l iiwa ni tarehe sita ya mwezi wa tatu jumaa nzuri kabisa ni siku ya stia tangu anzaa mwaka elfumbili naishirini kama ilivokua kawaida kilkifika siku ya jumaa inakuwa ni tu inakua ni mizuka na mambo mengi na kikubwa ni kupata burudani lakini pia kupata zile stori kali ambazo ulikuwa unaiizaji kuzisikia kutoka myikiwa nauakila siku za juma kwanzi jumatatu mpaka ijumaa muda wwote saayote shaani mwenderezoaile a jana ambayo lidondoka mdasaa kukmi hivi ambayo likua mbyo ambyo tulipigatnawashkai flni aadda mbao walichangia mawazo yo unaweza ukawa na mawasiliano na au wako kwa namna moja ma nyingine na tukaskia washikaji wakipigika stori nyingi sana ambazo es kwa namna moja ma nyingine zilikuwa ni nzuri tamo na zinasusumua sasa leobana tarehe sita ya mwezi wa tatu mm, inasemekana ni siku ya inaitwaa tunafahamu kwamba kuna tarehe moja ya mwezi watano n ambayo ile ni siku ya wafanya kazi duniani akin tae sitaamwezwtaus awat mba waoa eziwatatu miaka kadhaa iliopita tumarudi mpaka mwaka elfu moja mia tisa thelathini na tatu ambako ndio ile siku ambayo um, president wa marekani inamzungumzia uh, fanklin d Elizabeth, alitangaza kwamba aliutangazi wa umma kwamba sasa ni ile great economic depression imeingia nchini marekani na aliamuru kwamba zile benki zote zinabidi zifungwe e, na kusikana benki zifungwe lakini pia isifanyike miamala yoyote kwa siku hiyo kwa sababu tayari kulikuwa kuna ile lnajua n mmesomammesoma hneaka naelewa vizuri mchongo ambao nazungumza nikisema kuhusiana na siku ya leo um, kama utakuwa umezaliwa siku yaleo baskabisa utakua umezaliwa na mkali waazungumziaawa as yes, shaondela amezaliwa siku kama yaleo miaka mingi ambayo imepita naleo anasherekea bathd yake kiwa natimiza miaka arobaini na tisa lakini pia utakuwa umezaliwasiku yaleoamezaliwa siku moja na masta wa fbal ama kandanda ama soka namzungumzia lakini pia kip wa zamani waivool so kama usherekea bathday yako siku yaleo apy rthyn na kutakia kila laheri katika maisha yako husubana thisisshow yes usiende popote kwa sababu tayari ndo tumeanza na nakuletia zile mastori kali pamoja na vitu vikali ambavyo labda kwa, m- kwa mtazamo wako ama kwa namna moja menyingine aliokuwa bado hujavifaham so tunalipa bi tunarudi na ile iase you don know na ailet you know This is Kama ni pendo we fura Wewe nami pamoja O oh, shango burudani hadira Nduku kwa majirani umoja Utamuwa la na benzi Shango la mwagika kama lote Tena Refreshing Já com ela, que essas equipes ricas ontem. My neck, hey. Yo what's up my beautiful people? This is a new segment Kutoka Live Podcasting Show. Yeah yeah. hapa bana unapata nafasi ya kufahamu vitu vingi ambavyo ulikuamwanzo vifahamu najua kuna vitu kibao mbao ujavifahamu najua kuna vitu vingi ambavo huviju kuusiana nanazungumzia inazungumziah nazungumzia nazungumzia uh, nazungumziatuzo uh, nazungumzia vitu vingi sana ambavo likua uvifahamu labda lakini kupitia yayuo tapata nafasi kusikia na kuvijua vitu vingi ambavyo labda mwanzo wulikuwa vifaamapenziivyote yes. hivi vinapatikana hapa hapa kwenye das iowmainapatikana kwan4yhers pamoja na google tusikilizane mpaka pale tukapomaliza youdont know an let you know ikiwa niegmen kabisa naii ikiwa niepisod ya pili tangu tu heen ya youon now um, nafkiri wote tunamjua uh, tunaifahamu ilemviyadma ha? ambayo amecheza myuba fulani vynaitapita paka sasa kitu ambacho hufahamu kupitia ile mvasdema ni kwamba um, mkali wa pop namzungumziakin o namzungumzia the at michael jackson es m aksonban alitaka kucheza ile mvi n yani kamayn yani ialeraktyaen yeye ndo ameicheza lakini pia mihal ackson kama ulikuwa alikuwa anataka kununua hkimiliki ya kuonyesha h I mean, ya kumiliki hiyo mvi kutoka kwa kampuni ya utengenezaji wa muvi ya zungumzaa ambayo wao ndo alikuwa wamiliki na wataarishaji wa muvi hiyo smaneno hayo an aliasemawna mzee kabla ya kifo chake ambako mzee alifariki mwaka elubi aki baada ya kutengeza ile m ya wakandaalaandalisemamangeweza kua mzuri lakini pia hakuwahi kuwa mfanya biashara nzuri in domaana akuweza kununua za m hio sasa unaifahamu unaifahamuanafkiri yes, kila mtu no anaelewa gani na kila mmoja nafikiri mtuakisnanaelewthmbyo aiheme um, baawadmytmwaa di eluoaia tia tiisabe wn mymaamngopit kiataowaa elumoja mia tisa na uh, kumi na mbili ambako meli ilizama kikwalikwali uh, nchini uingereza katika jiji laomaolika safarie utokal reka katika ile movie bana kitu ambacho labda vya la unafatwajapanda ne shs ambao inaonesha kwamba baada ya tukio la meri kuzama ile mvi ina jumla ya urefu wa saa mbili na dakika 4rbaa 7aba ambao ni muda huo huo ambayo meri ya titanic ilitumia kuzama kiukwaliukwali um, kipindi hicho u19a ku mbli usobana lakini pia um, ono you know, uh, ile n ama msugwano ambao ulitokea kipindi ile meli inaenda kugonga iler ama lile libarafu likubwa ile ilifanyika kwa sekunde t lakini pia ni sawa kabisa na ambayo ilitokea kwenye mv so haa that, katika mvi yatitanic ambayo ni mvi pendwa ama ndo mvi bora yan kwa karne ya ishirini ok mm, wote tunaangalia mpira na tunafahamu kwamba mpira ni mchezo wa dakika 9 lakini pia ni mchezo mngumu um, sana kucheza na ni ngumu sana kushinda magoli mengi sana katika um, mchezo mmoja sasa je yeah. unaifahamu timu ambayo ilifunga magoli mengi zaidi kwenye mechi moja ama unafahamu ni mechi gani ambayo timu ilishinda magori mengi mi kwenye mechi moja na hizo timu ni zipi sasa kupitia kupitiau naweza nikakujuza kwamba um, mechi ambayo ilipigwa mwaka em885 ilikuwa ni mwezi septemba ambako ilikutanisha timu kutoka kutokasland na walicheza ile ilesis ambako timu ya ilimfunga bon magori 36 kwa bila magori t3eathia 6it kwa bila anda na dakika like 9 yameingiake <laughs> huwezi kupata sehemu yote akiihapahapa ul na mimi kublas kama ilivokuwa kama kawaida au sio bana lakini pia unamfahamu mchezaji ambaye alifunga magoli mengi zaidi kwenye mchezo mmoja wa mpira wa miguu nazungumzia ftball husi yes, mwingine ni mjuba amba anaitwa mfaransa huyo ambaye e bna alishinda magori kumi na sita kwenye mchezo mmoja watbal na hii bana ilikuwa ni mechi ya, ya, ya ufaransa na timu kutoka ro ambako ilikuwa ni mwaka 194b so in case you really know this, you can know ambavyo ulikuwa hujavijua bado before ok thisbanamus siende popote kwsababu tunaliatunarudi na zile baaday apo iakaaiiaaa aaachana ngoma mbayogoma flanianayale uma ni ngoma kutoka kwa mkali davido akiwa amemeshirikisha chris brown i ngoma blow your mind yes it will blow, it will, it will blow your mind this friday kwasababu tgif na leo ni siku ya vibe siku ye kuenjoya usobana allright enjoy this You the best I know. Oh yeah, you the blow my mind, blow my mind, blow my mind. For your love, I could change my life, change my life, change my life. You are compared to big biggest man. We'll i right I ain't just wanna sit. I'm trying to steal your love. I'm guilty of it. I don't give a shit about who telling all our business when I'm killing it, when I'm feeling it. Kissing it, it turning into a honor Yeah, I yeah, got I fuck with a Angry and you're dangerous. It don't matter, no. Could your body control me? It don't matter, no. Nobody gonna change how we live. Nobody gonna change how I feel about you. I- m nacent leo ameendashopi timu atakuwa amemaliza shida zake vipi tena imekwaji timu aliangalia vibaya bei ya bidhaanini ona sasa ameshindwa kumalizia mwamala maskini sura imevaa aibu ambayo hata mikono imeshindwa kuificha upande huu japo vcent alikuwa na visenti kidogo kwenye empesa ila yeye amesongesha na empesa amemalizia mwamala huku tim anarudisha vitu kweli maisha ya tim ni kitim kitimtim usikwame kama tim piga nyota m5 nyota sifuri, sifuri, alama ya reli chagua huduma za kifedha kisha chagua songesha kujiunga umalizie mwamala hata ukiwa nasalia upungufu la empesa yajayo yanafuraisha uko tayari vodacomfuud na hii ni ambayo uh, tukuwa nayo kwa siku kama 2ltu hivi kwa sababu zilizokuwa nje ya uwezo wetu lakiniafiyc we uh, mi naitwa frank marion takuletea zile ino ambazo zimebamba au zimemakei kila kona ya dunia hapahapa uh, hapa kwenye isshw na leo bwana tutakuwa na, na mdhamini mpya ambaye takuwa anatuzamini kwenye kipindi chetu cha neo noi so fo mbongo bwana msanii nguli wa mziki wa dansi baran africa clmid bwana amewasili jijini daressalam kwa ajili shulaki, ya onesho lake ama shoo yake ambayo itakwenda kufanyika kesho pale mlimani cit kwa hivyo colomiditmkwa ngomay ekotite uh, yupo mjini daressalam kwa ajili ya shoo yake ambayo inaenda kufanyika kesho mlimani city pale uh, mbele bwana huko tu 1 uh, huko mamtoni huko bana mwanamuziki nik mina sasa mume wake ameshikiliwa ame na polisi ni kuhusiana na kesi ya ubakaji ya mwaka 1995 ambapo alifungwa miaka sasa mwaka jana alikamatwa kwa makosa ya uendeshaji simaanishi uendeshaji ule ambao uendeshaji wa gari baada ya kukaguliwa na kukutwa na uh, uh, na hatia kwamba hakusaini kwenye kumbukumbu za makosa ya kingono yani sex offenders uko mbele wenzetu kama uh, kukutwa na makosa ya kingono kuna kitabu cha kumbukumbu ambacho anatakiwa usaini lakini bwana mume wa mwanamziki nik mna hakusaini hicho kita, kitabu uh, cha kumbukumbu kwa hvyo mtandao wa tmz umeripoti kuwa amefikishwa mahakamani na amekaana msy mashtaka hayo, uh, uh, uh, hayo na uendeshaji mwendeshaji uh, wa mashtaka alitaka kumfunga kifungo cha ndani lakini mwanasheria wake amekataa na kuaidi kulipa tanzania shillings ama shilingi za tanzania milioni mi2 kama hamana wao wa minaji atatakiwa kulipa shilingi milioni m2 za kitanzania ili uh, kuachiwa huru kwa hilo uh, kosa lake uh, tukibaki huko kwa marekani pia mwanamuziki maria amehairisha kutumbuiza katika onyesho lake ambalo uh, lilipangwa kufanyika mjini hawai kuofia maambukizi ya virusi hatari vya korona ambavyo vishaanza kutikisa huko uh, maandishi matatu usa marekani uh, maraya ay bwana aliwataarifu ali mashabiki zake kupitia m- ukurasa wake wa instagram ya kwamba hatukuwa na show kama ilivyopangwa mara ya kwanza na pia ameomba msamaha mashabiki zake wa mjini honolulu uh, huko marekani uh, pia bwana huko kwa marekani bwana msanii drake na fue bwana ngoma yao ile ya yao imeshauza nakala milioni milion 2 yani imeshapiga p yani mara mbili imegonga ngoma ya ifood uh, kwa marekani ambayo ngoma ngomayao ilitoka mwaka elfu2 2 januari mwaka huu n yani januari mwaka huu ilitoka na uh, februari mwisho imeuza nakala milioni m2 imegongaplnm t uh, pia huko kwa marekani bwana msanii kati perry hivi majuzi aliposti picha akiwa mjamzito <laughs> yes mjamzito na anataajua mtoto wa kwanza na mume wake orlando bloom kila la bwana kati perry mama kijacho That was all for today, Minute of Frank Mario, until next time, bye bye.