محمد, محمد صلاح اليسار محمد صلاح جول ام لا asalamu aleikum msikilizaji wangu karibu tena kwenye katenachio leo kwenye kateachi tutakuwa na ugeni tutapata kuungana na wenzetu wa livpool pamoja na arsenal na tutadisas kwa pamoja kuhusu mechi yao ya jumatatu na pia tutaangalia timu zetu kwa ujumla wake masuala ya usajili na mwenendo wa timu mifumo kwenye laini tutakuwa na bwana ozil louis kalikawe Aa, yeye ni mshabiki wa arseno arseno damu atatupa mawili matatu juu ya arsenol lakini kwa upande wa liverpool <coughs> kwa siku ya leo inapenda nimtambulishe kwenu brother wangu wa siku nyingi sana bwana saidi saidi mkandi watu wenye liverpool yawa wamevumilia siku nyingi lakini unaona uvumilivu hatimaye umezaa matunda safari hii wanajitokeza na tunawaona na ye kwa upande wake atatupa maweli matatu juu ya liverpool na maandalizi na mwenendo wa, wa liverpool msimu huu kwa pamoja tutajadiliana kuhusiana na Premier league pamoja na mechi ya mechi kubwa wiki hii kati ya liverpool na arsena na, na mambo mengine kwa ujumla wake brothar said na bwana oil karibuni karibuni sana sana sana kwenye katenachiost na niwashukuru washukuru kutanguliza shukurani kwa kukubali kuchukua dakika zenu kadhaa kuungana na mimi pamoja na wasikilizaji wetu uh, kushea mawili matatu juu ya mustakbali wa timu zetu kwa hivyo karibuni sana sana sana na mjisikie kuwa comfortable kwani hapa kama asili ya jina la kipindi chetu kate nacho ni kwamba mambo yote tunafanya pamoja kwa kushirikiana karibuni okay. naam sasa nimeona niwaunganishe tujadiliane pamoja kwa sababu wiki hii naona shughuli kwa upande wenu watu wa liverpool na watu wa arsenal sasa, na nakutana mara mbili na yeah. sasa yeah, yeah. kwa kwanza nafkiri tugianza na arsena yeah. kwa sababu naona yeah, yeah. msimu huu kidogo umebadilika arsenal ya mwaka juzi sio arsenal ya mwaka huu uh, atlist kidogo inatia moyo hata kwenda kuangalia kidogo unaweza ukaenda tofauti na miaka ya nyuma walikuwa wenyewe wanakimbia wanajificha ndani sasa tunaenda <tulenda> kucheza na bingwa mtetezi na ameonekana ameanza vizuri msimu huu arsenal nafasi yenu mnaionaje mechi hiyo jumatatukiukweli um, katika um, mehi ambayo jumatatuanaenda kushinda ihni kwamba ni mechi kubwa ambayo kaliambaonaimani kila upande upandetaa mejipanga jinsi hapo inayotakiwaahambacho kitatokea ni kwamba happen unajua kwambanaea au mechi kubwa wanakuwa lakini sometimes sasa kwamba kwa kwa kwa jinsi sanaaa nuu viinakaia amechukua ea inaonyesha so utofauti yani kujumlan kwanzia nyuma kafi ya ulinzi sia takitatu ija mbele utofautikwahio kwenye mechi ya jumatatu aimani inakuani mechi kali na mechi kubwa naeza kikatokea ila sio kama zile ambapo kukutana na tunaweza kusema ambao aaakukutana nai unaezakuemaelewatokao kwa msimu huu na kwa jiniinavyotasiiwa na aangao kubwa nasaidi umemsikia nimemsikia bwana mwaka huu kwelige itakuwa tofauti kidogo unajua o za nyuma zilikuwa kukutana naliv wanacheza wanafunduka sana saa saa lakini nimeangelia ile mechi mi iiochezanao ya mwisho kwakua ngao ya isani ndio meka kidogo alikuja ka kuheshimu alikaba muda mwingi sana hajafunguka kwa kwa mechi ilikuwa ngumu upande wa sababu pasabau hajafunguka tulivozoea kwamba miaka yote anafunguka na ainapatikanaa na, magoli mengi sana lakini safari hii kidogo kama ataendelee nihamu yake ile ile ya kuheshimu riva mechi itakuwa ngumu na na magoli mengi sana kama magoli labda mawili yan kama ria atashinda labda mbili goli moja sio kama tuliotoea magoli manne hey, kwa jinsi livyomuona mimi aila kwa riva ya sasa hivi pia utaua kuna mabadiliko kidogo kama mabadilikokidog anza akama akacheza iago maiaganajuafundu kufungua ndio kama wataendelea mchezo wao wakupaki basi na akacheza tiago wanaweza wakapata madhara pia kwa sababu anaweza kufungua na tatizo kubwa la lariva baada ya kuondoka hakukuwa yeah. na kiungo mbunifu ambaye neza kapiga mbali anaweza kafungua ka mkuta wa wpinzani tuikua yeah. tuna washambuliaji ambao ig wanategemea mbio na anategemea <coughs> unavyoweka deni yako kama utafunguka wapata tunavyocheza kua tunakuadhibu lakini kama mtu anacheza kwa nidhamu inakwaga ngumu sana kwa liva kupata ushindi naam hapo kwenye tiago kwa sababu mlikuwa mna underson fabio labda na wginaldam ambapo tunasema yeah. hakuna hawakuwa viungo wa aina hiyo ya tiago au otino sasa anapoongezeka tiago inamana mmoja kati yao watatu inabidi awe nje kuna dalili asiwepo undeson si kwamba timu sasa inaua inafungukaapa <tipos> nyuma apachezafa ok wanasaidiana nawidaminadamu anashuka okay. sinu hmm. kidogo kukaba sasaag kacheza rasimea jukumu mengi anaweza kachea akini abiyo moja kwa moja anakwenda kwenye jukumu la kukaba na hiyo kwenye position ya mzuri zaidiwaoizani kama watafunguka watafungukakizani kama watafunguka bado ukutoaka mjuji Laki, lakini pia kwa liverpool naona tuna jo gomez sidhani kama shaka sawasawa sawa, naona kama alikuwa na injari pamoja na matip ana injari wakati lovren ameondoka sasa ndani pale inakuaje sitabidi tena fabinyw warudi kuzimanagm nadhani jumatatu atakuepaitokua ah, mapema e. sana kwa ye kuingia akuinga naani atakue aa shid a aa kubwa sana, mm. akama sana e. watarudi, watarudi pari, na akama iishindikana a atarudi atarudi pale na atarudi kwenye nani yake atarudi chini watacheza na winadam alafu bado o kwa hiyo hii unaagi kwamba tiago anaanza dakika ya kwanza tiago e, kwanza kanza ataanza na, na ukiangalia sa wapinzani wako arsenal brother said uh, usajili wao wa msimu huu n timu jinsi ilivyo we unatazamia mechi ya aina ganitgemunoatmku ile ngumu ileachana na, na zile mechi ambazo za burudani tulikuwa tunaziona mechi za burudani wakucheza riva na arsenal ndio tutaona hii hii mechi itakua mechi ngumu kama mechi za kukamiana zile saasaa kwa sababu kama ilivyokwambia mwanzo ile nidhamu ambayo aea anawapa riva yeah. hataki kusunguka kwa sababu anajua madhara yalivo kisunguka inavyokua saasaa tategemea k- k- k- mechi moja ngumu sana Heo, ume, ya, kama iakusamiana hakutokuwa narafu nyingi yeah. lakini ilemei ngumu ambayon watuwanaziba sananafasi saa saa mm. il yes, yes. usajili yes. wa livepool umeuona msimu huu okay. eh, he, una, naona hapa wameleta jota okay. kuna tiagu alkantara yeah. lakini hata minamino naye japokuwa yupo siku nyingi lakini anakuwa kama usajili mpya pia kwa sababu naye ameshachanganya mambo pale aseno na usajili yes. mliofanya mnaona kwa msimu msimuneal nafasi yenu yes. ikoje mnaweza kushindana na riva mtapunguza e au wow, mnaona mshafikia levo um, si pia okay. mm. lakini ni ni ni ni kwamba kwamba kwamba kwamba ambapo kukutana kukutana na na na river, yani katika fikra kila mchezaji wa unaenda bingwa kama naweza sio inabidi away yani, madu, ucizo, oh, nasotata, play away unajua kwenye immi meawaau anaaee okay kwahiyo mifumo imebadilika kutkana kwamba unakuta labda ikoo unae unaungukniagaliaezawa kushinda magoli lakini ni kua magoi aua magoli matatu na narudi katika nyuma kidogo ambazo labda kuna kama watu kwenye naudinyuae ndiyo na na kwa sababu ni sio sio mengi nyingi sana umeona tunaona hata kukutana on monday kubwa imani watu wachezaji wao itakuwa game dogo ana kwasababu aia aangalia engnakit lakini ata taataka ikubwaaa atwaeaitd Wow. na mnaona mnamaliza msimu mkiwa nafasi ngapi yangapin yeah. kwa jsi msimu navyoanza na kwa jinsi malengo ni kufika big big msimu huu nayoona alionay jariukuikadani amsimu aoanu i najnnanmsub said unafikiri Asano big four anaipata msimu huu kwa hio ulivyoaona Eh, an no kwa jinsi nilivyoona mii moja kwa moja wanaingia kwenyetma alivyosema mwanzo walikuwa na mengi sana sa. na uwezo wa lakini huku uko wazi naona kama kaanza sanaawalianauwezkenda kufunaahuku mlangukowazi kamakaanza naya na, na, na ku ndio nawaona a kwenye big so. na watakua wapinzani aa wapinzani wazuri au na na ni tim gani nyingie unafikiri sitaingia big 4 mbali na arseno rive uh, uh, mancity arenapa ah, aakatikati ya, <laughs> ya totenham uh-huh. manchester mm. na chelk okay. e, kwa sababu Kasi naona kama inahoma za vipindi vinapanda nakusuka laini katika hizo, hizo timtatu izokutajia mokatika mm. hioimaaingenye kiacha ah. ambao nawaonanaingia moja kwa moja kao ah, asen ah. nawapatketi a moja kwa mojasawa <laughs> ah, Al- alafu labda kwa kifupi tu bothe said uh... tenam tuanze na totenamafutakuja kwa manchester united usajili waliofanya na mwenendo wa timu unaona mambo yanakwenda vipi kwa wewe unavona tahmini yakoayangu mara nyingie wakaangushwa naiiakua mshabiki wasoka laiufundshajiwainntaa kwa hiyo la mm. ni, ni kama wanarudi nyuma sasa baadala ya kwenda mbele kutoka poetinokwenda kamorino eh ni wanarudi nyuma naono wamerudi nyuma u soka la morinho anategemea sana kuen na anataka wale watu waguvu sasa ka soka la sasahivi limbadilika upate wachezaji wa na saasaanae morino anataka wachezaji wagumu wenye kufanya kazi kwa nguvu zaidi hiyo tawaangusha labda laeza akachangia kidogo hapo unajua ha, molin niCE mm. una ni aina ya makosa ambao wakija kwenye labda anakuja kwenye sasa ukija kama sio wale watu ambao wananunua big players kwa nyingi unakuta sometimes sometimes sometimes sometimes kutumia wale wachezaji maana like hawa lakini sasa uongozi wa wachezajiniaawaaaauongozi wai ni ndogo aena kununua wachezaji wakubwaantaaaa kidogo hawako vizuri kwenye maswala ya kununua na tutaenda kwa manchester alafu tutarudi hapo hapo kuna kuna, kuna kuna mada imeingia hapo okay. vipi manchester msimu huu tuanze na ozil unaona tathmini yako iko mancheeuietahmini yangu ka msimu huu iukweli bila kufanya usajili wa ziada mm. kama, kama nafasi zipi kama nafasi zipi usajili Kwa. Kwa? Kwa, um, kwanza kwenye mabeikule dioaana wana matatizo mabeki wakati ale kidogo hawako sawa ukija katikati wako vizuri lakini lakini tatizo ni sasa yani yani mtu mtu ambaye kidogo zaidi vizurilakininaishienyeawinginetu ambay kidogoadm kumi na moja tiaanachea kumiumi na mojaea namba ta yule wwaogutaeaa kenye imu anaeza kaa mtu mmoja lakini akabadilisha simu nzima yaani kitabadilika watu wakafanya kazi wakapambana kumanaisha a aieta mabadiliko kwa wengine watu ni ni kama vile wamechoka inabidi wasajili sajili moja moja na ziada akubwa kwawacheai mengine aainaawaaa kitu kama hicho lakini ndiolakini ndo hionajiduongeze mabeki kidogo kama hawako sawa narusu magori ndogo ambazo kama hawaelea kwahiyo so, kwa msimuuu kiukweli eh, na, bila kufanya usajili said vipi hapo taingiaavipihpo kwa manchester nami naungana na zile hapo manchester bila kufanya usajili hata hivyo bado watakua wamesha filewawatak manchester i moja kwa moja aambia ni bruno ualioingia aliingia nangushu kubwa sana so, aliingia na manchester kwamba wanahitaji spwaawasaushamawanahitaji watuaili zao zote ziienda kwa bruno lakini sasa inaonekana bruno drop asanaonekana watu wameshajua uchezaji wake au vipi vision- lakini naonekana ho- a na manchest ne a hata kama utafaya usajili kabla dirisha lijafungwa itategemea na au watu gani wa wanawasajili na, na watawingia kwenye simu vipi wanaeza kasajili pia sababu usajili ni jambokasajili pia uka kamari yako umeliwa kasajili kapata mtu akapfom kama, kama bruno ikawa nanii kainategemeana na jicho la, la ole hmm. eh, laki t- w- w- walisajili sanchez walisajili lukaku shida ilikuwa ilianzia ili wapi sasa uh, kwa sanchez naona moja kwa moja alishinda kuingia kwenye mfumo wa manchester pila lukaku walifanya haraka sana kumwondoa kwa sababu lukaku walimwondoa akiwa okola pale wa manchester kama sikosei ndio ni kweli e, walifanya haraka sana kumwondoa alikuwa bado ana nafasi pale na bado angiwabeba lukaku sawa okay, sasa kwa, kwa, kwa mujibu wa wal kuna kauli aliongea yeah. imefanya niwe naswali hapa na, okay. tuanze na bratha saidi hivi kwenye hivi vilabu vya mpira miguu yeah. investment kama investment na kusajili wachezaji watatu wa wanne ni kitu kibaya kwa unavyowewe naweza nikasema ni kitu kizuri kufanya ku k kwenye kusajili sio yeah yeah, yeah. ni kitu kizuri kwa sababu angaatimkubwa zote wamesajili wa, wa, wa, wa kwa kutumia garamafunjwa ndio na ndo inawapa matokeo sawa manake nimona nianze kuuliza wee kwa sababu ya kauli ya nani kauli ya nani bwana nadhani ozil yeah bwanalnadhaniulimsikiaa walisema kwamba wananunua matokeo kwa sababu ya usajili yani ali kama kitu kibaya okay. Aha, lakini ye mwenyewe naonekana nikwama na kama tunasema ni mnafi anasahau ye mwenyewe kwamba kasajili watu na kwa garama kubwa ila kitendo cha kushindwa kumsajili kumsaji kwenye kuulizwa akasema kwamba mi timu yangu nasuka wachezaji stegemee kununua sababu raha ya mpira ni kwenye kusuka wachezaji si kununua, kama wanavyofanya sikuuua eh, eh, kamafanyandomana kununua wachezaji ni kitu kibaya kubaya sasa kama kama la crop ni sasaknkama issue zake kwa sababu engelea kwenye yeah. hivi yeah. hela yeah. kama saiakaktumia kwamba na kwambana amesajili watu nyingi wao waa ni- a alikaawaonaa Hey, mina kwa kwa yule unaona bila anakuwa anakosea hizo watu hela minaminawaengiwaeaaakii yeah. yeah. yeah. kifika kwa jamii kama kaa ii ambua kama a kusema kitu ambacho kwa nafama, so, stand, stand. itakuwa ni kwenye kujihami labda yeah, yeah, yeah. ah, okay. ah, kwa kumalizia yeah. unaweza ukanipa first 11 kwa ajili ya mechi okay. yako ya jumatatu dhidi ya livpoolka ah, okay, usifanye uh, prediction angalia ungekuwa ungekua sasa unafikiri ungeanza vipi lakini tano vipignaanakaanauajeranaanakaaanaka alabiianak okay ialafuijavakakatiikaanakaa caa nane anakaa ea tisa atakaa laka zetu enye kumikumi kumi na moja ntaweka bee uku saba atakaa bado iiamnakana baroenanaakumi nv knamakmagaaaam basi sawa Ozil upo umejiunga na fantasy nanonio na timu yako unaionaje maanake siioni uko kwenyeo i ukweliidogo imeshuka zaidiyiiaaaimesuk kubadilisha badilisha nimechelewa nikakuta kuna ya wachezaji wachezaji ndani kama kucheza kucheza wangu walikuwa mbacho kimeifanya hiyo nikasemawacheajiieiaee mna najipanga mapema ypambasi zil ni kushukuru sana sana sana kwa kutupa yeah. zako na kuchukua yeah. muda wako kujoin na, na sisi kwenye katinachio dua zangu zipo kwako jumatatu inshallah mungu akujalie upate Mw. japo sare kwa sababu kazi unayoifanya ni kubwa e, usija ukachukua kipigo ukafa moyo <laughs> e, yapokuwa ndugu zetu wa manchester ona hali yao kidogo sio nzuri ya lakini kwa upande wangu chelsea chelsmsiwe uh, na mashaka nyie vuteni subira tu mambo yapo jikoni na majibu mtapata e, na najua nitaanza na wewe aseno e, nasalamu utawapa wenzako ila nashukuru sana bwana <laughs> nashukuru sanaaskuuia asaa naona amepata uzuru amechomoka mara moja okay. uh-huh, lakini najua anas nah, ah, basi shukrani sana mzee Uh, maandalizi mema bwana fanya fanya transfer zako yako vizuri huenda ukachukua wewe zawadi ya wiki hii bwana kwenye fantasy kwenyeyapoapoa <laughs> uh, uh, huyo alikuwa bwana luis l au kaliwize uh, mtu wa arsenal aenoyo arsenal damu kufa nakupona na kweli ateta msimu huu naona akawapa morali watu wa asena tunakutana nao mtaani tunapishana nao tofauti na bwana emery alifanya wengine na mji wakaukimbia kabisa lakini naona ubungo kumechangamka hivi wanaanza kulirudi mjini hapa leo kwenye ateaaalgue ningependa nianze kuwakumbusha na kusisitiza tafadhalini sana washiriki wote wa atenahifantas league na namnaotaka kujiunga na naatenahaeague nawasisitiza tena na nawaomba na uh, please follow league channel yetu ya kwenye telegram uh, kwa sababu pale ndio sehemu rasmi ya kupata taarifa zote zote zinazohusiana na ligi yetu inakuwa inaleta usumbufu mkubwa sana sana sana kwa mwendesha mashindano kuwasiliana na washiriki wake hasa washindi kama ilivyojitokeza katika wiki hii ambapo mshindi wa wiki bwana mi mpaka tunavoongea hapa imeshindwa kumpata na jitihada zote nilizofanya imeshindikanika bwanami uh, mnae wa norito fc ikapata nyingi sana na zawadi yake tunazunguka nayo mkononi lakini mwenyewe naona imeshindikanika mawasiliano kwa hiyo inabidi hata sijui tufanyeje japokuwa kanuni zinasema kwamba ikiwa mawasiliano hakuna basi itabidi mshiriki aondolewe kwenye ligi basi nitampa na wiki hii yanitafute kwa sababu nitazunguka na dhima ya zawadi yake lakini ikitokea hajapatikanika basi itabidi tumdisqualify kwenye ligi yetu ya katenachio hatuhitaji watu ambao ni magosti tunahitaji watu ambao wapo active na sio marobot yani, kwamba tunazotukakomuniketi nao na tunashindana nao wa kwanza la pili kwenye katenacho fantas league uh, kutokana na aina ya uendeshaji na ligi tulivyoidsin ni kwamba mpaka sasa watu wanaruhusiwa kujoin washiriki wanaruhusiwa kujoin na mwisho wa kujiunga na league itakuwa ni mpaka litakapofungwa dirisha dogo la usajili hacana nadirisha kubwa ili naoendeassahv dirisha dogo la usajili likifungwa tu pale pap basi kuanzia hapo tutakuwa hatupokei tena washiriki wapya ila kwa sasa bado milango iko wazi unaweza ukamuunganisha mtu yoyote linki ipo kwenye description hapo chini ukishatengeneza uh, akaunti yako utakachofanuboea moja kwa moja na utakua umejunganaacho uh, okay. turudi kwenye lg yetu uh, hii ni wiki ya pili ambayo tumetoka kuimaliza jumatatu iliyopita na kusema ukweli ushindani umekuwa ni mkubwa sana sana sana uh, naona watu wamehamasika kweli na ifahamike kwamba sababu sio hiyo zawadi sababu ni kwamba watu ni washindani watu wanatoa macho watu wanafanya kazi zao wanafanya homework naona watu wanafanya wakiwa na madaftari kushoto kulia wanapitia mchezaji mmoja mmoja statistics uh, wanaangalia difficulty zile wanaangalia Ma injury, press conference za pre-games za timu zote ishirini za kwenye premier league kwa hiyo yani inakuuza uelewa wetu juu wa league na kusema ukweli inakuwa inanogesha na ligi inakuwa tamu sana kwa hiyo kipitap mi nimependezwa na hiyo na nimependa kwa sababu kuna timu mpya kwa mfano kuna mtu anaitwa othmani huyu huyu othmani hii ni mara yake ya kwanza anaingia kwenye a lakini kwa wiki hiyo ya ya kwanza amevuka mpaka nafasi pili ka ki afaaeaaa mtu akijiunga na na baadaya kama gemu 4 tano hawezi kujua kama huyu ochu athmani hatukuanza na, wiki ya kwanza. na ya kwa iyo, hii uiaoinadhirisa kwamba bado washiriki wapya awajachelewa wanaweza wakaingia na stil uh, wakapata um nzuri tu sasa kwa sababu kipengele hiki ilibidi uh, tupate kumsikiliza mshindi ila kwa sababu mshindi tena ndo hajapatikana itabidi tu uh, nifanye kuvniea n- n- basi mambo yaende uh, binafsi nikiangalia timu yangu ya kwa ambao hamnifahamu hiyo timu unaiona e hiyo ndo timu yangu mimi bwana babu monte uh, nilifanya transfer, tatu niliamua kukatwa point n uh, niwzitumia hzi pointsnane kama investment na investment yangu sio mbaya kwa sababu nimepata it pata jumla point 56 wameondoa zile nane ambazo zingenivusha mpaka siti na nne. lakini sio mbaya sana ukiangalia walioongoza ligi lile gep kwahiyo nisingeweza kufunga lile gep kwa sasa kwa wangu mimi yangu ni mwisho wa ligi nakwenda yangu nimefanya kwahiyoandaaaanumefanya pamoja na takoski kisha nikawaingiza uh, james rodriguez ame rodriguez huyo nikamleta vichalison pamoja na lukadini everton uh, sababu ya kukimbilia everton ni kwamba niliona mechi yao ya kwanza kwa hiyo ikanipa imani kwamba mechi ya pili watapafomu vizuri zaidi kushinda ile mechi ya kwanza na matarajio yalikuwa ni hivyo lakini pia inja kwa wachezaji wangu wa mechi ya kwanza polisi pamoja na takoski na performance ya dani ings kua mechi ya kwanza imfaya niamini kwamba takaifanya tapata point nyingi zaidi na kwa kiasi kikubwa nimefanikisha kwa wachezaji wote watatu dann ame haubla kaletamdiue kaleta points nzuri tu za kutosha Uh, nikimwangalia nani rchalison amepata assist kama ngapi mbili nafikiri odie kanipa point 12 kanipa it12 na, captain, na D, njitua, kwa sababu nilimpa amenipa jumla point 24 lukadini tu amefanya seondaais kwa hiyo hakuwa na advantage kama zaenzia lakini all, in all investment yangu imeenda vizuri naw sasa kwenye game 3h kwa kuangalia fikcha jinsi zilivyo na timu yangu jinsi ilivyo sitarajii kufanya transfers nyingi nafikiria kufanya transfer moja lakini na hii tena itaenda leeds united nafikiria kumleta coste kutokana na aina ya uchezaji wa coste na pia hernandez kuwa na injury kwa hiyo nafikiria kumleta oste uh, nina k kwenye timu yangu nina tmena chlc hawa mabwana mbali na ushabiki wangu kwa chlc sifikirii kuwaondoa bado mapema kwa sababu nimeona kwenye aritmena akapumzishwa akuingia lakini pia nimeona ka amecheza kwa dakika kadhaa ni kama kumtafutia kumtafutias namaana bado anaendelea kuonolewa hiyo naamini kwa kiasi kikubwa ka haet anahusika kwenye mechi hii inayofata kesho kwa hiyo hawa mabwana wataendelea kuwepo lakini mabadiliko unaotaraji ya kuyafanya ni kumleta kosta ndani ya timu na nitamwondoa hernandez kwa sababu ya nri zake kusema kweli jamani ligi msimu huu imekuwa ngumu na imekuwa na msisimko mkubwa unaweza ukafanya transfer, ukapotea nimeona wiki ya kwanza kuna wachezaji kama wakina willin wameleta points nyingi tu na kuna wachezaji kama wakina mane kwenye game mk wamepotea lakini kwenye game m wachezaji kama mane kinaman ndo wacea kamakamakapotea s ye ndo, Sony. Sony one, two, yeah, ndo kwa hiyo inaleta ushindani yani ushindani mmoja mzuri sana na naamini mambo yatakuwa mazuri so kama ungependa kushiriki nasi tafadhali kwenye comments hapo tuwekee maoni yako juu ya nasitarajia kufanya na timu yako jinsi ulivyois na nini tupate kushare na wadau wengine nitakuwa mchoye wa fadhila na nisipotanguliza shukurani zangu hahati kabisa kwa wewe msikilizaji wangu na pia nakuomba uendelee kualika na wengine ili tuwe wengi zaidi na msiishe kusikiliza tu pia napenda nipate input zenu wapi tuongeze wapi tupunguze kipi tulete kipi tuondoe basi li mradi tu mambo yaende vizuri na kwa sasa katinacho inapatikana kwenye digital l zote za udio nazungumziaiy nazungumziai nazungumziat nazungumzia na kwenye Patreon, yani kwenye audio zote tatenacho tunapatikanika kwahiyo ni wewe tunachagua usikirize kupitia wapi lakini pia wale wangu kwenye shukrani zangu za dhati kabisa kutoka moyoni kuja kwenu sapoti yenu kwangu ni kubwa sana sana sana na wasii mwendelee kufanya hivyo hivyo sina cha kuwalipa zaidi ya kuongeza bidii na juhudi kwakikisha naleta vitu vizuri zaidi na mwisho lakini si mwisho kwa umuhimu n shukurani zangu dhadhati ziende kwa wachangiaji wangu wa leo uh, brother said pamoja na bwana ozil kwa insight yao nzuri na pia niwapongeze kwa kuwa na lugha nzuri yenye maneno mazuri kwa sababu kama unavojua unaua na pale kwenye kufanya vitu kama hivi saa nyingine anaweza mtu akaongea neno si zuri, lakini changamotozahpanapae weyeufantumaulaii sukranizanguzahati kwenu na mwisho ni kwa washiriki wangu wa atenachiantaslg kwenye premier league fantasy kule uh, sapoti yenu pia kwangu ni kubwa kwa sababu nyinyi mnachangamsha hii katenacho kwa hiyo natakia kila laheri katika hilo na tafadhalini sana sana sana waite na wengine waite kwa maelezo yoyote tafadhali usite kuniandikia kwenye social media zangu ukienda instagram utaniona tibabu monte ukija twitter ni at1 babumonte lakini pia unaweza ukaingia kwenye telegram kisha uta sch babumonte au chaneli yetu ya catenacio kuna chanel rasmi kwenye telegram just jstwewe atenaci catenacio katenacio 255 na utatupata moja kwa moja tafadhali sana usisite kutuandikia chochote ambacho nafikiri kitakuwa kinaleta podcast yetu lakini pia ningependa kuwahamasisha kwa wale wote ambao mngependa kuot basi ruksa ruksa kufanya hivyo kwa sababu jahazi ni letu wote uh, tafadhalini sana share na kwa wengine