unaposikia neno mafanikio ni kitu gani kinakuja kwenye akili yako kuna tafsiri mbalimbali za mafanikio eiha ni mafanikio katika masomo mafanikio katika mahusiano au kwenye maisha kwa hujuma kwangu mimi tafsiri ambayo naikubali au ambayo naikubali ni ya mwandishi inl ambaye alisema idea kwa tafsiri rahisi ni kwamba mtu yeyote mwenye malengo na anayafanyia kazi mtu yoyote anayejua anachokitaka anachokifanya na, na anakoelekea kimalengo ni mtu aliyefanikiwa katikapast hii tutakuwa tunazungumzia na kusamaraiz vitabu mbalimbali vinavyozungumzia siri za mafanikio na vilivyopelekea watu wengi kufanikiwa katika nyanja mbalimbali mbali za maisha karibuni