yes karibu sana hii inaitwa ni bumbasten podcast ambayo kama unavyojua tunachofanya ni kuuliza maswali wale mashabiki wote ambao kwa namna moja hau nyingine wanaojua kindaki ndaki mziki wa bongo flave mimi naitwa on instagram unaweza kunipata hivyo lakini vile vile ukisafiri hadi katika mitaa ya twitter najulikana hivyo hivyo For you. sasa kwa wiki hii nimeshajiandaa nimesha na hapa nilipo tayari nina maswali yangu lakini sio maswali tu ninaye jamaa ambaye kwa namna moja au nyingine nimeangaika sana sana sana sana kumtafuta yeye anaujua mziki kindakindaki kindaki. hivyo basi nikaamua ku- kuacha kuvaa zile jinzi zangu za crazy nikaamua kumfuata huko alipo sehemu fulani hivyo ofisho tumekaa hapa tunapata nanii kabisa kinywaji kwa ajili ya kuendelesha hii sesheni yetu ya maswali huyu yeye anajulikana kama asu ametokea ilinga nitamwita hapa kwa, kwa, kwa, kwa ntamuita ya kwa ajili ya hapa kwa ajili ya kujitambulisha lakini wakati unasubilia hivo nakukumbusha tu kwamba usisahau kusubscribe kwenye google podcast pamoja na platforms nyingine ambazo unaweza kusikiliza podcast hii kwa sababu tunaamini kwamba wewe unapotusikiliza ukamwambia na mwingine ndo podcast yetu inavyozidi kukua okay asu karibu sana katika podcast hii inaitwa ni 10. karibu bumbs karibunamnam uh, asu umeshakaribia kwanza si sindio yeah, yeah. yeah asu kwanza naomba kabla tujaenda kwenye maswali naomba nikuulize vitu vichache yeah, un... kwanza mimi nimekuita asu lakini mtu akakwambia ujitambulishe utajitambulisha vipi mm, kwa majina naam ni nfmuya yeah. uh, okay. yeah, na huwo umefuatilia mziki kwa muda mrefu siabon ambao ndio onent yetu umeenza kufuatilia mziki ukiwa na miaka mingapitakitambo uh, zaida miaka tmiaka tisa Ah, kkwao okay. ulikuwa na redio yako au ilikuwaje nipe yoeprien kidogo ah, unakumbuka maisha fulani hivyya zamani kuta kwamba nyumbani kuna karedio flani viika kwa maana hiyo unaishi nace ah, okay. eh, mda toteni yule dini unawai mm. unagusa kiduli unamonyeza badanisaailaikuwa so, hivo so. mno nikaanza kupenda ni faniaa nikawanayo kuazia kili k okay nashukuru sana kwa hu utambulisho na, nataka pia uniambie kabla tujaenda kwenye maswali yetu uh, wasanii ambao unawakubali zaidi kwenye bongo fleva najua bongo fleva na wasanii ambao wana vipaji vingi sana nataka unitajie watatu ambao ukisikia mziki wao hata kama ukiwa unaoga bafuni utatoka tukwenda kuenda kuwasikiliza kwa wasanyii watatu ni wachache sana anawasai wingichache wa kwanza kabisa ni simbana ekode hapa iaaandika huytinishaa yupokatika gondogoya sawasawa bila sa ambaye anaspaa sasa tusi, tusimchoshe mtu ambaye ee yeah, anatumia b zake kutusikiliza twende kwenye maswali natumaini yuko tayari yeah. na kama kwenye show nilikwambia kabisa uwe na kwenyeiamba zako kwa sababu maswali yanakuwa sio maswali swali swali swali la <coughs> kumi. Tutokuwa, kumi, <coughs> swali la tutakuwa tunatoka tunaenda mpaka unafuatilia si sasa mawal a nitajie platforms tatu ambazo ni kwa ajili ya kusikilizia mziki ambazo wewe unazitumia kwa ajili ya kuskilia yani nitaje lafomtatu ambazo zinauza mziki mm. kwa wasanii wa gongo fleve ya anza kabisa ambayo a mwenyeweanaitumia mbona mm. kimia sana <laughs> <laughs> <Una> mziki wako unaasikilizia wapi kwani kwaniunalakini unajuaas ukiwa nani shabiki wa mziki kuna zile p ambazo unazijua ni o sasa mi donataka tatu bmpy ya kwanza umetajaa pili Ni okay. Mwere, ah, okay sawa yeah. sawa sasawa uh, hilo latunaliacha swali so la kumi tunaenda swali la tisa sai a tisa ni hivi na vikenzo si sindio na ni watu ambao kwenye kwenyes <coughs> wamesaidia sana mziki wetu kwenda nje na mbele huko na vikenzo kuna kipindi walikuwaga wa wameanzisha lebo yao sijajua kama ipo au haipo afaunalifahamu jina la hii lebo hii lebo o ilikuwa inaitwajiusok mm. yeah, sure. yeah. ah, okay. sawa swali la nane vanessamday ni, ni moja wapo ya wasanii ambao kwa namna moja hau nyingine wana, wanafanya vizuri au wlika wanafanya vizuri sahivi amepungzika kidogo na, na, na ni mtu ambaye yeye yeah, yeah, alikuwa most of the times anafanya kazi na madirecta wa nje lakini recently alikuja kufanya video mbili na dairekta wa tanzania mwenye asili ya tanzania naumba unitajii huye directa mm. anskana yeah. okay bwana bwana bwana, bwana producer atakuja kuliweka hili sawa okay swali la saba darasa unamfahamu si sindio yeah darasa tunamfahamu wote hata pia namfaham ana nyimbo yake inaitwa i like it si sindio ni nyimbo ambayo imefanya vizuri sana na alifanya na mdada mmoja ivi kutokea africa huyo mdada anaitwa nani shi hebu mtamke tena turudie <laughs> turudie anaitwa nani mojawaa nyimo mbayo iliweka onwenye amaniya miaoaa iaia a sitegemei utamuweka laisa sasa kwa sababu lia kifundiichwa kuwepo projusa weye nyimbo anaitwa naninnsasajibu lilakuaja kwenye och yangu mda naambea kwamba umeshaenda hili nalowasu umelishindwa usangu pia takuja kuliweka sawa k okay, tunaenda swali namba tano ayasa maswali yanakuwa ni magumu kidogo swali number tano linasema hivi ushae kuliskli jina la justin yeah. just ni ni nani si sindio yes. na amefanya kazi na wasanii wengi sana wa ambao wako kwenye bongo nataka natantaji yeah. wasanii watatu watatuh kufanya kazi na justin mm, video gani morning kin msanii mwingine mondi na ah, okay umetaja tena navikenzo kwa sababu ile ile yaikuwa ya mondi ile kama unakumbuka ilikuwa ni kazi ya navikenzo yeah, yeah. e -ha. vanessa, vanessa, vanessa. vanessa. Mm. haya ah, watatu asu kama hasu muda wetu umeisha lakini wewe ambao unaendelea kutusikiliza sasahivi usisahau unakwambia tena uisahau kusubscribe kwenye google podcast pale tunajulikana kama bombes 10 lakini vile vile tunapatikana kwenye platforms nyingine kama udima tunapatikana pia enca e, tunajua kwamba taarifa za entertainment unazo zipo zinapatikana kwenye radio kwenye tv kwenye instagram ingram twitter kote huko lakini tunachofanya hapa ni sisi mashabiki wa mziki sasa kunakuo na platform yetu ambayo sisi tunakuta tunaulizana maswali na kuisas <coughs> vitu mbalimbali tunaenda kwenye swali namba nno um, tayari sasi ndo hivo mi najua w nimekuleteaa kwa sababu najua wewe muhenga katika swla zima la mziki ya sasa tukienda kwenye soli namba nne soli namba nne linaenda kama ifuatavyo nadhani we kwa namna moja nyingine utakuwa unafuatilia siasa sindio ioalakini kuna, kuna watu a kwenye siasa okay, ambao utakuwa nawafaham sindio wachache unye... tukirudisaa kweyena ba unaitajia wasanii watatu ambao kwa namna mojatena sio watatu wawili ambao wameingia kwenye siasa kama wabunge yani wanafanya mziki lakini pia ni wabunge so, kuna... suguk sugu? mwingine mm, sugu. okay, Mgine, joseph Aule. joseph huyu yeah. ni nani kwa mfahamu ni uh, wa ah yeah, swali ah swali naona okay ah, okay sawa nilikuwa asie mfahammbunge yani it was like ulikuwa unategemea kabisa ili swali yeah. twende kwenye swali <laughs> namba tatu mario una mario. mfahamu vizuri Ma- tz huyu n nna swali lake ma, ma, mario pamoja na kuimba mm. yee pia ni mtunzi mzuri sana mwandishi Nea, ni nadhani hizi story sanaan yeah. na ni mtu ambaye nyimbo nyingi ametengeneza mwenyewe za kwake yeah. ukiachana na mm. nyimbo zake mm. e kuzitengeneza nao ntaji wasanii watatu ambao washawai kuandikiwa na mario mar tunajua kwamba mario ni mtunzi ali zuri aeza kwamba swala la msanii kumwandikia msanii mwenzake nyimbo mala nyingi kuwa taka private hizo zinakuwa ni pason issue msanii aweze k kama tkasema kwamba hii nyimbo ameniandikia fulani atakuwa mm. anapunguza mashabiki okay. hivyo maswala kama hayo mashabiki wengi nauwa tufahamu kwamba yimbo ya msaniihka na msanii huyu hujui kwamba malio huyu jamaa mbona alikuwa anaeta uswahili kidogo kwamba msanii hasemi mtu ambaye yeah. yeah. yeah. awandiki vitu vikopesasa ou kabla tuja mbali wewe nitakuitahapa kwa ajili ya kufanya marekebisho kwenye yale maswali ambayo jamaa kwa namna moja nyingine alikuwa ameyakosea ame tunaendelea kwenye swali namba mbili swali namba mbili nasema kama ifotavyo uh, kwenye mziki kwenye, kwenye mzikik okay. kwenye swali namba mbili ni kwamba asu pia nilivyokuja kuangalia hata kwenye instagram yako naona ni mtu ambaye unafuatilia sana hip ni kweli au nimekosea ni kweli okay na <coughs> kwenye hipop, kuna kuna culture ya, ya watu kufuga yeah. yeah na ukienda kuangalia kwa mfano marekani ambapo imetokea kuna mtu kama kwavo y anafuga kuna mtu kama future pia yeah. anafuga yeah. nadhani pia lil Wayne, kama sijakosea tuje ujonono nitajia wasanii wawili wa hipap ambao wanafuga rasi hadi sasahivi kibongobongo mchezo mekaji hapa hakuna mwitikio mkubwa lakini wawili tunawapanda andobomi nawahitaji kianza na fidikio kadidi kubandad kubanda lakini <laughs> pia sasahivi namona ogya nkila pia ameanza kuzitemea zakezile niaulakiiaazijamii sizioni kama zile niwamwisho <laughs> <ligia po> <laughs> uh, si ni wa sasa wamwisho wamwisho mm. basi neza nikamtafuta mtu mwingine mm. like, ako tofauti ikaqaka na rastakok okay. An- okay. okay. sasa swali la kwanza nandoamba mbalo... nando ni swali ambalo ya naweza kusema ni gumu kwa sababu inabidi ujitafute kwanza kabla ya hujalijibu swali linaenda kama ipotavyo um kwanza kabla sijaenda kwenye swali namba moja ningependa kukukumbusha wewe mtu ambae unatusikiliza sasa hivi kama unataka habari zote za entertainment habari za michezo habari za siasa unaweza ukaenda youtube sasa hivi ukaenda kusubscribe kwenye akaunti ya jamaa moja ambayo anajulikana kama sco online tv yeye kila muda kila saa anakuwa naposti pale habari leo nilikuwa nimetoka pale nikapata habari ya dian na likiba likuwa kwenye show moja hivi jamaa alikuwa ni mtu wa kwanza kabisa kuweza kuipost kwa hiyotjamaa iko katika zote na sasa ameingia tiktk jamaa anaweza akawa ameweka paleizazikabissawa nasema tunakuwa kwa kuwainua wengine sidioe yes. swali namba moja the this week ni kwamba um, tuzo zilikuwepo bongo yeah. tuzo za kili na music music um, na kila mwaka wasani walikua wanapata hizo tuzo Union. nataka tuongeleizi tuzo kidogo ombai swallangu litatokea hapa kila mwaka a napata tuzo lakini natakauniambe ni msanii gani ambaye alishawai kuchukua tuzo nyingi ndani ya usiku mmoja yaani yes kuna wasanii ambao unaweza ukuta wanahata tuzo ishirini lakini wakuzichukua ndani ya usiku mmoja ni msanii gani ambaye ndani ya usiku mmoja aliweza kuchukua tuzo nyingi zaidi kwenye tuzo za kili karibu asantnaona uh, no, umepumua kwa nguvu sana umipumua, nimeshusha pma lijua masoli yako ni ya kunipumua lakini kwa ili limefika penyewe no. uh, katika nakumbuka miaka kadhaa nyuma kama io ta s iliopita kuna bwana mmoja en yeah, alichukua tuzo tano tano tuzo tango. Yeah, kwenye tan na nadhani mpaka sasa mm. mpaka zile mm. Akuna, msani, ambeli, tuzo zile zinasimama hakuna msani ambaye alichukua tuzo nyingi zaidi kwa yale maswali yote ambayo bwana asumani atakuwa ameakosa unaweza ukaenda kwenye akaunti yangu ya instagram ukaenda ukamkosoa pale ukanikosoa na mimi vilevile vile, kama nimeuliza swali ne wei ambayo w utakuwa ujaipenda lakini oli in nli inaitwa ni bumbt0 kipindi ambacho maswali kumi ya bongo flavo yanahusishwa katika hii show uh, nitarudi hapa baadaye nikiwa na producer washo wanajulikana kama sani yeye atakuja kutupa majibu kwenye vitu vyote ambavyo tulikuwa tunaviuliza hapa kusiondoka