You're listening to Love Untold Podcast Hi guys, this is Love Untold Podcast and ni wiki nyingine karibu sana sana sana sana to another episode. Kama ni marakuya kwanzakuskiliza Love Untold Podcast to katika platform Zote unazoka tupata Instagram Page yet, kwenye page yetu ya podcast ambapo kwenye bayo utaona links i zinawezokupeleka kwenye episodes zetu zote kwenye platforms zote so yeah this week niko peke yangu siko na rafiki yangu o rafiki yangu anasema hai anawapa hai sana um, this week nitataka nizungumze kitu ambacho kiko so ni kitu ambacho personally na nanikasema nikishea kwenye natumaini kuna watu wengine pia huenda wamepata kupitia something alike kwa hiyo last month yeah kuna dhambi nilifanya and baada ya kumwomba mungu msamaa nikaanza kutafuta Yani, nikaanza kutafuta materials topics summons, ambazo yn yani, zinaelezea kile kitu nilichokifanya ili kana kwamba yani, fulani nijisikie nisemaje na unajua siku hizi yn eia ziko kibao yani there is a lot of resources available almost kwenye kila topic ambao unataka wewe uisikie kuhusu mambo haya ya yeah niezakawa ninzakaa nibnezekawa ni tu chochote pale kinakuja na unapata mada mbalimbali zilizozungumziwa kuhusu that topic so nikawa yaani nimekaa na really struggling unajua namba sasa holy spirit kuna topics hizi nyingi Jeni topic ipi nikisikiliza itanipa kidogo unajua aueni yaani ili tu nipate kusikia kwamba nimefanya nimefanya dhambi yaani something like that kwa hiyo i was so very much surprised kwa sababu what i had in my spirit was like niendelee pale pale nilipoishia like i should continue where i left off yani nisifocus kuhusu kutafuta kujitafutia kujitafutiayni kujihukumu unajua most of the times kwenye maisha ya ukristo ukishaokoka wenye tsi naongea na, na wale ambao ni born again christians wanasema wameshaokoka wanampenda yesu wanaishi maisha ya hivo kuna negative side of being a christian e na hizi ni sides ambazo watu wengi hawaongelei ukibackslide kwenye faith ukianguka kwenye dhambi ukirudi kwenye old ways ukifanya kitu yni ambacho Hakininga, what do you do kwa sababu kwa mtu ambaye hajapata anaokoka kwa okou ana liokkafu akaanguka fanuliokepo kusonga mbele N, ilo jibu mikongo alikunitosheleza kwa sababu nilikuwa nataka yani, unajua nimefanya nimefanya dhambi nimekosea nataka nijiadhibu mi mwenyewe ile kunambea kwamba niendelee na routine yangu it just didn't add up and i was so surprised but i i chose to obey and I was still feeling yani nilikuwa katika ile feling yakuwa yani that all that i need to do just go back to my routine i uti ido' thihyo iai so nikaendaenda apo amwezi amini eause actually ule yale maagizo ambayo nilikuwa nimehakikishiwa spirit i ended up endoin the scene again and this time around nikaelewa ya kwamba kumbe hata ninge nilivyokuwa na myself zile resources zile zileer zile nini it was not actually to make me understand kwamba kile kitu nilichokifanya sitakiwi kukifanya na ninatakiwa niende tofauti na vile ambavyo nilikuwa nimeenda lakini itwas more ya kujijipa adhabu mimi ili niondokane na ule yale maumivu ambayo nilikuwa nilikwa nimepitia nime baada ya kufanya kile nilichokifanya lakini at the end of the day nikishapata hiyo feeling narudi tena kwenye ile ile dhambi so the holy spirit said the problem is you want to satisfy your desire for punishing yourself and to assure yourself kwamba you have done something ambacho kina deserve punishment hicho kitu unachokitafuta it won't stop you from sinning again because the behind motive is wrong to begin with ona you should just continue with your spiritual routine ambayo ita kustrengthen wewe usifall again into the same patterns of sin youhaey what i got is like unapofanya kosa unarudi unaomba msamaha believe kwamba youare i know inakuwa ni very hard kuamini kwa kwamba umesamehewa lakini the bible says you should believe shouleli forgiven kwa sababu wewe hauna uwezo wa kujiondolea dhambi Jesus already paid the price, so there is no need for you to look for a certain price for you to pay in order for you to get any yani, upate relief from what you have done. Anyhow, yani, and your man and Jesus came so we can get that salvation. So you ume, ume zingua go back to your knees. And then go back to the routine. Go back to praying, go back to the word. go back katika kujenga mahusiano yako na kristo ili tena usijikute ukarudi kwenye lakini ukikaa ukaanza kuumia kwamba oh, sasa nimeshakosea azifu azifuwe mwenyewe una uwezo wa kujiokoa its ve fo you to sin again an agaait hata useme usikilize sm ngapi marathon wiki nzima it won't make you clean Only the blood of Jesus is what makes us clean. So I'm sharing this with you because I know someone might find themselves in a sack of trying to pay for their sins. And falling short. Alafu jikuta they end up falling back. Kwany lele dambi. Mika mana ni vosema. Wensi lua pita tu? nilifanya lifanya dambi. Nika yutia. Lakini siku a mama vizuri. You see, because I also wanted to get into it, by the way. I knew that I was the only one who to do the things that would make me pay for what I did. Then I ended up falling into the same sin. You see, but now, I have actually understood what the Holy Spirit was trying to teach me and tell me. Because what the devil wants us tunapofall into into temptations fall into sin ni tuondoke kwenye that routine uondoke kwenye ile ratiba ya maombi uondoke kwenye ile ratiba ya prye uondoke kwenye ile ratiba ya ibada ili akubane completely completely ili usiweze kujigundua ka unapokuta umecs yani wewe usiangalie chochote make sure you stay in that routine. that routine is your only protection i nothing you can do to be worthy of the forgiveness only the bloo of jesus unachoweza kufanya is to keep yourself on fire umona be watchful kwa sababu shetani amekaa na kutunyemelea wakati wote anatusubiri natusubiri wakati wote kila saa macho yamemtoka anasubiri tu sehemu gani ataanguka sehemu gani atajikwaa ambazo dini zetu tunafanya zimekuwa designed to make feel good go uonaili hujisikie vizuri lakini huna you, there is is no life in in you growth is in the process yaani katika hiyo proses yawe kukua ndipu, yani ndo, ndo ukuaji wenyewe haitegemei kwenye matendo unayoyafanya yani these single practices thikwamba nikienda jumapili kanisani hiyo inatosha hakuna there is no distance the devil cant de can so ili usimpe the devil nafasi make sure msueyoustack to the routine an right now sitamani kabisa kujiondoa kwenye that because nimegundua kwamba siri ndiyo hiyo the, what the devil does to us especially our generation ni kufanya kila analoweza atukosanishe na mungu kila anachoweza ili mahusiano yetu na mungu yani the devil anapambana na our relationship with god that's what the devl ise just know it's after your relationship with christ so you should know kwamba i have no ability to save myself i have no any actions that are worthy enough for me to acquire his forgiveness mona jesus already died for our sins we are saved through grace Yimuona. and i get it most of the times watu wengi wakishaona wameingia kwenye wokovu na gafla wamebacsid na walistart off walivey stog in our discourage. wanaona kama are they are not true christians kwa sababu kama ndio hivyo basi isingetokea basi usingeifanya ile dhambi basi usingerudi kwenye pombe basi usingerudi kwenye usengenyaji basi usingerudi kwenye vile vitu vyote ambavyo god saved you from ulivompokea yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako umona you start off strong lakini lakinidi back again is very possible as a christian na sometimes you may not even know that you're doing it unaona kuna vitu vidogo vidogo kama umbea gii unaweza ukashangaa unafana vitu vidogo kama kumsahau mshukuru mungu those are black backslides as a christian umona unasahau kutoa fungu la kumi mona unaweza ukwa una siku mbaya wiki mbaya mwezi mbaya uka kwamba god is not there in your life that isacksidi as a christian so don't stop, don't stop praising god don't allow yourself to distant yourself from him hicho ndo kikubwa usiruhusu kuwe kuna nafasi kati yako we na mungu sometimes we make excuses hakuna mtu aliokoka anataka kuadmit kwamba amefanya dhambi ni ngumu mno isiktabuu like tena sasa katika dini yaani sisi tukiingia kanisani wote ni watakatifu kila mtu ni mtakatifu akuna mtu hata mmoja utakuta anadiriki kusema kweli kwamba mimi I say nilifanya kitu fulani nilianguka kwenye dhambi hapana yani wewe anyway, ukiwa mwokovu kuna hii mentality ya kwamba you, you are a saint hauingii katika majaribu aujaribiwi hauingii katika dhambi which is actually not true ko unakuta hiyo mentality ambayo watu wengi tunaiona kwa watu wengine labda kanisani inatufanya na sisi tu dlude ourselves and try to make excuses for our sins oshlmembwheegod hastake you mpaka hapo ulipo oe The deeper your connection with God grows, the more you start to second guess yourself. You might start to compare yourself now. kole unajue natoka ya. Nanzo kusema, eh, akini mwenzi si yau kama flying, la basi kama flying. Wishing ungu kuwagati kule voya. Eh, walio na tu mapepo, mimi si tu Wale wako hivi, mimi si koko hivi. Don't compare yourself to anyone. youare achajani o for, for, for god's own reason and for a purpose it's all in god's plan so yeah mi nilitaka niwaambie hivo itawaacha na the abcs of salvation kama hujawai kumpa yesu maisha yako au maybe ume may backslide and you want to start vyema zaidi na, na yesu the abcs to salvation ni a b and c a is that you have to admit quamba you have sinned mimi nimetenda tenda thambi hei qua sababu romans 323 inasema all have sinned and come short of the glory of god lakini like b you have to believe that jesus is god's only son and he chose to die on the cross for that sin that you committed for our sins utaangalia act16 31 In believe in the Lord Jesus Christ and you will be saved. This means that you trust and believe that Jesus can and does save you. Upon a point of surrender. That no, nothing else, you believe in nothing else to save you. Not money, not education, not anything. See your relationships, see your kituchichote, but Jesus can actually save you. And C is confess your sins, repent and turn away from sins. Sawengi waga tuna confess tuna repent, lakini na turn away from the sins. John 1, one verse nine it says if we confess our sins, he is faithful that he is faithful and just to forgive us our sins and cleanses us from all unrighteousness so that's the message for today i hope it has spoken to you kwa hali rudi ni mukama mchristo wali anguwa kichikadamba wali backslide Kwamba it's okay in this journey it's about the growth the growth is in the process so kizingua una kimbia chap una piga magoti and God forgives you, and you move on. You stick to your routine. You pray. The word of God, Ibadah, repeat. I love you guys. Until next time, bye.