia hala sawasio kwamba watu ambao awjaoteshwa ndo hivo lakini ni imekuwa ni statement ambayo inatumika sana na watu ambao kusema ukwei wanamtumia tu mungu si kwamba wamesemeshwa kabisa kwamba ni hivo au ni vipi tunaenda wote vizuri kabisa na hii stna iwe kote hata kwenye urafiki Yuma lazima ujui rafiki yako na ushuhuda gani yako so ili so yakossohi weka standard zako juu sana kiasi kwamba wasipoendana na kile ambacho mungu amelia ndani yao weka pembeni A- amina amina, amina. cha pili ni and and respect honor and respect huyu mtu anaheshima hmm? anaheshima kwa watu anajali watu um, kuna kitu kinaitwa confidence na arrogance kingereza mi nakipenda kwa sababu kina maneno mengi afu ambayo kwenye kiswahili atafsiri a le ujasiri ambao mtu so, ujasiri, mtu, mtu, mtu ambacho yani anakitbcho kwa kiswahili neno lake mtu anakuwa ana confidence anai kwamba mpaka na kiburi yani, nakuta kwa sababu wee unajiamini sana ujali watu wengine we hueshimu watu wengine wenginechi kinakuwa ni nini ninni ni lazima lazimawye mtu awe ana kwake mwenyewe kwa wengine wazazi wake ndugu zake kanisani anafanya nini na hivi vitu huhitajira mtakatifu hivi utaviona kwa macho a unaona t metoka naye kideti kimoja nakufungulia mlango kumbe ay t wei kubebana mizigo mingi na isasaidia itii itu mbaounavona naua isnae kwasababu tu ni mhudumu ndoaehivo afu apo nimesema maai oseaaaeutao na pia ya pointi nyingine ni kwamba awehi ni point ngumu kidogo apanaongela nawatu mbaowanashshfash aembhuy ataiaa babawafailia aliuamviu hakwenda kwenyealivyobaki hetaiay akafanyeiuiambiauna chochote unachokifanyaaaambayo ipo na ukigo shauli lako niwe wenyewe etaa kuligo lakiniiwezekani ukawa na anaue ambaye hioe owheeho itakupa shida mwisho wa siku huyu mtu hatajisimamia yeye mwenyewe inamana mtasimamiwa wewe na mke wako na watoto wako nakila kituhtwsauhaih tukompaka potuo vizurihiadaantaku Of course, sana, uh, v wanaume yeah. wasazani kwamba tuna sana wao uh, next sundy itakuwa inadili na vile ambavyo mwanaume antakuwa kuviangalia kwa mwanamke yes. ahou tumesema mwanzo kwamba niwezekaa really, vinajurudia lakini like, maelezo ni tofauti piaau ionde huko that should be one oe very huge one lakini pia anamon ana purpose anakusudi ndani yake Mwana, you'll see this how hen othe mona utaliona ili akiwa anasema nini kwenye changamoto za maisha lazima opinion yake iwe based from the word Mwana, ah, vipi ni kuna si pae, ya kitu from the word. Ya na kituganiaho kinaedeeaaa ieean katika kila jambo anaolifanya munumungu kwanza. kwanzana sio mashosi sio marafiki sio nani sio nani eongeawaiiiya kwamba hajafungamana na chochote kile mfano sex, mfano za mambo ya ule susikia mt akambiandoa yanu jamani imeshamiri sana pale ambapo mkewangu alianza kutumia kile pale ambapo mume wangu alianza kutumiaas tulianzakumwona bwan no una ushuda kama ko ainiza tua It's even good and for the lazima upate mm -mm, jamani siuhi kuna madawa Mwana. ni kweli kwenye alcohol, kuna kitu kinaitwani um, um, um, kitu ambacho kinasadahyo inapatikananda kanunueutumie lakiniuitumie iitumie pombetu asikudanganya hakunaw mke ukonauko tu sawa hakuna kitu kama umona <coughs> na pia tukiongelea kuhusu uh, sexua free hata bibilia imesema eisthe nl si ambayo inakugarimu wewe mwenyeweyan inakuumiza wewe is as yosen ukikuta oian ei y ei aaoi ipanaongea naci wanawake ambao anasema aa akishakuletea tu mauaa ushachanganyikiwa baadaye akiwa ndio sivo ndio unaanza kurudi mungu mimi mimimbona nilifanya hivi mbona nilifanya hivi hapana unajua kama anatwaga s fungula kumi ujui na you know really anamtumikia mungu aliye haiualiye ha na mungu walea nakabisa mi kitu kikubwa nichokipenda ni, ni kwamba kuna hmm. vitu vingi watu tunavipuuza lakini kimsingi ndo vitu ambavyo huwa vinajenga uh, hata familia za baadae kuwa familia ambazo zimesimama kwenye msingi mzuri wa kumwamini mungukwa sababu kama ukimpata ambaye hivi vitu ambavyo vimetaj eo akawa anavizingatia auttal hata watoto pia ni rahisi so, itakuwa sio ngumu tena kumwambia mtoto kwamba nenda kanisani kaombe au kasali kwa sababu mtoto anajengeka around kwenye mazingira ambayo hivyo vitu baba na mama yani wanaviishi katika point na, na, na, mmoja mtushi moa ma hey, kizazi cha hizi ambazo tunaamini kwamba wanawake wasichana tunatokea wasichan unatokea aakumtafutanbaba wanyumba akimtafuta sanamungu nannoikikaa ndani yake ataongoza vizuri sanafailiyae sabau aa ndio kicwa cha ailia tunafun alipitia akuhusutundaa naja uhusu ngu amesemaini asingewelewaa i tunakaaa kuingia kwenye wimbi la wamba nitaomba tamombea atabadilika no. hatutakiwi kuenda kwa macho yaroni na wanavoenda wengine amb kwa, kwa, oh, kwa sababu ana kazi nzuri ana gari no. lazimatuangaliehuyu mtu anaenda kua kichwa kwenye familia yangu n aawanawakeieunasali wapi mchungaji wako ni nani unatoaufungula kumiunafanya kazi gani wa uana da th hi mtu aende aolewe na kaini aliyeachiliwa laana kutoka kwenye court ya mbinguniwamba htoaiwawa sabau yeewanamnaanitg ono wamba huy nuanatfanikiwa Guys, guys, uh, nondo ni nyingi na tunatamani kuziongea zote lisaw lakini kwa sababu ya muda tuta tutadl nasasavitugani wanatakiwa kuzingatia kwa, kwa mdada kwenye ile on nzima ya kutafuta yule ambaye tutaishinaye kwenye mjengo miaka yako yote bwana sisi tunapenda kuwashukuru wote ambao unajua mpaka mtu anachukua nafasi yake lisa anakaa na sihmu yake anasikiliza ni kitu kikubwa sana mm yamungu yeah, awabariki sana endelee kuwabariki uh, muda wako ambao unaochukua chochote ambacho unataka kushia na sisi ingia kwenye kurasa za kijamii za rdm thepodcast tdmdmicm uh, mada yoyote dm kitu chochote ambacho unahitaji kifahamu cha kiroho alafu sisi hapa tutakuja kukidiskas mi ni tu wiki njema na mungu wakubariki sana tukutanenexnby