haleluya mstari wa tatu anasema hivi maana nalifurahi mno walipokuja ndugu na kuishuhudia kweli yako kama uendavyo katika kweli haleluya haleluya anasema nalifurahi mno walipokuja ndugu na kuishuhudia kweli yako kama uendavyo katika kweli alafu mstari wa nne anasema sina furaha iliyokuu kuliko hii kusikia ya kwamba watoto wangu wanakwenda katika kweli Uhana, iso, mbacho, nikwa, nikwa, Kwa, nikina, nikwa, sana sana ni kitu ambacho nilikuwa furaha ukiwa umesoma zile injili nne anasanak i matayokwanzia matayo, uh, matayo marko luka na yohana utagundua kwamba huyu yohana kumbuka huyu yohana ni yule yohana ambaye ni mwanafunzi wa wa yesu amen utagundua kitu kimoja hii yohana yohana yohana watatu watatu jinsi maneno tu zile wake kwanza wakeyesilewake wakwanza wapili nawatatu ukisoma vizuri utakuda kwamba yoana anaeandika ya maneno ofautimbkipindi kile wamepita maeneo karibu na samaria watu walikuwa hawako tayari kumsikiliza kristo yeye na na kaka yake yakobo yesu wakawa kama waamuru moto kutoka mbinguni ee a yakobk yesutoa bukaenda kumfata mama yao kujaribu kumshawishi awaomee kwa kristo ili kwamba ile siku mwisho, upandua, kuria, nini? Maksoto, ila ame ame ya mwisho mmoja akaye upande wa yohana huyo sasa hivi ambaye amebadilishwa ameshughulikiwa na roho mtakatifu amepitishwa kwenye midhamu ya roho mtakatifu ambaye amemrusu roho mtakatifu amtengeneze huyu yohana yoanmefa kipindi kwamba anapenda yale mambo ambayo yesu anayapenda yesu anafurahia sisi tukitembea katika kweli na yoan aa sina furaha zaidi kubwa kuliko hii ya kwamba kusikia wanangu wanatembea katika kweli katikaiiae kila kitu ambacho baba anakifuraa avdoo amefikia pointi pint amb nayee sasa ndo furaes anasema yule anipendaye ni, ni yule ambae azishikai na kuzitenda mri zangu io alafu yohana huyu anaandika kwenye yoana wa kwanza anasema kwamba upendo kwa matendo ni ni kitu ambacho hii ndio point ambao inabidi tufikwt mungu kamba tu tumepoint ambo mtakatifu ametutengeneza vizuri india tunayapenda yale ambao yesu anayapenda na kuyachukia le mbo yk hamchukii mtenda dhambi, dhambi. dhambi tatizo mtenda dhambi anabadilishwa dhambi leo akawa na historia mbovu mno miaka ya mbele ukamkuta kosehem fulani na ukawa unashangaa uko nyuma ukasema huyu huyu jamaa moto kumbe hujui kusudi la mungu nashangaa ke pengine umeona maisha ya yale mtu mungu ame, anatamani kwamba kwa yeye kukuonyesha maisha yule mtu iwe sababu ndani yako itengenezeke ya ili itengenezekechati yakumwombeapatikane ya uou tukionyeshwa jambo fulani naudage sembese mara kwa mara hakuna jambo ambalo kwetu linafanyika etu lnafanyikawabahmbay umekutana na mtu ambaye maisha yake mwana ni mabovu yule mtu hujamuona kwa sana. mungu mabou usimame naye ili umwombee yule jamaa ili mungu afanye kitu jambo lolote lile likifanyika kwa chitu limekuja kwa kusudi fulani maalo haleluya bwana yesu sana kwahiyo fike pointi ambayo tumemrusu mtakatifu atutengeneze tufikiri kama yesu tuenende kama yesu a tuongee kama yesu tufurahi ni ni kwamba kwamba yale yesu ambayo anayapenda na sisi tunayapenda furaha yaani hapa nilikuwa nasoma ile andiko nikasema huyu aa nina tofauti sana ni mia n binafsi mno walipokuja ndugu na nakusa kweli yako kama uendavyo katika kweli kweli anasema sina furaha furaha iliyo kuu kuu kuliko kuliko hii hii ya kwamba watoto wangu wanakwenda okay. hana nyingine kuku, hii. kumbuka uenda ni mchungaji kipindi wa kanisa hilo pengine angesema furaha yangu kubwa ni kupokea mafungu ya kumi makubwa no furaha yake kubwa ni kama ni furaha yake kubwa ni ile furaha ambao ni kubwa kwa yesu anapenda yale yesu anayapenda sana Ambo ni watu kutembea kutembea katika kweli watu kutembea kwa kuliamini neno la mb yes sana mattembemeu kama unatembea katika kweli ya mungu manake umelisoma lile neno umeliamini na umeamua kabisa kama sana mungu. tena wa umemusn anasema mpenzi kazi ile ni ya uaminifu uwatendeavyo hao ndugu na hao wageni waliokushuhudia upendo wako mbele ya kanisa utafanya vizuri ukiwasafirisha kama ipasavyo kwa mungu kwa maana kwa ajili ya jina hilo walitoka wasipokee kitu kwa mataifa basi imetupasa sisi kuwakaribisha watu kama hao ili tuwe watenda kazi pamoja na kweli haleluya So sana hapa gayo ameletea wageni kwake ni completely strangers hawafahamu kabisa amen anasema kazi ile awafaam m afu atnda ndugu na na hao wageni hao ndugu na hao wageni ndugu ilikuwa ni watu ambao wameokoka hapa hapa anasema kabisa a kwa kma kwa ajili ya jina hilo walitoka wasipokee kitu kwa mataifa. kwa kwa kwa mataifa walikuwa ni watu ukoka, kwa gayo, kwa saboha, watu ambao ambao wameokoka waliletwa gayo sababu hao ni wageni haimaanishi kwamba yaani hujua kuna ile hali ya kikawaida kwama mtu unayemfahamu unamtreat kidogo tofauti na mtu unamfahamu sababu mba nafahamnamfahamu ni rafiki yako jirani yako unasali naye ni meo mkeo mama yako yako baba akobabako ama ukiwa unaongea naye mtu ambaye ni, ni, ni mgeni kabisa e ni mtu ambaye humfahamu kabisa sasa hapa gayo anapewa sifa nzuri kwa sababu amewatrii vizuri amewapa ukarimu watu ambao walikuwa ni wageni mno kabisa kwake ambavyo kitu ambacho ata sisi inabidi tukifanya watu wamuna tta na watu njiani ja da mwingine inaka ngumu aa kanza kna kushudia famawaakaa tusalimii yaani kupata unaongea nao hata siku kiwa kwenye mazingira ya kuwapa ah, habari njema ya uokovu wanakusikilizamda mwingine tu maisha yetu yaani hapo uh, anake mfano wa gayo ni kwamba ni maisha yetu tu ya kiroho na inakuwa kwenye penti ambayo inakuwa ni kama kioo kwa jamii kasiwamba mtu anaangalia maisha yako anatamani na yee awe anaishi kama hivyo na afaakwamba wewe unaishi vizuri namna hiyo sio kwa nguvu sio kwa uweza bali ni kwa roho wa mungu roho mtakatifu anakusaidia amen ro takatifu kama na a akiwa amevutiwa na hayo maisha atatamani atatamani roho wa wa mungu hapa hapa kuna kiti ambacho anakisema kwenye mstari mwisho apa, anasema imetupasa i kuwakaribisha watu kama hao ili tuwe kazi, pamoja na nini. na kweli nikaa nimepate kitu kwamba ieta tukiwa watu wanaenda kuhubiri sehemu fulani tunatoa tunatoa hata kama ni michango umeingia mchango au, au kitu chochote chochote kama tu ambacho kikasaidie meinga nye o umetoa mcango tote kufanya tmahosa huduma duma unadhani kwamba wao ndio wameenda kufanya kazi hapana hata ee umefanya kazi yani kazi mwenyewe umetenda pamoja nao ka wewemwenyewe kama kuna thawabu ambayo ipata kwa mungu kutokana na kazi na liofanya vile vile hiyo thawabu unaipata wafankisa iasca bwana yesu eayanaaaauea so kitu kitengeneze ndani yako kiu na hamu zaidi na zaidi ya kusaidia watu wengi zaidi au vikundi vingi sababu kuna watu wanaenda sehemu mbalimbali ambazo njii hazijafika au kama zimefika basi ni muda mrefu siku skuhizi watu wengi sana sio wapenzi vijijini mjini na makubwa makubwa sababu kudumu atakuwa kubwa vitu ila kuna kuna wale watu watu watu ambao kuafikia, ambao kuna watu ambao bado wana wana ya ya ile mungu ndani yao kutenda kama mungu nu anaotakan hawana shida kama ni kijiji kama ni porini wataenda tu a mungu akikugusa kuwasaidia kwa namna moja au nyingine ili kufanikisha hilo jambo uwe ni mwepesi wakufanya hlo jamboaaa ni baraka kubwa au ni neema kubwa sana kama mungu kukugusa wewe wale kwa sababu kuna fulani anajaribu kuiachilia ni ni neema kubwa mno sana kama hilo swala Nikio limetokea amen sasa tuone pale tuone pale mstari wa tisa mpaka wa mstari wa tisa na wa kumi kuna kitu ambacho nataka nikione hapo