haleluya bwana yesu asiwe sana siku ya leo nataka kujifunze somo ambalo linapatikana kitabu cha yohana watatu haleluya bwana yesu asiwe sana tunaenda kujifunza yohana watatu najua kuna vipengele kama viwili au vitatu ambavyo kwenye ile somo letu umuhimu haina shida leo nataka tujifunze kitabu cha yoana bwana naamini na kama kanisa kuna ratiba kusoma amen haleluya kusomakuna vipengele fulani ambayonabidi vitatusaidia sana anaanza pale anasema mzee kwa ugayo mpenzi ni mpendae katika kweli haleluya bwanaeswasu sana angeweza tu kwamba angiweza kusema tu mzee gayo nimpendaye haleluya ila ameenda mbele zaidi kasema nimpendae katika kweli mak endaoofauti a upendo wa wa so wa kimungu upendo upendo wa kimungu yeah, upendo upendo ni upi twende pale mara moja kwenye wakimungu na upendo wa kibinadamu aori wa wanza anzia pale kwanzia mstai inasema upendo huvumilia ufadhili upendo auhusudu upendo hautakabali upendo haujivuni haukosi kuwa na adabu hautafuti mambo yake hauoni uchungu auhesabu mabaya haufurahii udhalimu bali hufurahia pamoja na kweli huvumilia yote huamini yote hutumaini yote hustaimili yote upendo haupungui neno wakati wowote bad ukiwapo unabii utabadilika zikiwapo lugha zitakoma kiwapo maarifa tabadilika kwa maana nafahamu kwa sehemu sehemu nafanya unabii kwa sasa hapa inajaribu kuonyesha kati ya upendo wa bwana yesu ysusisa upendo ambao hauwezi kuupata kwa jitihada zako binafsi ila roho mtakatifu ndani yako anakusaidia kupenda kama mungu anavyotaka upende hapa maana yohana sasa kwa ujasiri kwasabu ni kiumbe kipya yaani ameokoka amemkubali kristo sababu sababu sababu sababu sasa ni ni kiumbe kipya wa mungu amejaa kwa kwa kwa kwa wingi ndani yake ujasiri kabisa anamwambia katika pewe. upendo binadamu, ni upendo hii, kitoka, upendo kibinadamu ambao ninakupenda hii hile hiyo ikitoka wangu kwako ubasa upendo wa kibinadamu ea unapokuja upendo wa kimungu upendo ambao mungu anakusaidia kupenda na ukishajua kwamba mungu kwa mungu kwanza kuna lazima lazima nidhamu ya roho roho mtakatifu mtakatifu itendeke kwako kuna vile ambavyo vinakurudisha nyuma ni upende naukishajua kwaba penongu ka a u a sguaik msadatakfu kndomana lazima umtamani ro mtakatifu umthamini na umtambue maishani mwako bsio maana so tukienda kwenye vikao hivi vikao ambavyo tunafanya makazini tuaa kwenye vikao vile anaweza kasimama kiongozi mmoja akasema napenda kutambua uwepo wa ndugu flani haleluya nasi lazima sisi nasi kama wakristo watu ambao tumefanyika kiumbe kipya hlluya lazima tutambue auende funs yak hvo tutafika upendo wa kweli hata ta alikuwa nao kas kwamba watu wanampiga mawe ila bado baba maana hawajui yani pointi aasma stefano hakufikia kwa jitihada zake binafsi ile pointi stefano hakufikia kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa kusema atueni. kwa sababu yesu alisema hivo basi namimi ngoja ni seme kama yesu yale mawe kipinda anapigwa alikuwa anasikia maumivu sababu jiwe siyo, jiwe jiwe sio ni likitua kwenye uso kwa ile ile adhabu mateso nasikia kabisa kwamba amepitia aayote kwaanake kwa su o t takafu kampata furaha a fahamu zote Yes, a eandikwa kwa jicho kwajicho jio kwa jioili nawambia mtu akupiga shau akuhtoama adu yako anasema simlai bambee mombee adui yako haleluya hivyo ndio upendo wa kimungu aufikii ile pointi kwa jitaa zako binafsi waan so kwahiyo sasa hapa yoan anasema kwamba gayo ni upendae katika kweli kwa katika upendo wa kimungu alafu mstari wa pili twende mstari wa pili pale anasema hivi mstari wa pili anasema mpenzi naomba ufanikiwe katika mambo yote na kuwa na afya yako kama vile roho yako ifanikiwavyo <laughs> haleluya bwana issio sana anasema anamwambia mpenzi anaomba afanikiwe na haya maombi sio tu yohana alikuwa anasema kwa gayo ila haya maombi sisi waamini sana maana ni mapenzi ya mungu baba kwamba kwama weweufanikiw ktmbo y t nakuwa na afya yako kama vile roho yako wa mungu hapa kuna aina tatu ya mafanikio mpenzi ufanikiwe katika mambo yako yote hiyo ni financial success mafanikio ya kiuchumi alafu anasema nakuwa na afya yako mafanikio ya yako katika afya mafanikio ya kimwili alafu kama ya... ki... vile roho yako ifanikiwavyo maanake ni mafanikio ya kiroho kwao mafanikio ya kiuchumi mafanikio ya kimwili mafanikio ya ndani wewe asili inapofanikiwa maanake unapoishibisha kwa neno la mungu unapoishibisha kwa kuwa na maisha ya kimaombi unapozidi kuishibisha maana kwamba mtu kwa mkate kwa kila nini neno la mungu ndilo chakula halisi ya roho yako mwili wako unahitaji mkate roho yako inahitaji neno la mungu sana. sasa unapozidi kulilish, roho roho yako yako na neno la mungu, mungu. Roho yako ndivyo mwili wako unavyofanikiwa nioasainasema inasema kwenye mitari kwamba maneno yako huipa afya mifupa yangu bwanayesosio sana mimi kujua kwamba kwa kupigwa kwake yesu nimepona manake nikihisi ugonjwa yote nina kili kazi ambayo yesu amefanya pale msalabani na kuiamini muujiza wangu bwana natokea bwanaesosio sana roho yangu fanikiwavy kwa jinsi zii kusoma neno la mungu na kufahamu la mungu ninaifahamu kweli ufahamu wangu unabadilika inaifaamkweli am inanatia esu nak amachot kifay a maaba waiifaiin a maa kama maisha yangu yatabadilika bwana yesu so sana kama, kama yesu amesema katika uka iiatia kwamba amenipa amri ya na, inge, na ngu... Alafu, ambia, hakuna kitendo cha mimi kujua a takam ikitokea mazingira ambapo adui anadhani kama nashinda mimi neno nalifaamna nimeamini bi nasema kwamba adui atakapokuja kama maelfu roo a mgu tainuk nu roho wa mungu yupo kwa ajili yangu atapingana na shambulio lolote ambalo adui naleta asababu yo nasema kwamba neno la mungu neno lake baba ni upanga wa roho mtakatifu haleluya imani Al- yangu kama ngao kwa manlake, amini, ile ile adui ninainua alafu inanisaidia waroho mtakatifuo ninalitamka neno la mungu maanake kama kuna hali fulani ya kimaisha ambayo sifurahii sikai kimya ninatamka neno la mungu ninatamka ahadi za mungu ya hiyo hali vitu havibadiliki so mungu akuna mba, akuna mwetu, mungu sana sisi tumeokoka hakuna hakuna jambo jambo linafanyika kwa kwa kila limekuja kusudi maalum na mpaka sababu ameona kwamba uwezo wako wa jambomaisaetu iafayaaaboeazowakwakendao jambo unao aleluya tusikae kimya kama tunataka tuone badiliko imani imani na, imani huja kusikia na kusikia neno neno kusoma usiku mchana sehem flani tunaozidiaema ene mamaae ile ngao ya yakuzuia mishale ya adui inazidi kuimarika sana bwanyeu alafu sababu tunalisoma neno hivi neno tunalijua manake kama kuna hali fulani ya hatutaka uakia tutatamka neno mana neno la mungu halitarudi alitaudi litafanya yale yote ambayo mungu mungu mungu amelikusudia neno la kubadilisha mazingira mazingira na yale kama kama mimi vile ninavyotaka yawe Bwana sana. hicho yani hiyo moja ya ya privileges za maombi maombi siyo kama tu ama, siyo ratiba ya kidini mungu, ametupa kuomba ili tutengeneze maisha yetu kama tunavyotaka sisi yawe haleluya bwana sasana mpaka mungu aje kufanya kitu ni lazima mtu aombe haleluya mungu ili mungu afanye lazima tufanyaje lazima tuombe tunaomba ndiyo mungu anakuja anafanya tufaya hatuwezi kukaa kimya kama kuna mazingira atuyafrahi atuwezi kukaa kimya lazima tuombe alafu tunaamini asa baada ya kuomba inabidi uamini maanake unaishi kama mtu aliamini unatamka kama mtu alieamini unaenenda kama mtu alamini maake matamshi angu, hayata na kama kule, momba, kitu fulani kwenye yangu hayatapingana omba a saaa mmeyapokea kwa manake mimi nimesema amina ninaamini lishafanyika sitwanza kulalamika wateja amna situanza kulalamika maisha ni magumu suanza kulalamika serikali yajari klamika mam oom ukiamini sana lazima tunapoomba tu mungu amejibu daniel alivyokuwa gambuka alivokua namba mombisikushirinamoja aliomba siku ishirina moja malaika anakuja anamwambia tangu siku siku ile siku tu ulipoanza kuomba siku siku ya ya kwanza kwanza mungu mungu mungu alijibu ile tu sio cha siokmbenafurahia tubili tu aone watoto wake kwamba labda situi mpaka ateseke sana u lada mpaka afunge siku mia au sii mpaka usiku na mchana au tu naniiliasndo ni mjibu mungu hayuko hivo upendo wa mungu ni upendo wa zaidi ya baba upendo wake yani, ni haufikiriki kwa akili za tu unapoomba kwanza anasema kabla omba, anajua kabla omba, anajua anajua umeanza tu kuomba anakupatia sana nashangaa mwanangu nimempa kama kama anaanza kuongea hajapewa bwana yesu so sana. mungu anatamani katika mambo yako yote ufanikiwekatia mungu anatamani ufanikiwe katika mambo yako yote yoeheua bwana yesu asiwe so sana yes mungu anatamani ifanikiwe katika mambo yangu yote kama vile roho yangu ifanikiwavyo amen bwana yesu asiwe so sana