a uchambuzi, uchambuzi siku ya leo tunakuja kwako tena msikilizaji na mtazamaji niko hapa na watu wawili niko na mwalimu lakinina na, na, na, yes, na kupata kabisa vizurin tushaanza tuko hewani moja kwa moja nafikiri Uh, tuna mechi tutakayokwenda kuichambua siku ya leo ni mechi yeah. kati ya dhidi arsenal ambayo itakuwa ni mechi ya ngao ya hisani na itakuwa ikiashiria kukatwa kwa pazia utepe wa pazia la, la ligi kuu ya uingereza ni kipindi kizuri sana kwa sisi washabiki wa, wa mpira kwa sababu tumepata nafasi ya kupata pumziko fupi sana kabla hatujaingia uh, katika msimu mpya wa ligi kuu uingereza elf2 ish 22m unaiangaliaje arena katika mchezo wa kesho na nini mata- matarajio yako e, kwanza nishukuru shukuru e, ni mchezo ambao utakuwa na mvuto wa aina yake huku e, tukikumbuka e, mechi ya mwisho ya arsenal naotoa nalivpool arena alipata matokeo mazuri matokeo chanya wa kushinda dhidi ya mabingwa wa epl msimu wa 219b20 na wanasema kikosi k- cha ushindi hakibadiliki bila shaka kutakuwa kuna mabadiliko machache sana kwenye kikosi cha arsenal e, kitakachomvaa liverpool kesho na kipekee ubora wa arsena nikitazama ni picha ya mechi iliyopita ambayo arsenal aliibuka na ushindi E, karata ya muhimu sana kwa upande wa mwalimu ateta ilikuwa ni kwenye aina ya mfumo walioanza nao kwenye ile mechi lakini pia uchaguzi wa wachezaji kwa sababu moja kati ya yan ya liverpool ni ukifanikiwa kumbana kwenye l zake ukifanikiwa kum-kumkamata trent aspande robertson aspande wamekuwa na shida sana kwenye kutengeneza nafasi kutokea katikati kwa sababu hawana aina ya kiungo ambaye ni kutengeneza nafasi kupitia katikatiio na mchezaji ambaye anaweza akakupa eh, uwezo a ileile yajuu kwenye kila mechi kwahio uborawakwenyekulia na kushoto Amba, ambayo tuna, tunaona ubora wa wapamojaa eh, kamaataweza kuwadhibiti huko pembeni mbinu aliyoitumia kwenye mechi iliopita ni kutumia wachezaji ambao watawafanya trent alexander talexand pamoja na andrew robertson wasipande ndomana utaona alianza na 343 maanake alianza hmm. na beki watatu ambaye alikuwa ni tna lakini pia luis eh, bila kumsahau kwenye, kwenye kwenye wale wanne wa juu sasa akaanza na viungo tipikali wawili ambao ni grand shaka pamoja na lucas toreila lakini wakisaidiana na watu ambao wana necha ya mabeki lakini aliwachezesha kamaa kama ambayo ni cedric upande wa kulia lakini uh, alimtumia ali kstolikuwa napanda sana juu kuhakikisha kwamba eh, wale mabeki waol wa, wa hawaj hawasogei kwenye, kwenye, kwenye hafu yao hicho kiliwafanya wakose wakosepn eh, ya, ya kupata magoli kupitia pembeni wakajilazimisha kupitia katikati ambayo hawana watu creative wa kutengeneza nafasi ya kufungua ngome ya timu pinzani kutengeneza magoli kupitia katikati nafikili, mwalimu fkii kesho ataingia na plan ile ile kwa sababu o hawajasajili kiungo mpaka sasa sijui kama nabi kaita kesho atakuwa na kitu cha tofauti cha lakini na, najua, mwalimu Klopp kesho anaingia na plan ile ile ya kutumia mabeki pembeni a ainimwalimainga autuma mabekpembeni upandisha mashambul ho tatumia mfumo ule ule kwa kuhakikisha kwamba anaanzisha watu pembeni ambao watafanya haa, za liverpool zisiwe hawazaozisiwe eh, kupanda manake watakuwa na uwezo sasa wa kupata matokeo chanya kwenye mechi ya kesho na pengine tukashuhudia atta kesho akinyanyua eh, kombe lake la pili la langao la, ya, ya jamiiitarudi kwakoeu tuambie na unaitazamaje na matarajio yako ni nini nininaona kidogo mtandao kwake hauko, hauko sawa sana lakini wakati tukisubiria mawasiliano yaweze kukaa sawa kwake nafasi ya william iko wapi anaingia kwenye kikosi moja kwa moja na madhara yake ni nini kwa liverpool eh, kwa maoni yangu nafikiri william, tunamuona moja kwa moja kwenye kikosi cha kwanza kwa sababu eh, ni aina ya mchezaji ambayo kwanza ni di, na, na ligi kuu kwa hiyo sio mchezaji ambayo tahita kumjaribisha kama hata cop ni mchezaji ambaye tayari amesha prvu kwayo ni moja kwa moja anaingia kwenye, ms- kwenye mfumo moja kwa moja na tumeona mwalimu ateta amekuwa akitumia washambuliaji watatu pale mbele e, wamekuwa akianza nilas pepe alexander lakazet lakini pia pierre piere merik naamini na, na, na kesho anaweza akaingia na napen ya kumtumia nilas pepe upande, upande, upande wa kushoto lakini wlli akamtumia upande wa kulia huku katikati akikaa eh, pierre atmrban kitu ambacho kitaongeza kubwa sana kwenye utafuta aina uh, uh, uh, ya matokeo ambayo ya mechi ya kesho kwa sababu wote ana, na wachezaji wenye kasi wana ukimtoa pepe ambaye mbayeanaingia msimu wa pili lakini lakininawacheaji ambao wana ukomavu na wanaweza wakaamua matokeo ya mechi ya kesho kutokana eh, na uzoefu lakini pia na aina ya viwango ambavyo wamekuwa navyo katika misimu mitatu minne hivi karibuni asante sana naamini kwa mimi ninavyoangalia naona uh, mvuto zaidi huko kwa arsenal kwa sababu ya kuwa na maingizo mapya kwa sababu ya ile ambayo wameendelea kuionyesha tangu aliteta kupewa kikosi ila kwa kwao je unadhani watatumia mazoea zaidi ama kitakachobeba ni ile ari ya wao kutaka kupambana zaidi eh upande wa, wa, wa liverpool na na wasiwasi nao kwa sababu nimewatazama kwenye kwenye, kwenye mechi za pre season ambazo wamecheza wamekuwa na, na na shida na shida kwenye kwenye kutengeneza nafasi na hii inatokana na na aina ya, ya safu ya kiungo walionayo wali, wali kumekuwa na shida sana ya wamekuwa vizuri sana kwenye kudfens lakini wamekuwa na shida sana kwenye kutengeneza nafasi kutokea eneo la katikati kwa hiyo wakipata timu ambayo ina uwezo iko in, iko very organized kwenye eneo la kiungo ilikuwa ni timu ambayo ina inapata ina, ina, ina, ina, ina matokeo kwa tabu sana inategemea sasa uwezo wa mchezaji mmoja mmoja kwa sababu kwa, kwa mfumo arsenal nambao ataingia nao kesho ninajua anz anaenda kurundika viungo katikati na kwenye mpira wa wa, wa, wa, wa, wa, wa wa pasi na na aina ya viungo arsenal kwa kweli Eh, sioni kama liverpool wanaenda, wanaenda kukuwa na uhakika moja kwa moja wa kupata matokeo kwenye mechi ya kesho ni mechi ambayo eh, arsenal atakua na njaa zaidi kwa sababu tayari kuna maingizo mapya lakini pia anatamani kuona eh, ile picha ya kikosi chake na ile vision onay inaanza kutimia kwenye mechi ya ya kwanza ufunguzi haina eh, lakini pia naona inawezekana wachezaji tunaona enye ch an msimu E, wamemaliza mat, ma, kwa matokeo kwa namna ambavyo si kama walivyoanza msimu kwa sababu wachezaji waa sijui kama wata, wataanza vipi msimu mwingine sijui kama kiasi gani lakini naona anangia akiwa na kiu kubwa kuliko wachezaji walivyo kwenye mechi ya kesho nashukuru sana tumekuwa na changamoto ya mtandao hatukuweza kupata maoni ya lakini naamini wakati mwingine tutakapokuwa na nafasi tutajiunga naye na tutapata pia mtazamo wake nikutakie heri katika mechi ya kesho najua wewe ni kindakindaki upande wa livpool kwahiyo niwatakie ushindi mwema niwatakie mechi nzuri deri yeye upande wa arsena pia tumtakie heri na tuta, tuta, tutarajie mechi nzuri na ngumu kwa pande zote mbili asante sana asante sana yoga.