nashukuru sana uh, house of kwa kazi nzuri kazi kubwa kazi ya nguvu ya kujitolea vizuri sana uh, ya kuhakikisha tunaendelea kuibadilisha dunia never be the same. kikubwa tu haya unayojifunza hapa tumia nguvu unavyoweza kuweza kuyafanyia kazi unasikiliza tu, una tu kujiamini kunaleta hali ya wewe kupata unachotaka ukijiamini vizuri kavaa ile hali ya confidence kila mtu atapenda kuwa karibu na wewe ukikosa confidence rafiki hakuna mwanaume mwanamke ambaye anapenda mwanaume asiyejiamini na mwanaume atakiwa nake asiojiamini bwana yani eh? kuna maneno fulani hivi unapenda kumweleza mtu unayempenda lakini bana kuambia kitu rafiki yangu unastahili kujiambia wewe kwanza yale maneno kabla hujamwambia mtu mwingine unayempenda jiambie maneno unayopenda kuwaambia wengine kwanza jiambie kwanza wewe hili litakufanya wewe ujikubali na kujithamini usipokuwa vizuri utajikuta mara nyingi unajiambia wewe mwenyewe maneno negative ambayo anakufanya wewe usijione mtu wa usijithamanishe hiyo inakufanya wewe usijikubali usipojikubali na ukawa una wasiwasi na hofu hiyo tayari hauwezi kuwa confident huwezi kuwa comfortable watu elfu moja wanaweza wakakwambia huwezi kudu, kufanya kitu fulani lakini wewe peke yako ukawa unaamini unaweza na hicho kitu kinaweza katokea lakini watu elfu moja wanaweza waka wakaamini unauwezo w kufanya kitu fulani lakini ndani yako w unaamini kabisa mii kutokea sasa unakula nini kutengeneza mwili wa aina gani hilo ni swala la muhim sana kuweza kulifahamu boresha ujuzi wako an kitu bwana hakuna mtu anayejiamini kuliko mtu mwingine zaidi ya mtu ambaye anajua anachokifanya kabisa nilijiandaa kuweza kufundisha hiki na hapa nina ya mpaka ya kununua kwao ni muhimu kujiandaa vizuri na kuboresha ujuzi wako naujuzi unaboreshwa maeneo matatu makubwa maeneo matatu makubwa kama sio manne eneo la kwanza ni kusoma kusoma vitabu vinavyohusiana na hicho ambacho wewe unajishughulisha nacho nakuta anasoma baib krist anasoma uraniusadia nini ulia usome kitabu chako ambacho kinaku, kinakuza ile mani ulionayo weweogeaa kai afayaafanya kituani m mpaka sahi umesoma vitabu tabu n k ni muhimu pia kujifunza bb kusoma bb uwe ni mwislam lazima usome hiyo qurani tulia usome kitabu chako ambacho kinakuza ile imani ulionayo wewe umeona unasogea mbele baada ya kusoma ni kusikiliza watu wanasema dunia ina mambo mengi dunia aina mambo mengi rafiki wewe ndio una mambo mengi ujui vitu vya, ku, vya, ku, vya kuchagua unaangalia vitu gani ambavyo vinaboresha ujuzi ulionayo kusahau yaliyopita Kusamehe, kujisamehe wewe na kusamehe watu ambao kwa namna mmoja mingine mmewahi kupishana makes makes lakini tunatofautiana katika jinsi tunavyoachukulia mambo mon mtaala um, mmoja lwa kusema0 uh, kusamehe sio kitu kidogo majasiri tu ndo uona kusamehe wewe huwezi kusamehe ujijue kwamba wewe ni mdhaifu wee mwoga ndio maana utaki namna mba unaweza ukasonga mbele na maisha yako sahau kama wee ni, ni mjinga na na na mtu mtu akakwambia ni ni mjinga Kuna na kama ni mjinga na unu, unakiri, so mjinga na unajua una akili sio kabisa hilo jambo aamu si unamwacha uaaaufa aende haja kuingilia ameongea kwamba ye ni mjinga kwa sababu hakujui sikwake kujua atafahamusaunakuta so, hilo linakukaa kujiamini sio swala la kuwa kila wakati unakuwa sahihi na mwisho ni wewekuonekana unajiamini And smile that shows you were confidence thank you very much naasante kakuneskiliza