محمد صلاح النسار محمد صلاح جول امنع سلام asalamu aleikum wa msikilizaji wango karibu tena kwenye katenachio leo nataka kuwatambulisha na kuwakaribisha kwenye katenachio fantasy league hii ni league kwenye fantasy premier league fpl inayoendeshwa na premier league ambapo washiriki tuna shidana umahiri wa kuchagua wachezaji tunaotarajia watafanya vizuri kwenye mechi za wiki husika uchaguzi wa wachezaji yani yanin hufanyika kila wdays ambapo kuna kuwa na masharti na vigezo vigezovyake zawadi kutoka premi league uingereza ni nyingi sana lakini kwetu katenachi tumeamua tuongeze kunogesha kwa kuweka zawadi zikiwatazwa shilingi elf5 kwa bingwa kwa wiki yaani kila wiki atakayeongoza kwa wiki husika atapata shilingi l kisha atafanya intvy na tutachambua pamoja timu yake slekhn zake tans zake kwa nini kachagua wachezaji hao na wiki naopata nafikiria kufanya trans zipi na vitu kama hivyo ili wengiwe tunufaike na kuongoza kwake lakini mbali na hiyo bingwa wa msimu mzima kwenye katenaca yeye atajipatia shilingi lakimoja zawadi hizi nimejitolea mimi kama mimi lakini huenda ongezeka ikitokea kuna mdhamini amejitokeza katikati ya ligi na pia nawakaribisha kujitolea zawadi kadi mtakavoona itafaa tuwasiliana labda kwa kifupi tu nikujulishe zawadi kadhaa kutoka Premier league uingereza kwa nafasi ya kwanza bingwa atajipatia siku saba za mapumziko nchini uingereza na unaingia katika mechi mbili za prem league kama vip utapata nafasi ya utalii kwenye vivutio vyenye thamani ya siku saba hii itasimamiwa na visit britain unalipiwa nauli na, na kila kitu kwenye siku hizo saba utajipatia saa ya hublot kampuni kutoka uswiz hii ni smartwatch utapewa kop ya fifa 221 pamoja na, na nini na gemu yake yaani eihe xbox au playstion utapewa koti maalum unalovaa makocha premeague kutoka nik kisha utapewa begi lenye ma- pochopocho kadhaa kama tshti jezi chupa manji, ball, ya maji kalamu ya kuandikia h na vitu kadhaa kadhaa vidogo vilio lakini vyote kutoka uingereza nafasi ya pili bingwa kwa watu wote milioni ngapi ya dunia nzima huyu atapata kuingia kwenye mechi moja kama vip uingereza atapewa nauli na kusimamiwa marazi kwa siku mbili atajipatia fifa f21 pamoja na, na gimi yake atapewa tableti kompyuta atapewa spika blutooth atapewa koti la menejer kutoka nik na begi lenye mapochopocho kama shindoya kwanza nafasi ya tatu huyu atajipatia fifa 21 mradhi pamoja na gemu yake atajipatia tablet kompyuta atajipatia spbtt atajipatia koti kutoka nike koti la kocha ile na begi lenye yale mapochopocho yani matisht nini vikombe chupa ya maji na kadhalika pia na gombe fpla bingwa wa fpl a huu ni bingwa wa mashindano yote yeye atajipatia hospitality kama vip katika mechi moja premie legue msimu 21, 22. wa 221 22 ataipiwa nauli na, na omedatn kwa siku mbili atajipatia fifa 221 pamoja na, na gami yake atajipatia kompyuta tablet hiyo atajipatia spika blutth nike meneje cot ili koti la makocha atajipatia na kibegi chenye yale mapochopocho mazagazaga matsht nini vikombe peni nini na kadhalika halafu kuna zawadi za kila mwezi kutoka Premier league mfano bingwa wa mwezi huo ambaye ataongoza kwa pointi nji kwa mwezi husika huo atajipatia kompyuta atajipatia spkayabt atajipatia gam fifa ishirini a 2hmoj atajipatia mpira na atajipatia lile koti la kocha mameneja kumi kila mwezi watajipatia beji lenye yale mapochopocho kutokau haishia hapo kuna zawadi za kila wiki of the huyo atajipatia nakala ya fifa 21 cd atajipatia mpira atajipatia lile beji lenye mapochopocho so na tshet peni na kahalik mpaka sasa kuna washiriki takriban milioni 8n nzima na nafikiri mwaka 21718 bingwa wa msimu ule alikuwa mtanzania jamaa moja anaitwa yusuf jinsi ya kujiunga tembelea fanasypremeeaguecom kisha utatengeneza akaunti yako, team yako ya na utatengeneza timu yako ukisha tutakupa kodi ya kujiunga na ligi yetu ya katenacio au unaweza kwenda kwenye psore kwa wali wenye ipone au unaweza ukaenda kwenye playstor kwa wali wazanamimi waandroid utaload aplicaton yawo inaitwa anasremeleague utaiona imetokaeacom ukisha dlo then utarejist utatengeneza akaunti yako utatengeneza na timu yako baada ya hapo tutakupa kodi ya kujiunga na ligi yetu ya katenachi angalizo mwisho wa kufanya mabadiliko ya aina yoyote ni dakika 60 kabla mechi ya kwanza ya wiki husika kwa maelezo yoyote yale tafadhali sana sana sana usisite kuwasiliana na mimi kupitia whatsapp 71418131 au ni folo kwenye instagram at babumonte na facebook ababmonte au unaweza ukaja kwenye twitter at 1 babmonte yani moja kisha bbmonte niulize chochote muda wowote nami nitakuwa tayari kukusaidia ili uweze kufanikisha