Hello guys, and we're back again. It's RDM the podcast, and today we're going to have episode six. We're so happy that you are here, our dear listeners, and yeah, get to learn and learn, enjoy everything. sisi, Okay, on today's episode, our guest is. Ah, karibu sana sana RDM the podcast. We, the team. we are so hapy to have you in the house karibu bana ujitambulishe mwenyewe karibu sana asante sanaajina mm -hmm, yanaitwaleo hey, uh, mi ni mgeniuna sauti ya kitangazaji mgeni, uh, Again, also, wow. hey, una mgeni. <laughs> unafanya hizi uhiiinazifanyafanya kidogosana kidogo Hmm. Okay, like, takes t what do you have o today so guys uh, leo kuna kitu kimoja nijifunzanimejifunza mm -hmm. ni wiki hii mtandaoni nikikute let me aeciate uh, niacnowledge ikikuta kwenye peji ya dok ipiana u so alikuwa anatoa utofauti kati ya kufanya kazi ya mungu na kufanya kazi na mungui wow. yeah, yani, vitu, mm-hmm. vitu vili tofauti, ni vitu vili tofauti. Wow. So, the point was, kila mtu yani, kila mtu sa ana uwezo wa kufanya kazi ya mungukila okay. like, mtu yani haijarishi ni, ni mtu wa namna gani anauwezo wa kufanya kazi na mungu laii more than mtu wa kawaida ambaye ataweza kufanya kazi sasa na mungu yaani okay. kufanya kazi na mungu inaambatana sasa na kutembea pamoja na mungu ni yani. mtu anayefanya kazi na mungu maanaake yye kwenye maisha yake haijarishi hai ni kwa namna gani yani siku zote by the rules za kufanya kazi na nani za kufanya kazi na mungu lakini mtu anayefanya kazi ya mungu ni rahisi sana kuacha kufanya kwa si anafanya kazi ya mungu usiwei kusikia kuna mtu anafanya kitu ah, kazi za mungu bwana hizi lakini unahuyo mtu sasa an... ssandoambae anafanya kazi ya mungu lakini mtu anayefanya kazi na mungu maanaake yee kila kitu anachokifanya ni lazima kiabai na sheria za mungu ni lazima amshirikishe mungu yaani i mtu ambae anakuwa benet na mungu siku zote na ni mtu ambaye anatembea na mungu siku skuzote jeremaa 7nebukadneza akawa mtumishi wa mungu gaflakwenye heaimwelewa mstari kwanza mm. uko kwanza. yeah. mwisho kwanzamwisho soma mwisho apa amesemamai kwao mungu alikuwa na kama yule anafanya kazi na mungu sio anafanya kazi yashaelewa hmm unaelewa yaani kuna watu wanafanya kazi ya mungu. Yani, kazi nalewa aa aaa nafikiiah ai nafanya hkkit aenge kupitia hkkit naelewa yaani okay. epuka sana kufanya knapotumika ku, ku, kanisani usifanye kazi useme nafanya kazi kazikazi ya, ya mungu nnapiga yani, okay, kinanda kwa sababu ni kazi ya mungu no, unapopiga kile kinanda kama oh, okay. Now, nimeanza kukuelewa so unachokisema ni kwamba n yani, si tu tunatakiwa kufanya kazi ya mungu bali tunatakiwa kufanya kazi na na mungu, mungu. Okay. mungu kuji, ku, haitoshi mimi, kuimba nmngush yani inabidi mimi mm. niambatane kila ilionaykila m- yeah. nilicho nacho kiambatane na najuunaona watu wana ya kufanya maubiri time utaona wanafanana kabisa na udunia yaani hadihli vile vitu vya naona kabisa ni udunia mtu kw inamana watu wanafanya kazi ya mungu mungulaini hawafanyi na mung na ndo maana kwa mfano kuna mtu anaweza akaanzisha ku kila mtu anaweza yeah. like, so kila mtu anaezau nawzak lakini ukitaka ujue mtu ambaye n yani, maana kuna kuna siku wenye kiongozi mmoja wa praise worship hivi mtu wa praise and worship. lazima awe mtu wa maombi sasa ili uwe mtu wa maombi ni lazima uwe ya ya mtu waneno na mtu waneno ni mtu ambaye yupo benet na mungu anafanya ah. kazi na mungu maanake akisha praise. kuna mtu najua ki praise nisia kumtolea mtu mfano kuna mtu aki na aka ambyani hapa mungu yupo yani yan kabisa hapa lakini pia unajua kuna mda pia naamini kwamba kabisa unaez kashangaa tim nzima ya and wala hatupo hatutembei na mungu mm-hmm. lakini kwenye audience kuna mtu huyu mmojaipo chini ya kiti aelewa yupo na mungu anashughulika na mungu kwa wakati huyo lazima mungu amhudumia ule mtuasi sasa sisi na sisi tukiwa tunatembea na mungu hivi mungu anashuka kwa... na ndoo maana ku leo hii kuna wakristo wengi anaenda chach anaanza ku anleo ibada yaleu yaniaiko vizuri, vizuri kabisa yani unajua kwasabbu hmm. unaenda kanisani kufanya, kufanya, kufanya kazi ya mungu yani unaenda bana si mkristo natakiwa tu nende kansanaau uhana kuomba youdontinse unamwangelea mwenzia wapembei wezngtumejiandaa tu kupokea ka sababu kazi ya mungu sina mengi ya kusema nikiongeza niki zaidi yapo <laughs> mgeniwaa noaakadogo is aina aagea ienda tu n a mda tunasema we, we know of god mm-hmm. lakini kwa sababu hatutembei na mungu unashangaa tunaanza kujitegemea sisi akili zetu zaidi kwa sababu tunasahau ile importan part ya not only you should know about him but you should also work with him in your life brahaaebai anamjuakusnajua abari zayesu na, share my yesu, na, na nini. lakini bado nikaingia kwenye dhambi na bado nilivokua wenye dhambi nikuwa najiona kama niko righteous. na vile vitu mbavo niua nimevipitia nikanaona kama mungu ananionea kwasababu mi niikuwa namjua maisha yangu yote kwanini ameruhusu kitu kamac mwaka jana 0 na lazima utaona tu kunaewhataleo yeah, yani mtu ambaye anaskiliza afay uh, afanye tu, afanye tu kidogo tu mm. kesho jumatatu tuseme mm. kwanzia this abadilishe ile, ile, ile namna yake ya kumchukulia mungu yani abadilishe unajua kuna mkristo mwingine anaomba kwa sababu aliambiwa usiku kabla ya natokiwa kuomba yeah elewa yeah. na kuna mwingine anaomba yani ushkutanaa mtu anaombaa anaongea naaneuna mtu mingine akiomba ni kweli mt akiwa naomba pembeni yakouna namnautaskiaalakini unanakupa fano mwingine kuna mtu kaisani akiambiwamba kuna, kuna, kuna, kuna mtu, kiambiwa, okay, kambia, Lisa, kuna mtu kansani, akiomba kanisani akiomba eh, kaomba yani kaomba ni kupitiliza maombi na kuna mtugie akiomba like you don't ik i unaona tu kawaida hujue tu kuna kitu pale kina miss hata kuna wengina na sababu si kazi ya mungu misi ni mchungajini so yani mafuta unaweza ukawa nayo kabisa wa unatoa pepo unanena kwa lugha una, una, unafanya kila kitu lakini hauna tw N- <laughs> oh, yeah. t vidogo vidogom gita aok shod hae this gy ak n this a othtangl vtu viuwa dogo tu kakaako kakuudhi hapo nyumbani baba ako kakuudhi utajitofautishana mtu ambaengeamsemam eh? mba, so mtu mbae uh-huh, anamnun so mtu mwngineajuatuuweowakutambua wamahyta mtuuo wenye ea uu sana a yeah. kimun ukiw umesikia mtu flani kakusema vibayalisatapambana naymonaya mtu ambaye hana mungu akitokawotetumombi mungutunamwomba mungu nalazima ionekane kwenye tabia ya mtu ya nje na ya ndani namna anavoendesha maisha yake itasemekanaaisa hyu mt atmbeaaaanauingezadiya yaani limekolea sana Atali. sana sana na kwa kweli sitamchamba mtu aliye nisema vibaya kwa sababu mimi natembea na mungu yeah. nitajua kwamba ah, inabidi nimwombee maana hichi yeah. kitu anachokifanya kinaweza kikabeba roho ya kufarakana mm. mahali pengine hacha mm. nimwombee mkristo mwenzangu ili itabia ikome ikome ya kunisemasema vibaya ah, niko katika Listen. Thank okay. you so much. This was RDM the podcast episode 6 and we had a blessing of having this guy in the house to give us some bread this Sunday. Make sure you catch us on uh, our Instagram account, RDM the podcast, to po Google podcast, to go Apple podcast, to go Share your reviews, share your comments. Tunasoma sana. Thank you for listening and goodbye. Be blessed.