habari za unajua tayari unazo ambazo umeshazipata katika mitandao ya kijamii lakini vile vile kwenye tv na radio karibu sana hii ni Ten, podcast ambayo kila wiki tutakuwa tunamwalika shabiki ambaye yeye tutakuwa tunamuuliza maswali kumi anahusiana na bongo flv akiweza kujibu well ngo atakuwa ni kinara, kinara wa wiki hiyo lakini vile vilevile yakikosa kama darasani tu tutakuwa tunafanya masaisho lakini vile vile kila wiki tutakuwa tunakuletea youtube report pamoja na bomplay report ambapo zile nyimbo zote ambazo zimesikilizwa zaidi katika platforms hizo ambazo nimezitaja tutakuwa tunakuletea hapa endelea kusubscribe pamoja na kupenda hii podcast yetu unaweza kutusikiliza kupitia google podcast pamoja na apple spotify na platforms nyingine zote mimi naitwa danfodio endelea kuwa nasi