bari za wakati huu jina langu naitwa adili au unaweza kuniita ynbls nipende kwa kukaribisha kwenye mifululizo ya pcast ambazo nimeamua kuzipa jina la msikilize na umjue adili huu ni utangulizi ambao utakuwa unakupa mwanga au dira ya vitu ambavyo nitakuwa nikivizungumzia kwenye mifululizo hii ya podcast na pia nitakuwa na share na nyinyi hii mifululizo kwenye website ya nfm fm nitashare link na ningependa wale ambao watakao wanapata link au au watakuwa wana akses ya kutumia fm basi wangeshea link na wengine ili kuweza kufikisha knowledge ya kitu ambacho nitakachokuwa na ki, najaribu kukizungumzia au message ambayo najaribu kuifikisha kwa vijana wenzangu kwenye mifululizo hii nitakuwa nikizungumzia changamoto ambazo tunakutana nazo wanadamu kwenye nyanja mbalimbali mbali, kwenye maisha mapenzi elimu pamoja na mazingira yanayotuzunguka sisi kwa kwa ujumla na ni vipi tunaweza kuzitatua hizo changamoto au vikwazo ambavyo tunakutana navyo juu ya yote hayo kwenye mifululizo hii tutajifunza namna gani tunaweza kuona uungu wa mwenyezi mungu na ni vipi tunaweza kuutukuza uungu wake kwenye kila hatua tunayoipitia kwenye maisha yetu pamoja na mazingira ambayo yanatuzunguka sisi kwa ujumla kwenye mifululizo hii au nitajitahidi kuzungumzia vitu kwenye upana ambao kila mmoja ambaye atakuwa anapata nafasi ya kusikiliza hii mifululizo ya msikilize na umjue adili awe anaelewa kitu gani tunakizungumzia na aweze kuongeza knowledge kwenye ubongo wake kwa sababu sisi vijana tunapitia changamoto nyingi sana mpaka kufika tunapopataka na hizo changamoto ndizo ambazo zina zina zinatukuza sisi au hizo changamoto zinatubomoa zina na kutupotezea dira ya safari ya kutengeneza fyucha yetu au kesho zetu sisi vijana ni nguvu kazi ya sasa na ndio mustakbali wa taifa letu kwa hivyo tuna wadogo zetu ambao wanatutazama sisi kama viigizo au vioo wana maisha yao kupitia sisi au kesho zao kupitia sisi na sisi tuna sisi vijana ambao kwa sasa tuna jukumu kubwa kwa kizazi kinachokuja Tuta, kwa sababu sisi vijana tuna jukumu kubwa la kuboresha mitazamo au fikra ambayo ambazo tumekuwa nazo toka tuko wadogo na sisi ni vijana ambao tunatamani kuona vijana wa taifa hili wana, wanaishi kwenye mazingira fulani kwa hiyo ili kuweza kufika kwenye hiyo taswira ambayo tumejijengea inabidi sisi ndo tubadilishe hiyo mitazamo na fikra ambazo tumekuwa nazo pia hatutasahau namna gani sisi vijana tunaweza kupeana fursa au kuonyeshana fursa pamoja na kupeana attention kwa sababu nimekuwa nikishuhudia vijana wengi tumekuwa tukiishi nje ya malengo ambayo tume tumejiwekea na mimi ni mmoja wa hao vijana ambao wameathirika na hiyo situation au uh, unaweza kasema niiktim kwenye hicho hi- hi- hi- kitu ambacho nakizungumzia kwa maana vijana ambao tunaishi nje ya malengo ambayo tumejiwekea na kupitia kupitia hapo ni kwenye kupitia hii podcast uh, ndomana nikaita msikilizi na mjiwa dili kwa sababu utapata kujua vitu vingi ambavyo mimi nimepitia na nimejifunza pamoja na vitu gani ambavyo nimeexperience kwenye maisha yangu nisipende kuku... kuchukua muda mwingi kwako kwa leo huu kwa sababu ni utangulizi na nisije nikaongea vitu vyote ambavyo nimepanga kuja kuongea na nyinyi naomba niishie hapo kwa leo n kwamb unaweza uh, ya na as a ili uweze kupata kila pala, kila pale ambapo nitakuwa niki, niki uh, kupumzike nikihnkuachakupuzike sanwa kunisikiliza tukutane wiki ijayo hapahapa kwenye FM. mimi naitwa naita adiliunawezakuniita na asante sana yes mambo vipi matumaini yangu ni mzima wa afya kabisa na unaendelea vizuri naendelea vyema kwenye kujikinga na kuzuia maambukizi mapya ya virusi vya corona kwenye mabano covid19 na mimi ninaongea hapa ni mzima wa afya kabisa na ninamshukuru mwenyezi mungu kwa hilo na pia yeah, nahakikisha nakdiri ninavyoweza ili kuzuia maambukizi mapya ya virusi vya corona jina langu unaitwa adili unaweza kuniita nipende kukaribisha kwenye past yangu ya msikilize nao mjue adili na hii ni ya kwanza ya mfululizo hii baada ya kuachia utangulizi ambao ulielezea dhamira ya kufanya s hizi na vitu ambavyo tutakuwa tunad kwenye s hizi kama hukupata nafasi ya kusikiliza utangulizi ambao nalishia na rafiki zangu ambao na wao walishia na rafiki zao wiki pita, ni nikupe dondoo au nikujuze kidogo tutakuwa tunazungumzia kwenye ya iliopita uh, kwenye kidogotu hizi tutakuwa tukikumbushana na kuelezana namna namna gani gani vijana na na na changamoto changamoto tunaweza kukabiliana na hizo changamoto, ambazo tunakutana nazo kwenye yanja mbalimbali kwenye maisha elimu mapenzi na mazingira ambayo yanatuzunguka pia kukumbushana namna gani tunaweza kuishi na kutengeneza future iliyokuwa bora kwetusisi na kwa vijana ambao wanakuja uh, ila na wasi unaweza ukasikiliza utangulizi huu ambao upo kwenye akaunti yangu ya enka kama unaya basi unaweza ukasearch msikilize na mju wa adili itakuletea pale akaunti yangu ina picha ya mtoto atasikiliza podcast zote bila kupoteza wakati hacha twende moja kwa moja kwenye topic ambayo nitakuwa nazungumzia leo hii