Okay, back to the show. na hii ni show. kama ilivyokuwa ada kila siku tunadondosha zile mada au topi kali kabisa ya kudisas na leo tupo na topic ambayo inahusu je um, yeah. kama umeachana na x wako utakuwa tayari kuwa na mawasiliano naye au una mawasiliano na x wako kwa na namna moja ama nyingine kama nae, yeah. nae, yeah. na kama una mawasiliano naye je mnawasiliana kivipi na kama hauna kwa nini unakuwa hauna mawasia wako sasa hapa leo kwenye nipo na wachangiaji ambao w watajadili mm, <laughs> ausobana eh? tupo na stana tupo na ratifa tupo na bwanabena lakini pia tupo na na es kwa araka haraka kila mtu atahitaji achangie kila ambacho ye anaona ni sahii ausobana k okay. okaai sananakuaje yeah, karibu bwana kwenye showaan aane niko nae pia sema mambo enyeaoa karibu kwenye show, asante, asante. Pia. show. <laughs> Pua, karibu show ya show. Okay, pia tupo na latifaniko na mjuba yes. kijana wangu bena yes. Yes ekaribu kwenye sho banaasana aya sasa tunaanza moja kwa moja kujadili la madaetausio ay sasa kwa nini mnadhani kwanza kwa nini unakuwa na mawasiliano nawako tuanze na nani stan uh, kwangu mimi inategemea ila unategemean na, na wako mlimalizanaje kaa limazana kwa ugomvi kwa kweli huweziukawa na namba yake weziukawa na mawasiliano naye melewa ila kama kama ile mfano long distance mone ma aliondoka fuka ja karudi mone lazima lepalemi kwangu mimi taasiana naye to melewa sabu amna ugoma amna kitu kitugane pangu mimi naona ni hivyo mimi nitegemea na jinsi ivyoasiana naye nategemea na jinsi <bbles> <sandwich> ulivyowasiliana <laughs> <Ya, wisha> na unategemea na jinsi ulivyoachana naye kama umeachana naye kiugomvi au wzikuwa na namba yake lakini kama umeachana naye kiii na nini unaezaukawa na mawasiliano nao ngoja ni swali hivi ukiwa na mawasiliano na wako ina athiri min mahusiano yako ambayo upo nayo kwa sasahivi kwa namna moja a nyingine ya yeah. inainaweza ika ine, nanilii inaweza ika athiri na inaeza siathiri awe. mpaka mtu umechana naye namita namana kuna kitu una kituni lifanya mpa kachana nayekwahiyo aiwezi ika athiri kwa sababu gani ulepale ule akitumkiona kle mtu mpy ambakosa kwa kuna kitu kinetakupasha kipolo mzee wangu vipi hapohiyo ah, bwana hiyo hiyo <laughs> ah, sijajuatuende <laughs> okay, kwaebuchangia kidogo heu tuambie unaweza kuwa na mawasiliano nawakomiisiwekwa niniuwece <laughs> <Cheka. laughs> Tua sababu kwa taamoja kwamoja ate maelezo nza mm. hapo mm-hmm. inategemea na mmeachanaje mm-hmm. kama mmeachana kwa wema basi mawasiliano mtakuwa mnaongea kama akawaida kama marafiki hivo ila kama mmeachana kwa ubaya sidhani kama kutakuwa na mawasiliano mi napendelea sana mkiachana kama relationship mlikuwa mmeanza vizuri obviously yani mwachane vizuri sio mnaachana kwa ugonvi ugonvi unajua sisi ni binadamu leo kwako kesho kwake kwao yb umeachana wako ukaja ukapata na shida nini kama mliachana kwa kwa uzuri basi mtaweza kusaidiana ila kama mmeachana kwa ubaya siani kama ukiwa na shida utaweza kumfata na kumwambia shida zakokwa yeah, hiyo wee hapo una namba ya wako kwenye simu yanu mii kwenye simu yangu bana ipomae Ipo. Ipo. wangapi au niwangapi nuyna wawili tu unazoote namba zaonanawasiliana nao kila sikusio ah, kila siku yani tukipijana ni vipi kujuliana hali za maisha nini? haujawai labda kutamani kurudiana na ninisijawai mm, au labda wao wajawai kutamani kurudiana na wewe wanatamani <laughs> we awaahili chochote mahusiano wako amba ukunayo sasahivi awaahil kwa sababu kuna mipaka natuwezikuhasiliana sana kila siku si nini okay. tunaenda kwenye short break, then tunarudi stori zinakuwa zinaendeleasobana kok okay. okay. sasa hivi tunaenda kwa ben ssa ben nabidi nayo tueleze je yeah. ni sahihi kuona wasiliano na ex wako ndio ni sahihi mtupe sababu kwa sababu kwa mfano kama mmegombana alafu amjapata chansi ya kusuruhisha wote mka mkaweka mka yani mkawa mna silence ya muda mrefu afma kulisuisha swala lenu atakuongea wala hatakusalimiana siku mmekutana ni vizuri kusalimiana okay. kujuana ari hata angalau kakupigana simu asipopokea basi hata meseji hivyo maisha anaenda usha <tabit> kumtafutaswako e, ndio mkaongea nini tuipigaza masomo mandu darasa moja umi nasori naben hivi kwa mfano kisoa kulimfumania na mulume mwingine umekutena nayo utampaaibmtpe <laughs> <Beni>, majibu <laughs> kwa kumfumania iyo salaia kuwagumuzijajua kam lakini kwa upande wangu mi nampa umemfuma ndio a atifaumemfumania labda hebu sarudiasaimfano wawakochanzo cha kuachana ulimfumania mon kama livyosema ut lazima umsalimie je okay, ukimkutkutananae utampa ha ulimfumania mkagombana mkutantokasku ukikutananae utampa hatakumpa ha <laughs> inategemea <yani>, huyo mtu <laughs> hali yake vipi siotiana nimefumania kivipi yani mekua mnakisanafanyai umemfumania tu katika mazingira magumu labda umemkuta yuko na mpenzi mwingine sala lakufumania ap inategemeahniloikuta ndo mmeachana yaani baada ya kumfumania maana mmeachana asio bana u mkaja kukutana doasha uta <laughs> <Yes. laughs> ka wako tena mmekutana baadaye utampa hai n utakua kwanza kumpa ha au utauchuna utavungasi binadamu utampa ha haainyimw staibuongea ta kidogoba basi changihata katika ile ambalo umemfumania mpenzi wako alafu ukamkuta sehemu unaweza ukamsalimia mimi kwa kweli siizi kumsalimia mimi labda yee anianzishi ila mimieni ah. kama umependa kweli takutana kwenye <laughs> Ta <kutuna kunye> roho <laughs> <laughs> auwezi kabisa mi kwanza s nitageuza na njia ilisilip ata iyo hai mmesikia mambo mm. <laughs> o watu wataki bwana hata kusalimiwa ani hata kumwona hataki saa <laughs> okay, okay, okay, okay. sawanatushamaliza nahii ilikuwa mada yetu yaleo ika ambayo tuku tunadiskasi tuku hapa na tunapiga stori na kina stana vena latifa pamoja na esta wamechangia nafkiri tumepata kuwasikia lakini kama ulikua na maoni tofauti na hayaambako labdalikua unatamani kuchangia mada yetu na ujapata nafasi yakuepo hapa naea pia kutuma ujumbokupitia namba ya ka yangu yast hii akina atumakatikap yanasye episod ya nn sasa hivi so achotokea ukifanya na hicho hii ni n etgoto theo tukirudi hapa tutarudi na zile news ambazo zinafanywa na fanmar lakini siwezi kuacha kupigasharo kwa wanangu wa pes es mkubwa wa use kwa mia tu unapata ile pes kwa mililit <laughs> k okay, kwa shilingi mia lakini unapata milelita mia lakini pia zipo peps milinda milinda nyeusi lakini pia bila kwa sauoacom kaminata au sio o mona pomboja o oh, shango poro dani hadira dukuko matirani o mona utamamagiche la bexi changuila pombo kama lota tena to refreshing, dik refeshi changuila kisa se kipit