mpenzi mtazamaji wa home live karibu sana katika kipindi hiki cha uchambuzi wa mechi siku ya leo tunaangazia uchambuzi wa mpira wa miguu na ikiwa ni baada ya miezi mitatu ya kutokuchezwa kwa mpira wa miguu hatimaye leo ligi ya mpira wa miguu nchini uingereza imerejea moja kati ya mechi zitakazopigwa usiku wa leo ni kati ya manchester city dhidi ya arsenal ni uweze kupata uchambuzi kutoka kwa mchambuzi wa mpira ndugu levis charangwa ambaye atachambua mechi hii ya mpira wa miguu kati ya manchester city dhidi ya arsenal kupitia njia ya skype karibu upate pate kumsikilizassalam karibu sana kwenye uchambuzi wa mechi na siku ya leo tuna- tunaangazia mechi ya man city pamoja na arsenal ambayo itapigwa siku usiku wa leo na kwanza nikuulize unajisikiaje kuona kuonal imerejea najisikia furaha sana najisikia furaha sana kwa sababu eh, kipindi kirefu sasa tumekosa burudani nawe kwa kwetu sisi michezo na nao moja kati ya ligi bora kabisa ulaya ambayo e, dunia nzima imekuwa ikiifuatilia ni ligi ambayo e, inapendwa ina, ina, ina, ina na watu wengi kwa hiyo kurudi kwa kwapl kwa kweli ni burudani na na ni feeling ya tofauti kabisa kweli sawa, sawa moja kwa moja tukienda kwenye game mechi ya leo itakuwa ni mechi ya aina gani pengine hii e, ni mechi itakuwa ni mechi ya kimbinu zaidi e, kimbinu kwa sababu naziona zinaenda kucheza mpira wa kufanana e, ukimwangalia mwalimu mikel ateta ni mwanafunzi wa, e, wa, wa, wa, wa pep guardiola amekuwa amekuwa kocha msaidizi pale kwa muda mrefu anafahamu mbinu za guardiola anaelewa akili ya guardiola akiwa anataka matokeo na pamoja na kwamba tayari amepotea ame, ame, ame kwenye mbio za ubingwa hakuna wazo tuchukua tunala... ubingwa lakini itakuwa ni mechi ya heshima ya kujaribu kutafuta nafasi ya, ya, ya, ya, ya, ya kudumu kabisa kwenye champions league mwakani hatujui kama kamaatashinda rufaa yake lakini atatamani ai awe wenye mojawapo ya timu ambazo zitaingia kwenye champions moja moja kwa pia anajaribu kwamojaaribu ukusanyain zaidi ili kuona kama kuna uwezekano akaingia nzi timu nne ambazo itajikakuingia itakuwa ni mechi ya mbinu zaidi hakuna mtu ambaye atakuwa anatamani kupoteza mechi kupotea mechiyaleounadhani eh, kurejea kwa kuwa na ile ya kwamba ni kama ligi mpya unajua mara nyingi timu zinapokuwa zinaingia kwenye ligi mpya huwa zinakuwa na morali sana unadhani kurejea kwa, kwa ligi baada ya kipindi cha corona kuna chagiza kuwepo hamasa kubwa kwa wachezaji katika hii mechi ya yeah, mbaya ni kwamba tunakosa tunakosa mchezaji wa kumi na mbili uwanjani lakini hamasa kwa maana ya wachezaji ni kitu ambacho walikuwa wanakitamani kirejee kwa sababu ndio kazi yao ndio profession zao e, kukaa nyumbani wao wow, sio sio sio hobi yao kwa hiyo mpira ni kazi yao mpira umerudi itakuwa ni feeling ya tofauti sana ao wow, kujikurudi tena uwanjani kurudi kibaruani kufanya kazi ambayo mioyo yao inatamani nainapenda ya ea itakuwa ni mechi ambayo itakuwa kwanza nje ya uwanja kutakuwa na wengi wengi watatamani kuiangalia kwa sabu, kwa kwa ye, IPL, ymerudi, kwa sababu kioo cha mpira duniani sasa kuona imerudi muda mrefu inarudi picha gani hii mechi ya kwanza kabisa waatamai niho ile feeling za watu nje uwanja lakini wachezaji pia ndani ya uana eh, watatamani sasa kuonyesha kwamba tumerudi lakini tumerudi tukiwa katika ubora ule ule na kila timu kwei itacheza mpira ambao e, itatamani kutafuta pointi ambazo ni muhimu kwa sababu kila l siai wala sia ambayo ipo kwenye hali ambayo anai- anatamani endele kubaki na point alizonazo hiyo ni mechi ambayo itakuwa feeling ndani ya uwanja itakuwa ni oh, nje sisituta tukiangalia mechi utakua ukweli tunatamani mno tunatamani mno na tutakuwa na, nanaamini tutakuwa tunashangilia hadi pasi leoaaasawa <laughs> kikosi cha guardiola mait kinaonekana kiko kamili kwa maana ya kwamba hakina wachezaji walioko injury wala wachezaji ambao wanaonekana watakosa mechi ya leo lakini pia kimeongezeka watu wamerejea ambaye alikuwa kwenye majeraha rloisane uh, pia anarudi uwanjani siku ya leo lakini upande mwingine arsenal yeye anaonekana kuwa na, na, na wachezaji ambao wana majeruhi akiwemo uh, lukas oleira pamoja na chambers ambao wanaonekana ku hawata katika mechi ya leo hii inawaathiri vipi waalimu katika upangaji wa kikosi uh, katika mechi ya leo kwanza mwali kwa mweli mpepo atafurahi zaidi kurejea kwa maot kwa sababu amekuwa ni muhimili mkubwa sana kwenye eneo la ulinzi la, la, e, la, la, la amekuwa amekua shida kidogo ya majeruhi mara kwa mara na wakati akiwa majeruhi unaona timu timu ina kuweka ukuta ule imara wa team, team pinzani magoli kuta, man city, anashida, lakina, magoli anashinda anaruhusu hata kama ni machache kwa sababu kocha amekuwa etuakilazimika kumrudisha nyuma Eh, fernandio mtu ambaye pasei sio sio sio sio sio mlinzi japo amekuwa akicheza eneo la kiungo wa chini kiungo wa mkabaji kwa kwahiyo kurudi kwa rapoti itakuwa ni faida kubwa kwa kwa mwalimu pep guardiola kwa sababu ndo anakuja kumpa kile ambacho alimsajili kwa gharama kubwa kabisa kumleta katika ule ukuta wacit upande wa, wa lorasane sio mtu muhimu sana kwa mait kwa sababu hata ambapo Eh, amekuwa benchi amekuwa akiwa akiugua majeraha mbalimbali sioni kama gadiola ha miss kwa sababu ana watu ambao wanampa zaidi ya kile ambacho anakipata kutoka wroroasan pamoja na kwamba kurudi kwa, kwa roroasani kutampa eh, uwanja mpana zaidi wa kuamua nane anaanza kulingana na approach atakayoingia nayo leo upande arsenal atapata ata, ata shida moja labda kwa lucas Torre, lakini bado ana ya viungo wengi lucas vo weneameua kiungo mkabaji mea akisaidia sana majukumu ya kukaba pale aen lakini bado e, tuna dani sebalos pamoja na a ambao anaweza akawatumia mwalimu kwenye eneo la kiungo chini kiungo mkabaji kwa jili ya kuzuia zile zile zile fujo za miguu yakina de br pamoja na e, bernardo silva na wa viungo, viungoamait ambao wamekuwa hatari sana kwenye eneo la katikati wenykuaharibu defense yako na kutafuta njia njiakutafuta magori uh, wachambuzi wa wengi wanamzungumzia leo kwamba ni mchezaji ambaye amekuwa akionyesha udhaifu katika mechi kubwa na wanataraji kwamba leo itakuwa siku ya Mesot ozil mpya kuzariwa uh, yule ozil wa, wa, wa real madrid pengine leo tutamshuhudia wewe unalizungumziaje hili swala mesut ni kweli wamekuwa tumekuwa tukimriti sana kwamba amekuwa na shida kwenye ukabaji lakini ni tabia ya, ya, ya wachezaji wengi wenye vipaji vya hali ya juu wamekuwa na shida kidogo kwenye kwenye ukukaba lakini tangu mwalimu miel ate amekuja a anaonekana anatengeneza timu kupitia mesi utuozil. Mesi utuozil, baada ya kukujaamepewa nafasi na hajamwangusha eh, me na nafikiri leo kama mwalimu ataanza na nap ya viungo watatu katikati eh, kwa maana ya kwamba viungo wawili chini alafu umweka kiungo mmoja mbele kwa ajili ya kusimama nyuma ya mshambuliaji wa mwisho ambaopengine peng, anaweza kaanza emri eh, p ya ozil nyuma ya yabman ndio the best option kwa sababu eh, ozil akiwa na wakabaji wawili nyuma yake eh, mpira wote ambao utakuna kuja mguni mwake atakuwa anaangalia mbele tu ampe nani eidh apeleke pembeni kwa winga au angalie obamaan amesimama wapi apitishe mpira wa mwisho na tunajua uwezo mkubwa sana wa ozil na silaha eh, hatari kabisa alionayo ni mipira yake ya mwisho imekuwa na sumu kwa mabeki wa timu pinzani kwao tutegemee tu, tu, uwezo wa tofauti kutoka na mimi sidhani kama eh, ni mchezaji wa timu ndogo amefanya makubwa akiwa real madrid amefanya makubwa akiwa timu ya taifa ya ujerumani timu kubwa kwao tunategemea leo kama eh, wataenda kwa heshima na watajipanga wata vizuri na kumtumia vizuri kwenye eneo la kiungo wa juu kiungo mshambuliaji atasaidia kutengeneza nafasi nyingi na atakuwa mwiba kwa upande wa i ya Man City leo uh, mait leomelateta amenukuliwa hivi juzi katika press conference ya, ya jumatatu kwamba anamtaja edin anamtajae kama mchezaji atakayekuwa muhimu sana katika kikosi chake eh, katika hizi mechi zilizobaki kumalizia ligi wewe unazungumziaje hiyo ni skolojia mwalimu anajaribu kumjenga mchezaji nketni kijbado kijana bado kijana mdogo e, unategemea kuwa naye miaka minne mitano sita mbele ndani ya timu moja kama utaweza kumbakisha mwalimu anamtengenezea ojia kwamba kijana ninakupa nafasi nakuamini usiniangushe nakutegemea kwenye mechi zijazo lakini kwa maana ya uwezo na kwenye mechi kubwa kama hii utegemei miguu ya nketiakufanyie maajabu uwanjani itokee by surprise, au pengine wafanye makosa lakini uwezo walionao ni uwezo mkubwa lakini kwenye mechi kama hizi hatuangalii tu uwezo tunaangalia pia experience una, una, una uzoefu gani wa kucheza mechi kubwa kama hizi eh? sio makinda wengi ambao ambaowanakua wana, wanafanya vizuri kwenye mechi nzito kama hizi against it, kama h inategemea kama kauli ya mikel yo ilikuwa ni kumtengenezea mchezaji kwanza aone mwalimu ananiamini mwalimu ananipa nafasi mwalimu ananitegemea ko niende uwanjani nikampambanie mwalimu nafikiri hiyo ni makocha wengi wanafanya hivo ni k ni mchezaji mzuri na nafikiri hayo eh, maneno mwalimu alikuwa alikuaanajaribu kumtengenea saikolojia lakini atakuja kuwa mzuri mchezaji kwa msimu ujao misimu inayofuata lakini kwa sasa hivi sio mchezaji ambao unamtegemea aamue ah, matokeo kwenye mechi kubwa kama city sahihi sana na vipi kuhusu uwepo wa krantieni pamoja na na Bellerin. wana- wanaiweka vipi safu ya ulinzi arsenal ukizingatia wanakutana na wachezaji wenye spidi kama rahimselin pamoja na nabernardo silv uh, unajua eh, arsenal wamekuwa hawana shida sana kwenye kwenye kwenye fullbacks tatizo kubwa sana laar lipo kwenye, kwenye central backs Eh, nakumzungumzia mchezaji na ambaye ana kasi anakasi eh, kasi anakaba na anapanda kushambulia na nafikiri leo kama mwalimu ataanza na option ya, ya, ya, ya upande wa kulia akaanza na itakuwa ni eneo salama sana kwa sababu tayari mchezaji kwanza ana uzoefu amechezah ame, hawezi ku hawezi ku, ku, ku, kuchelewa eh, ku na ile tension ya game kwenye mechi ya leo lakini pia laini ni kijana mdogo amekuwa ni kijana mzuri upande wa pembeni waktohajaanza eh, msimu vizuri sana laini naona ni mheaji ambayenn we wntt mano uw enye mbdo i mchezaji mbaya pndewapembenmwali kwa sababu ni mchezaji ambaye ana kasi lakini ana uwezo mkubwa wa kupandisha timu mbele na lon Eh, silaha kubwa sana mancity wamekuwa wakileta mipira pembeni kwa raimsein au bernardo silva pembeni ili ili kuzivuta zitanuke ziache kubwa kati ya yaili sasa kuruhusu akina, akina, akina e wapite na ile mipira wawekewe mipira kwenye zile njia wapite wapeleke hatari zaidi na baraa kwenye lango la timu pinzani nawezaakaingia ait na huo mtego wa kupeleka mipira pembeni kwa mawinga ili kuvuta eh, mabeki, mabeki wa pembeni wafuate ile mipira wanapofuata mipira unaacha gepu kubwa kati ya beki namba nne na full namba tano na kwa hiyo nafasi zile ndio hatari zaidi na ile ndio ya pep kwenye kutafuta matokeo amekuwa hatari zaidi amewatengeneza vi- viungo kutumia nafasi vizuri kutengeneza mashambulizi na kupata magoli kwapnzani eh, siku za hivi karibuni kidogo wameonekana kuwa mbovu anapokutana na nai katika historia inaonyesha kwamba mechi yake ya mwisho kupata ushindi ilikuwa ni mechi ya FA ambayo walicheza apreli elfu na kumi na saba hmm. na baada ya hapo ameenda kupoteza mechi sita mfululizo unadhani historia hii itakuwa ita ni mzigo au zimu litakaokua likimwinda liki arsenal katika mechi ya leo eh, bahati nzuri eh, rekodi zipo ili zivunjwe na historia inabadilika eh, ni kweli katika miaka mitatu minne hapa ya mwisho arsenal amekuwa kibonde eh, kwa man city na macity n sio arsenal tu ni timu nyingi zimekuwa zinapata wakati zinapokutana na man city kulingana na klasi ya wachezaji walionao mancity eh, pamoja eh, na, na, na, na, na, na, na mbinu ambazo ipo nazo mwalimu bora kabisa mwalimu pep guardiola sioni kama arsenal anaenda akiogopa hiyo historia lakini anapaswa kuheshimu kwa sababu ama, man city anaingia akitaka point ndio anaingia ajalishi yuko nyumbani ko enii anaingia anaanza kushambulia toka dakika ya kwanza leo wapone wa, wa ni kuingia kuvuruga mipango ya city. Kufuruga, mipango ya city kuvuruga mipango sio kwenda na, na, na, na mbinu ya kushindana na mbinu ya, ya, ya kwa sababu pep amekuwa ni mtu ambaye anabadilika anaweza mbinu mbinu hata kwa mechi moja unaweza kwenye mbinu ya kwanza akabadilika ana wachezaji wengi ambao wanabadilika Eh, lakini ukienda sasa na mbinu ya kuvuruga kuvuruga mfumo wake kutawanya pale katikati kuvuruga miguu ya kina Kevin de er kuharibu akili bernardo slv kuondoa utulivu kabisa kina david Silva. katikati katikati la city na kabisaakatiiaao ndicho ambacho eh, mwalimu amekuwa ameaakitumia kupata matokeo agenst timu ya amekuwa akiweka viungo ambao ni vululuvululu vululu katikati wanavuruga tu Uh, utashangaa game ya na james manitnakuekeaa kwa sababu anajua ni mtu ambaye anaaribu pale katikati ana, anaondoa utulivu wa viungo a wa ili wakose ile ilewakiwa na mpira matokeo yake wanafanya makosa tunapiga attack mbele tunafunga tuna, tuna, tuna tunashinda unafunuli aingie akiwa na tahadhari lakini pia waende akiwa na mpango wa kuvuruga mbinu za ai na kusubiri afanye makosa watumie makosa yes na sasa mwisho wa siku tutarajie matokeo gani katika mechi ya siku ya leo eh, ni mechi ya kwanza eh, timu zimerudi kutoka kwenye mazoezi kwenye kwenye kwenye, kwenye lockdown ya muda mrefu wamefanya mazoezi sio muda mrefu sana it's like ni ligi inaanza lakini sio hivyo kwao timu, timu za kwanza ajaribu kutafuta na ni kama ni mechi ambayo itazalisha magoli mengi japo itategemea na mwalimu ameanza na mbinu gani leo kama ataenda kwa maana ya atafuta matokeo na kuanza kushambulia toka dakika ya kwanza anaweza akawa kwenye ya kufungwa goli nyingi kwa sababu i eh, amekuwa na tabia ya kuanza kushambulia toka dakika ya kwanza kwa kwaio unachotokea kufanya ni kumuheshimu kwanza na kujipa dakika dakika kumidaika kumi na kwanza, kwanza soma anafanya nini na anataka niniwakati huo alafu dakika kumi na tano za pili uzitumie kujipanga sasa pengine nawewe kuanza kwenda mbele huku ukitumia mipira mirefu na ya kushtukiza kwa sababu ukifuata ule mpira na mbinu za za pep guardiola zazpasi fupifupi na ile mpira wa kuvutia wa kisasa utapata shida kwa sababu klasi ya wachezaji wa i na wcheaji waa kwa sasa ni tofauti kabisa na nawapa nafasi na, na, na, na mansiti ya kushinda lakini itategemea na mbinu na nao asahii ambao atakuja nayo mwalimikiatata kudhibiti ule ubora ambao tumeuzoea tume mansiti katika siku za karibuni basimi ni kushukuru sana kaka na tusubirie huu mtanange kama ulivyosema leo tunashangilia hadi pasi kwa sababu ligi meru ligi imerejea na hivyo tulikuwa tuna tu, tu, tu, mi, miezi mitatu hii imekuwa kama tulikuwa kwenye lockdown ambayo uh, pengine sio ya, ya kutoka nje lakini lockdown ya kimpira ambayo sisi kama mashabiki tumeathirika sana niseme asante sana na takukaribisha tena katika uchambuzi wa mechi siku nyingine utakapokuwa na, na nafasi kama hii asante sana kaka asante sana gulinja huyo alikuwa ni levis chalangwa wewe unaitazamaje hii mechi na mawazo yako ni nini weka komenti yako hapo chini ili tuweze kwenda pamoja na pengine unaweza ukatufahamisha ulipo ili tuweze kujua kama tunaweza tukatazama mechi hii pamoja nyuma ya kamera alikuwepo direkta abu na mimi gulinja gaspar sina la ziada zaidi ya kukutakia heri katika utazamaji wa vipindi vinavyoendelea