leo nimejumuika nimejumuikananyi kuongelea namna nzuri ya kupenda namna nzuri ya kupenda ni kuyapenda na maendeleo ya yule mtu uliye naye kumsaidia katika ndoto zake ili penzi liwe sahihi jiamini na huyolio naye kama humwamini na amini usingekuwa naye kwa hiyo kama umekuwa naye mwamini kama humwamini kambalinaye helo habari naitwa amri na leo nimejumuika nanyi kuongelea namna nzuri ya kupenda kuna watu wanaotumia mapenzi vibaya unaweza ukawa unampenda mtu kweli lakini ukawa unamharibia maisha yake kwa hiyo hapo hakuna mapenzi tuangalie mtu anayesema anampenda samaki hu mfano umetumika na waandishi mbalimbali unaosema kuwa mtu ili aweze kumla samaki ni lazima samaki afe auliwe avuliwe kwa ndoano achinja katwekatwe apikwe akangu kwenye mafuta kisha kwa hiyo kama ukijiona hayo mahusiano mafutashahusiuliopo ni upendo wa watu kupenda samaki kwamba mtu amba naye au mtu unaempenda ili aweze kuwa nawe ni lazima mharibie maisha yake n upendo mnaotumia ni kwamba unaharibu maisha ya mtu ili awezukupenda o tu kuta anafanya biashara zake vizuri maishayake iziskupt maneeoyaaharba i u sa zri ya kupenda ni kupenda na maendeleo yayule mtu uliena kumsaidia katika ndoto zake kuhakikisha mnaenda pamoja kuna baadhi ya kwenye dini mbalimbali zinasema kwamba mtu ili aletu kwenye maisha yako ni lazima kwanza we ujijue ni nani ukishajijue ni nani mungu anakutafutia msaidizi wako kwa wezetu wale wa imani mbalimbali za kidini na imani tunajua hili kwamba ili mungu akuletee mke ni lazima mke au mpenzi alie sahihi ni lazima wewe ujijuewe ninani mwanaume ajij ni nani ili mungu aweze kumletea msaidizi wake kwao ili penzi lenu liwe sahihi ni lazima menasapotiana kwenye ndoo wenzake kenye ndoto zake kishakuwa mnaenda tofauti amweze kufika safari moja huyu anaenda kushoto huyu kulia hamwezi kufika safari moja wasafiri wanaosafiri pamoja hutembea njia moja, moja. kwao namna nzuri ya kupenda ni kuwa kuwa na mtu ambaye anakusapoti katika mambo yako unayofanya kwa sababu kwenye maisha kuna vitu vingi zaidi ya mapenzi kwa hiyo kama mtautumia upendo kuharibu vitu itakuwa hilo penzi halina faida na itakuwa sio namna nzuri ya kupenda kitu kingine ni kwamba tusiwekeze kwenye mapenzi usiwekeze muda wako na kila kitu kwenye mapenzi ukaharibu kila kitu kwa sababu ya mapenzi ukagombana ndugu zako kwa sababu ya mapenzi ukaharibu maisha yako kwa sababu ya mapenzi ukauza mali zako kwa sababu ya mapenzi hiyo sio namna nzuri usikubali mapenzi yaharibu kitu chako chochote kwa kigezo cha upendo usikubali mapenzi yaharibu kitu chako chochote kwa kigezo cha upendo ulionaye ili penzi lenu liwezi kuwa sahihi ni lazima awe anasapoti kitu ambacho unakifanya mwe mnasapotiana mwwe mnatembea njia moja ili muweze kuifika safari yenu pamoja kitu kingine mapenzi sio vita vita ulionaye hata umchunge vipi kitu muhimu cha ja kufanya ili penzi liwe sahii jamini na uwezi hayo sio mapenzi yatakuwa maisha yako yata kila siku ni mtu siku ni mtu akuuzunika kwa hiyo mapenzi sio vita uliye naye hata umchunge vipi akiamua kukusaliti atakusaliti tu usikubali mapenzi ya haribu kitu chako chochote kwa kigezo cha upendo kitu kingine usiwekeze kwenye mapenzi mapenzi siyo kila kitu jiulize kuwa huyu nile naye siku akiniacha nitaishi vipi je yeah, akiniacha leo nikiamka leo mapenzi amekufa nitabaki vipi kitu kingine mapenzi sio vita hata umchunge vipi naye akiamua kukusaliti atakusaliti tu kama muamini, kama na una muamini, kama unamwamini baki naye naye umekuwa ka achana naye jina langu naitwa amri asanteni sana na mungu awabariki