kwamejini naitwa alic nchwali lakini pia anafahamika kama alice princ heshima na furaha sana kwangu kuwa mmoja wa w wa house of wisdom furaha haitafuti lakini furaha inatengenezwa kwa sababu watu wengi ambacho nimekuja kugundua ni kwamba anatafuta furaha mpaka muda wenyewe wa kufurahi unampita ajui hata kama tayari alipaswa afurahi ni jukumu la kila mtu kutengeneza furaha yake yeye ambayo anaitegemea furaha ni pale ambapo matarajio ya mtu yanakuwa sawasawa na matokeo anayoyapata furaha yetu iko ndani yetu yaani unayenisikiliza unainiskiliza hivi furaha yako iko ndani yako usitegemee vitu vya nje au watu wengine wawe ndo chanzo cha furaha haiko hivyo wewe ndiye unayejua nini kikifanyika au matokeo gani yakitokea utafurahi kama hujui ni kiasi gani unahitaji cha pesa hata akitokea mtu hapa na burungutu akakupa hutaridhika furaha ina, ya kweli ina kwa wale ambao wanajua kweli wanachohitaji angalia exactly angaliai u yani mtu mwingine hawezi kufungua kichwa akajua yaliyoko ndani kila kitu into the details, alafu aanze ziko pale kukusogeza kutoka ulipo kwenda hatua nyingine changamoto ni mwalimu mzuri sana katika maisha yetu na watu wote waliofanikiwa katika nyanja zote lazima kuna muda unapigwa pes inakusaidia kusonga mbele hapa natamani kuzungumza kitu kimoja kwamba binadamu yeyote aliye hai na aliyekamilika ni lazima apitie changamoto mtu asiyekuwa na changamoto ni sawa na amekufa mtu ambaye amefariki ameaga dunia hawezi kupata changamoto unapumzika pumziko la milele lakini unapoendelea apumzikaze hapa kila mtu anaeaa changamoto kutokana na levo zake na hakuna mtihani unaomfikia mtu wakati wakat hauna uwezoaulta changamoto tunazozipitia ziko tuale kutufinya tu kutusogeza mbele furaha iko ndani yako ni jukumu lako wewe kuanza kuifafanua kinagaubaga details jinsi gani tunatoka kwenye changamoto na bado kuna watu wengine wanatoka wakiwa bora zaidi kabla ya changamoto na wengine wanaporomoka na jinsi gani tunaamua kuchugulia changamoto katika maisha yetu na hicho ndo kinachokuja kuiba furaha tulionayo kmbe changamoto is just there to lyogrowt changamoto the chaleng that we face are there to make you think out of the box bauseif everything was just the way itw as itha stated na nini wote tungekuaga tuko pale pale tusingefikiriachunge sana vinywa vyetu kwa sababu mambo mengi yanaanzia kwenye kinywa weza ku kwamba kila unachokiongea usikisema ukiwa na furaha sana au hasira sana itakusaidia kwa sababu utapata muda wa kutafakari alafu mwisho wa siku unaanza kutafuta mchawi nane kumbe mchawi yupo hapo mbele chini ya poa yako we mwenyewe kama huna kitu kizuri cha kusema ni bora ukaikimya yani chochote unachoa kuongea kama huna kitu kizuri b kwa kimyanguvu ya vitu vinavyotokea katika maisha yetu inaanzia kwenye vitu tunavyosema na vitu vinavyosema vinaanzia kwenye vitu tunavyowaza kwa hiyo jaribu kuainisha hivi vitu mpaka baadaye unavitoa kwenye kinywa chako viwe ni vitu ambavyo vitaongeza furaha kwako na anayekusikiliza